Cách công thức trong excels

• Thread starter 872850
  • Ngày gửi
8

872850

Guest
28/4/08
5
0
0
Long An
Trước tiên tôi xin chào các thành viên Tôi là người mới nên chắc không thiếu những sai sót ban đầu khi gia nhập.Mong các bạn tha thức và giúp đỡ
Tôi xin đi thắng vào vấn đề : Tôi đang gặp phải tình huống như sau : tôi muốn tính BHYT cho các nhân viên nhưng khi vào excels thì không biết lệnh đặt, biết rằng BHYT dựa vào tiền lương của mỗi người. Lương của mỗi người lại khác nhau.Mong các bạn giúp đỡ
Xin chân thành cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gaucon

Trung cấp
10/7/04
191
0
0
Vậy bác có biết sử dụng Excel không? Nếu không biết thì bác đi học 1 khóa rồi về làm. Bác hỏi thế bọn em chẳng biết giúp bác thế nào cả.

Bekis

Bekis

Cao cấp
19/5/08
228
3
18
thanh thai
Trước tiên tôi xin chào các thành viên Tôi là người mới nên chắc không thiếu những sai sót ban đầu khi gia nhập.Mong các bạn tha thức và giúp đỡ
Tôi xin đi thắng vào vấn đề : Tôi đang gặp phải tình huống như sau : tôi muốn tính BHYT cho các nhân viên nhưng khi vào excels thì không biết lệnh đặt, biết rằng BHYT dựa vào tiền lương của mỗi người. Lương của mỗi người lại khác nhau.Mong các bạn giúp đỡ
Xin chân thành cảm ơn
Cái này bạn dùng hàm Vlookup hoặc Hlookup là ok ngay đó mà.
Goodluck!!!

8

872850

Guest
28/4/08
5
0
0
Long An
Cảm ơn hai bạn gaucon và bekis
Thật là hai cái tên dễ thương
Qua lời nhận xét của gaucon mình sẽ hỏi kỹ hơn
Rất vui khi làm quen hai bạn

L

lemon

Guest
22/11/07
4
0
1
hà tây
bạn nào có mẫu các quy trình kế toán trong doanh nghiệp gửi cho mình mới mình mới vào nghề mình làm nhưng cũng không biết có đúng không. công ty mình có 1 mình làm kế toán thôi! help me!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA