Báo cáo sử dụng hóa đơn bị sai?

• Thread starter cphoatrang
  • Ngày gửi
C

cphoatrang

Guest
20/2/08
20
0
0
Hanoi
Em gửi báo cáo THSDHĐ hàng tháng, hôm nay mới phát hiện ra bị sai từ tháng 4/2008 (bị sót 01 HĐ). Dẫn đến tháng 5 cũng bị sai. Vậy giờ em xin nộp lại thì có được không? Có bị phạt không. Em đang cần gấp, mong các bác giúp.

Ngoài ra trong bản Tờ khai thuế TNDN của quý I/2008, bạn kế toán bên em cũng bị vào sai số liệu của phần chi phí thực tế ( ít hơn so với thực tế phát sinh hợp lí của DN). Vậy thì có được xin nộp lại không ? hay đế đến cuối năm nộp BC một thể.

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Trả lời xong mới biết bác này bị cấm truy nhập.
!:wall:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Trả lời xong mới biết bác này bị cấm truy nhập.
!:wall:

Thì cứ trả lời đi. Khi nào bác í hết bị cấm thì bác í vào coi. Còn hiện thời thì giả nhời cho anh coi :banana:

K

kla

Cao cấp
26/5/08
272
0
0
40
Hà Nội
Em gửi báo cáo THSDHĐ hàng tháng, hôm nay mới phát hiện ra bị sai từ tháng 4/2008 (bị sót 01 HĐ). Dẫn đến tháng 5 cũng bị sai. Vậy giờ em xin nộp lại thì có được không? Có bị phạt không. Em đang cần gấp, mong các bác giúp.

Ngoài ra trong bản Tờ khai thuế TNDN của quý I/2008, bạn kế toán bên em cũng bị vào sai số liệu của phần chi phí thực tế ( ít hơn so với thực tế phát sinh hợp lí của DN). Vậy thì có được xin nộp lại không ? hay đế đến cuối năm nộp BC một thể.

Nếu Báo cáo tình hình sdhd bị sai thì bạn điều chỉnh vào trong Báo cáo tình hình sdhđ vào tháng này bạn à.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Thì cứ trả lời đi. Khi nào bác í hết bị cấm thì bác í vào coi. Còn hiện thời thì giả nhời cho anh coi :banana:
giả nhời rồi, tự xóa rồi.hí.
sai đâu sửa đấy.kaka:020:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA