Kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh

• Thread starter Nguyet87
  • Ngày gửi
N

Nguyet87

Guest
29/4/08
7
0
0
36
Thanh hoa
Mình đang làm đề tài thực tập về bán hàng và xác định kết quả kinh doanh. Rất được các bạn chỉ dẫn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

giotnangcuoithu

User tự cấm truy cập
Mình đang làm đề tài thực tập về bán hàng và xác định kết quả kinh doanh. Rất được các bạn chỉ dẫn.

Muốn mọi người chỉ dẫn gì thì nêu cụ thể ra chứ chung chung thì.......ai biết đằng mô mà lần???:wall::wall::wall:

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi

Muốn mọi người chỉ dẫn thì phải nói rõ ràng cái dàn ý của bạn ntn và hướng bạn làm ra sao? thì khi đó mọi người mới có thể góp ý giúp bạn đc, chứ ngồi không mà muốn người khác giúp thì chắc không ai giúp đâu..
Thân!!!

xuro3

xuro3

lẩn thẩn
16/11/05
154
0
16
Hà Nội
với câu hỏi chung chung thì câu trả lời chung chung là: thống kê, theo dõi và định khoản các nghiệp vụ liên quan đến bán hàng, doanh thu và chi phí sau đó là xác định kết quả kinh doanh <+ đó! hehehe:035:

D

duongacc

Trung cấp
4/3/08
87
0
6
hymalaya
ý bạn đó nói là ai có đề tài sẵn thì gửi mail cho bạn đó tham khảo đó mà
nếu bạn nào có thì gửi cho mình vời nhé, thanks
mail của mình: horizon2009@yahoo.com

N

Nguyet87

Guest
29/4/08
7
0
0
36
Thanh hoa
Sao ý bạn giông tớ quá zdậy.Sự thật là tớ không bít phải bắt đầu từ đâu nữa.Nên mong được chỉ dẫn.Đơn giản zdậy thôi ma.

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Sao ý bạn giông tớ quá zdậy.Sự thật là tớ không bít phải bắt đầu từ đâu nữa.Nên mong được chỉ dẫn.Đơn giản zdậy thôi ma.

Em đi học kế toán mà em nói em không biết bắt đầu từ đâu thì chị nghĩ em chưa thể tốt nghiệp ra trường đc..:032::032:.!!! Chị đã nói các em nên có cái dàn ý của mình gồm những gì và hướng sẽ giải quyết nó ra sao, sau đó em post lên diễn đàn các anh chị sẽ góp ý cho em thôi. Khi đó em sẽ biết em sẽ Bắt đầu từ đâu ngay thôi.
Chúc em vui và sớm định hình cho việc học tập của mình!!!
Thân!!!

A

augialong

Guest
5/4/08
8
0
1
39
Cần Thơ
Tớ có một số bản luận án về chuyên đề xác đinh kết quả kinh doanh, nếu bạn cần tham khảo thì gửi mail cho tớ theo địa chỉ augialong1208@gmail.com, tớ sẽ gửi cho cậu tài liệu tham khảo

T

tuyentran

Guest
16/5/08
2
0
0
ben tre
Em đang làm đề tài "doanh thu bán hàng và xác định kết quả kinh doanh". Nhưng do em là sinh viên tại chức học xa trường của em nên không thể kiếm được tài liệu nào tham khảo. Anh chị nào có tài liệu nào cho em tham khảo được không ạ ? Làm ơn đi mà !

N

nhungkt3a

Guest
21/5/08
5
0
0
37
ha noi
tớ đang làm đề tài " kế toán thành phẩm, bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh" cậu có tài liệu thì gửi cho tớ nha. email: cobedethuong1812_bg@yahoo.com.
thanks

N

nhungkt3a

Guest
21/5/08
5
0
0
37
ha noi
Ai có đề tài "kế toán thành phẩm, bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh" thì gửi cho mình nha. thanks

N

nhungkt3a

Guest
21/5/08
5
0
0
37
ha noi
tớ đang làm đề tài " kế toán thành phẩm, bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh" cậu có tài liệu thì gửi cho tớ nha. email: cobedethuong1812_bg@yahoo.com.
thanks

N

nhungkt3a

Guest
21/5/08
5
0
0
37
ha noi
:bigok:tớ đang làm đề tài " kế toán thành phẩm, bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh" cậu có tài liệu thì gửi cho tớ nha. email: cobedethuong1812_bg@yahoo.com.
thanks

N

nhungkt3a

Guest
21/5/08
5
0
0
37
ha noi
:director::director:tớ đang làm đề tài " kế toán thành phẩm, bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh" cậu có tài liệu thì gửi cho tớ nha. email: cobedethuong1812_bg@yahoo.com.
thanks

T

thien van

Guest
bạn có thể gởi những bài ấy cho mình được ko? mình cũng đang làm báo cáo thực tập. mong bạn giúp đỡ. cám ơn bạn thật nhiều

T

thanhuekt

Sơ cấp
4/10/11
27
0
0
Hà Nội
Kế toán bán hàng và xác định kết quả kih doanh

Có ai biết làm đề tài thực tập về đề tài "KT bán hàng và xđ KQKD" thì cần những chứng từ liên quan gì k ạ ? chỉ giùm em nhé !v thnkss cả nhà :)

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Ðề: Kế toán bán hàng và xác định kết quả kih doanh

Có ai biết làm đề tài thực tập về đề tài "KT bán hàng và xđ KQKD" thì cần những chứng từ liên quan gì k ạ ? chỉ giùm em nhé !v thnkss cả nhà :)

Ui, cả cái đề tài mà bạn hỏi vậy biết giúp sao. Ngay cái tên đề tài đã thấy câu trả lời rồi mà.
Kế toán bán hàng -> chứng từ liên quan đến bán hàng, từ việc xuất kho (phiếu xuất kho) đến xác định doanh thu (hóa đơn GTGT, phiếu thu,...)
Kế toán XĐKQKD -> bảng kê hóa đơn HHDV bán ra, các loại tờ khai...
Những chứng từ nào cần thiết phục vụ cho công tác bán hàng và XĐKQKD thì đưa vào đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA