Mẫu đơn xin truy lĩnh tiền lương

• Thread starter Ionlife
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhmt91

quynhmt91

Trung cấp
19/7/13
84
10
8
Hà Nội
Ðề: Mẫu đơn xin truy lĩnh tiền lương.

Gửi mẫu truy lĩnh lương cho mình vào mail: quynhmt91@gmail.com với bạn nhé

anle2075

anle2075

Guest

Dear,

Vui lòng cho mình hỏi bạn sử dụng mẫu đơn xin thanh toán truy lĩnh tiền lương trong trường hợp cụ thể nào?

T

tranuyenxuan91

Sơ cấp
26/3/14
8
0
1
Thanh Hóa

Em chào anh anle2075 ạ!
Bên em là Ban quản lý dự án tỉnh. Lương cho cán bộ thuộc nguồn vốn đối ứng của tỉnh. Dự án đã được ký duyệt cuối năm 2012, tính đến nay đã là 1,5 năm. Theo như trong văn kiện thì giai đoạn này là giai đoạn chuẩn bị, cũng đồng nghĩa với việc thành lập ra tổ chuẩn bị dự án (hoạt động tróng 1,5 năm).
Hiện tại, Ban quản lý dự án mới được thành lập. Giám đốc dự án giao cho em truy lĩnh lương cho những cán bộ trong tổ chuẩn bị dự án hoạt động trong 1,5 năm kia. Em mới được tuyển vào ban, chưa có kinh nghiệm làm dự án.
Anh có thể tư vấn giúp em được không ?
Em cảm ơn nhiều ạ !

anle2075

anle2075

Guest

Em chào anh anle2075 ạ!
Bên em là Ban quản lý dự án tỉnh. Lương cho cán bộ thuộc nguồn vốn đối ứng của tỉnh. Dự án đã được ký duyệt cuối năm 2012, tính đến nay đã là 1,5 năm. Theo như trong văn kiện thì giai đoạn này là giai đoạn chuẩn bị, cũng đồng nghĩa với việc thành lập ra tổ chuẩn bị dự án (hoạt động tróng 1,5 năm).
Hiện tại, Ban quản lý dự án mới được thành lập. Giám đốc dự án giao cho em truy lĩnh lương cho những cán bộ trong tổ chuẩn bị dự án hoạt động trong 1,5 năm kia. Em mới được tuyển vào ban, chưa có kinh nghiệm làm dự án.
Anh có thể tư vấn giúp em được không ?
Em cảm ơn nhiều ạ !

Dear,

Mình nghĩ trường hợp này không có mẫu bắt buộc, tham khảo thử một mẫu trên google chẳng hạn http://download.com.vn/docs/mau-17-cbh-giay-de-nghi-truy-linh-so-tien-chua-nhan/download,

Nếu không, cơ quan quản lý nhận hồ sơ phải có bộ hồ sơ mẫu, mình cứ tiến hành, nếu mẫu không phù hợp thì sẽ thay đổi bổ sung,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA