Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013 - Trang 72

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng
Chương trình từ thiện năm 2014 tại xã Tân Mỹ, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

Trang 72/1594 đầuđầu ... 2262686970717273747576821221725721072 ... CuốiCuối
2,516,998 lượt xem
  1. Thành viên cấp trung Hình đại diện của truongvucanh
    Địa chỉ
    dak nong
    Post Thanks / Like
    truongvucanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

bảo hiểm xã hội 2013

Có khoảng 120 câu hỏi, các bạn ai muốn lập nhóm giải câu hỏi cho nhanh với nhóm bọn mình thì ep yahoo mình để phân chia câu hỏi (until_you20027), có câu nào khó thì up lên đây để mọi người cùng giải nha.BẢO HIỂM XA

Có khoảng 120 câu hỏi, các bạn ai muốn lập nhóm giải câu hỏi cho nhanh với nhóm bọn mình thì ep yahoo mình để phân chia câu hỏi (until_you20027), có câu nào khó thì up lên đây để mọi người cùng giải nha.

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp cao Hình đại diện của quynhvu888
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    quynhvu888 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 19:27 #711
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi maianhsd Xem bài
    cuối cùng cũng có thông tin tuyển dụng rồi . giữa tháng 7 thi và tiếng anh thi viết .
    vừa đọc mấy trang viết có bạn nói về tình trạng chạy chọt làm mình hoang mang quá. mình lại hay bị ảnh hưởng chứ , cứ sợ cố gắng rồi.ra khỏi phòng thi tự tin rồi đến khi biết kết quả không đỗ mà chẳng hiểu tại sao ..thôi cố gắng hết sức nào.chẳng nhẽ cuộc đời lại bất công như vậy..cố lên cả nhà, mà o hà nội lấy 520 ng a?mình cũng chưa đọc thông báo nghe bạn mình nó bảo vậy.
    Thế à bạn, hy vọng vậy vì mình định thi ở HN. He he, cứ cố gắng thôi, nếu may mắn thì được, không thì coi như mình có thêm kiến thức về luật BHXH và BHYT

4. Thành viên cấp cao Hình đại diện của vietthangkta205
    Địa chỉ
    hà nội
    Post Thanks / Like
    vietthangkta205 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 20:03 #712
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi maianhsd Xem bài
    cuối cùng cũng có thông tin tuyển dụng rồi . giữa tháng 7 thi và tiếng anh thi viết .
    vừa đọc mấy trang viết có bạn nói về tình trạng chạy chọt làm mình hoang mang quá. mình lại hay bị ảnh hưởng chứ , cứ sợ cố gắng rồi.ra khỏi phòng thi tự tin rồi đến khi biết kết quả không đỗ mà chẳng hiểu tại sao ..thôi cố gắng hết sức nào.chẳng nhẽ cuộc đời lại bất công như vậy..cố lên cả nhà, mà o hà nội lấy 520 ng a?mình cũng chưa đọc thông báo nghe bạn mình nó bảo vậy.
    chưa có chỉ tiêu thì cũng chưa làm ăn được gì, chưa có gì chắc chắn cả, chỗ muốn thi nhiều khi lại không có chỉ tiêu. ôi mong quá đi, biết nhanh mà còn biết đường mà ôn thi không thì ko kip mất

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của anhthinguyen90
    Địa chỉ
    quảng nam
    Post Thanks / Like
    anhthinguyen90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 20:40 #713
    Bạn phamthithudiem ơi! bạn có tài liệu đáp án ôn thi gởi cho mình với. mình chưa có tài liệu nào cả. nếu bạn có tài liệu tin và tiếng anh, thì cho mình xin luôn nhé! mail của mình là: anhthinguyen90@gmail.com. mình đợi phản hồi của bạn qua mail. cảm ơn bạn nhiều lắm!

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi luckyuk Xem bài
    Mọi người làm đề cương làm gì cho mất công vậy. Ở trang bên kia có bạn post đáp án cả 3 phần thi lên rồi mà. Vào trang 430 thì phải. Mình xem qua rồi. Các câu đều đúng so với luật. Nên cứ thế mà học thuộc. Chứ giờ làm đến bao giờ.
    bạn ơi! là chổ nào vậy bạn. bạn có thể send tài liệu đáp án 3 phần thi qua mail giúp mình được không.mail mình là: anhthinguyen90@gmail.com. thanks bạn nhiều lắm!
    thay đổi nội dung bởi: anhthinguyen90, ngày 11-05-2013 lúc 20:49

6. Thành viên cấp cao Hình đại diện của wjndwjng
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    wjndwjng vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 21:02 #714
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi anhthinguyen90 Xem bài
    Bạn phamthithudiem ơi! bạn có tài liệu đáp án ôn thi gởi cho mình với. mình chưa có tài liệu nào cả. nếu bạn có tài liệu tin và tiếng anh, thì cho mình xin luôn nhé! mail của mình là:
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi anhthinguyen90 Xem bài
    anhthinguyen90@gmail.com. mình đợi phản hồi của bạn qua mail. cảm ơn bạn nhiều lắm!

bạn ơi! là chổ nào vậy bạn. bạn có thể send tài liệu đáp án 3 phần thi qua mail giúp mình được không.mail mình là: anhthinguyen90@gmail.com. thanks bạn nhiều lắm!

http://www.webketoan.vn/forum/thread...1-2012/page403

Hoặc:
    http://www.mediafire.com/?8e46ofiim4nl6if

Hoặc trang 44 của chính topic này!
    Chịu khó tìm 1 chút đi mọi người. Chịu khó bỏ công 1 chút chứ ai cũng hỏi, ai cũng ngồi chờ có người gửi vào tận email của mình! Nản thật!

7. Thành viên cấp cao Hình đại diện của keongot89
    Địa chỉ
    Huế
    Post Thanks / Like
    keongot89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 21:09 #715
    Mình k biết BHXH sẽ thi vào những ngày nào? Liệu có nhầm vào thứ 7 hay chủ nhật k mấy mem? Ai bik thì trả lời cho mình với.....Thanks.....!!

8. Thành viên cấp cao Hình đại diện của quynhvu888
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    11-05-2013, 21:11 #716
    Mai là 12/5 mà là chủ nhật, chắc BHXH các tỉnh chưa post chỉ tiêu lên đâu nhỉ

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của Minhnhat2012
    Địa chỉ
    Thái Nguyên
    Post Thanks / Like

My Social Networking

Add Minhnhat2012 on Facebook
    Minhnhat2012 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 21:14 #717
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi luckyuk Xem bài
    Mọi người làm đề cương làm gì cho mất công vậy. Ở trang bên kia có bạn post đáp án cả 3 phần thi lên rồi mà. Vào trang 430 thì phải. Mình xem qua rồi. Các câu đều đúng so với luật. Nên cứ thế mà học thuộc. Chứ giờ làm đến bao giờ.
    bạn ơi sao mình ko tìm thấy đáp án trang 430 bạn bảo. bạn gửi giúp mình dc ko gửi vào ngocanhtn068655@gmail.com
    giúp mình nhe´.Thank ban

10. Thành viên cấp cao Hình đại diện của quynhvu888
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    11-05-2013, 21:18 #718
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi keongot89 Xem bài
    Mình k biết BHXH sẽ thi vào những ngày nào? Liệu có nhầm vào thứ 7 hay chủ nhật k mấy mem? Ai bik thì trả lời cho mình với.....Thanks.....!!
    Tùy lịch thi từng cụm bạn à, Lịch thi cụm 1 Hà Nội năm 2011 là vào ngày 25-26/6/2011 tức là vào t7 và Cn. Huế thi ở Cụm 3 tại Đà Nẵng vào 13-14/7/2011 là vào thứ 4 và t5

11. Thành viên cấp cao Hình đại diện của Nhinzimanhin
    Địa chỉ
    Bình Phước
    Post Thanks / Like
    Nhinzimanhin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 21:20 #719
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi vietthangkta205 Xem bài
    chưa có chỉ tiêu thì cũng chưa làm ăn được gì, chưa có gì chắc chắn cả, chỗ muốn thi nhiều khi lại không có chỉ tiêu. ôi mong quá đi, biết nhanh mà còn biết đường mà ôn thi không thì ko kip mất
    Cứ ôn đi bạn kiểu gì tỉnh nào cũng có chỉ tiêu thôi, tuyển dụng tập trung thế này lâu lâu mới có 1 lần, nên tỉnh nào mà chả muốn tuyển để còn đưa các gà cũ đang làm hợp đồng đi thi để vào biên chế chứ!!

12. Thành viên cấp trung Hình đại diện của trangmeomeo
    Địa chỉ
    Bắc Ninh
    Post Thanks / Like
    trangmeomeo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    11-05-2013, 22:12 #720
    hjx, Thông báo tuyển dụng của BHXH mới đăng ngày 8/5 vậy mà các bạn đã ôn từ tháng 3 rùi. Chết thật, mình giờ mới ôn. Không biết có theo kịp các bạn không. Có gì xin cả nhà mình giúp đỡ mình với nhé. sr vì nay mới vào lần đâu nên spam chút. Từ sau sẽ hỏi bài ^_^