Cách lập sổ chi tiết tài khoản từ nhật ký chung (trên excel)

• Thread starter luongquangdieu
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

luongquangdieu

Guest
8/11/06
4
0
0
Nghia Hang - Quang Ngai
Gửi các Anh / Chị

Em làm kế tóan trên excel, sổ nhật ký chung đã nhập xong, bây giờ làm sao để lập sổ chi tiết tài khoản mỗi khi cần in TK nào đó thì gõ tài khoản vào một địa chỉ ô nào đó thì sổ đó tự động lấy dữ liệu từ NKC. Mong các anh chị giúp em với

Remark: Form NKC đã có; Form sổ chi tiết cũng có , bây giờ cần lập công thức cho nó chạy thôi mà em không biết.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

poseidon

Guest
12/6/08
4
0
0
TPHCM
Hi luongquangdieu !
luongquangdieu có thể gửi mail về địa chỉ thanhan_brvt@yahoo.com để nhận chương trình tham khảo (có đầy đủ các sổ sách, báo cáo theo quy định)

Đính kèm

• NKC_XDok.rar
    154.7 KB · Lượt xem: 4,126
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

thangbx

Guest
10/11/06
7
0
0
Bình Định
Xin chào thanhan_brvt@yahoo.com,

Mình cũng đang cần một bản để tham khảo, bạn làm ơn gửi cho mình được không. Nếu được vui lòng gửi cho mình theo địa chỉ mail: thangvttbd@gmail.com
Trân trọng và xin cảm ơn!

C

caolong0873

Guest
11/5/05
5
0
1
Tp.HCM
Chào poseidon
Mình cũng đang cần 1 chương trình như thế, bạn vui lòng gửi cho mình nhé, địa chỉ mail của mình anhsangmattroi0901@yahoo.com. Cám ơn nhiều

L

lehongthanh

Sơ cấp
17/8/08
4
0
1
TP.HCM
Gửi các Anh / Chị

Em làm kế tóan trên excel, sổ nhật ký chung đã nhập xong, bây giờ làm sao để lập sổ chi tiết tài khoản mỗi khi cần in TK nào đó thì gõ tài khoản vào một địa chỉ ô nào đó thì sổ đó tự động lấy dữ liệu từ NKC. Mong các anh chị giúp em với

Remark: Form NKC đã có; Form sổ chi tiết cũng có , bây giờ cần lập công thức cho nó chạy thôi mà em không biết.

mình cũng xin được 1 file Ketoan NKC trên Excel theo QĐ48. nếu bạn muốn dùng thử cứ gửi mail cho mình lehongthanh81@yahoo.com, mình sẽ attach file cho bạn

G

giangmui

Guest
27/8/08
1
0
0
41
hcm
Mình cũng rất cần một file như vậy. Rất mong bạn gửi về địa chỉ mail của mình, mình chân thành cảm ơn nhé, địa chỉ của mình : camgiangtrinh@yahoo.com.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA