Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013 - Trang 857

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng
Chương trình từ thiện năm 2014 tại xã Tân Mỹ, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

Trang 857/1594 đầuđầu ... 3577578078478538548558568578588598608618679079571357 ... CuốiCuối
2,515,496 lượt xem
  1. Thành viên cấp trung Hình đại diện của truongvucanh
    Địa chỉ
    dak nong
    Post Thanks / Like
    truongvucanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

bảo hiểm xã hội 2013

Có khoảng 120 câu hỏi, các bạn ai muốn lập nhóm giải câu hỏi cho nhanh với nhóm bọn mình thì ep yahoo mình để phân chia câu hỏi (until_you20027), có câu nào khó thì up lên đây để mọi người cùng giải nha.BẢO HIỂM XA

Có khoảng 120 câu hỏi, các bạn ai muốn lập nhóm giải câu hỏi cho nhanh với nhóm bọn mình thì ep yahoo mình để phân chia câu hỏi (until_you20027), có câu nào khó thì up lên đây để mọi người cùng giải nha.

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp trung Hình đại diện của 2013thanhcong
    Địa chỉ
    da
    Post Thanks / Like
    2013thanhcong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 12:59 #8561
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi ganglyeol Xem bài
    Tớ rất cần tài liệu trắc nghiệm chuyên nghành,bạn nào có gửi cho tớ xin.mail của tớ: ganglyeol@gmail.com cảm ơn nhìu nhé

Chém cũng vừa vừa thôi.,1 khi đứa nào mà chạy tiền thì đéo bao giờ dám nói cho đứa cùng tỉnh mình thi.
    Tớ thấy bạn này quá liều luôn. Nếu thực sự có tài liệu như vậy mà thanh tra BHXH biết được thì sẽ điều tra từ bạn này luôn và đương nhiên bạn này không những không được thi mà còn phải chịu trách nhiệm hình sự trước pháp luật về việc để lộ đề thi như thế này. Mình nghĩ liệu tài liệu này tính chính xác bao nhiêu % và có đáng cho chúng ta bỏ tiền ra mua không?
    cả nhà suy nghĩ kỹ trước khi bỏ tiền oan nhé.

4. Thành viên cấp trung Hình đại diện của oanhoanhoanhoanh
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    oanhoanhoanhoanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:02 #8562
    Nghe các bạn nói chuyện tiêu cực mà nản quá, mất cả hứng học. Hy vọng cụm 1 giám thị sẽ thật nghiêm để dân đen và những người học thật còn có cơ hội :-).

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của hereandnow
    Địa chỉ
    Nơi tỉnh yêu kết thúc
    Post Thanks / Like
    hereandnow vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:04 #8563
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi kathy90 Xem bài
    Rảnh rỗi sinh nông nổi hả bạn? Bạn cứ lo cho mình trước đi đã, bạn tố cáo xong ng ta thì cũng chẳng còn thời gian làm bài nữa đâu. Mà làm như thế thì có sống yên với bọn cùng phòng ko. tớ là dân đen nhưng cũng sợ lắm, nhìn giám thị xanh le mắt rùi chứ nói gì tố cáo.

Kỳ thi vừa ròi mình thật sự rất shock và buồn vì thấy trong gần 180 người trong phòng thi hết một nữa là xài phao, còn nghe nhiều người kể lại các phòng khác giám thị còn cho sử dụng tài liệu và chỉ bài nữa. Đúng là có trong chăn mới biết chăn có rận. Riêng mình gan bé hơn người ta nên đi thi chỉ biết học thuộc, học ko hết thì tủ thui; những người nào thi đậu do quay cóp, mình khinh thường và nguyền rủa những người này.

6. Thành viên cấp trung Hình đại diện của minhtam2208
    Địa chỉ
    tùm lum
    Post Thanks / Like
    minhtam2208 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:05 #8564
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi tamgooner Xem bài
    Mình phòng 37, tại mình cũng xác định thi thử cho biết thui nên biết bao nhiêu làm bấy nhiêu,bạn thi tốt ko?tại thấy thi chủ yếu thi chung với những người đang làm trong BHXH, BHXH lấy thêm mỗi vị trí chỉ khoảng 1-2 chỉ tiêu mà ko biết "chỉ tiêu" đó thế nào.
    mình thuộc bài nên làm hết tất cả các môn theo tài liệu của BHXH Tỉnh mình cho nhưng mình dò lại tài liệu cũng còn sai sót 1 vài ý nhỏ nên cũng k bit là có cơ hội đậu k, AVan thì làm hết phần trắc nghiệm và dịch dc 3 câu. mấy phòng khác mình k bit sao chứ phòng mình mấy bạn đang làm BHXH mình thấy cũng làm trật n và quay bài nhưng k làm kịp

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi hereandnow Xem bài

Kỳ thi vừa ròi mình thật sự rất shock và buồn vì thấy trong gần 180 người trong phòng thi hết một nữa là xài phao, còn nghe nhiều người kể lại các phòng khác giám thị còn cho sử dụng tài liệu và chỉ bài nữa. Đúng là có trong chăn mới biết chăn có rận. Riêng mình gan bé hơn người ta nên đi thi chỉ biết học thuộc, học ko hết thì tủ thui; những người nào thi đậu do quay cóp, mình khinh thường và nguyền rủa những người này.
    bạn ơi hơi đâu mà bùn chi cho mệt, dù sao mình cũng cố gắng hết sức bằng khả năng mình rồi, mình thi xong ra ngoài nghe một số bạn thi nói là phòng thi cho quay bài, giám thị canh lun mà cũng k chép kịp, bạn làm bài dc thì cứ hy vọng đi

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của dnthanhhd
    Địa chỉ
    haihuong
    Post Thanks / Like
    dnthanhhd vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:11 #8565
    Thật sự mình cũng học rất vất vả và lo lắng nữa, từ bữa ôn thi đến giờ sút mất 5kg roài. Hy vọng cụm 1 làm nghiêm túc coi chặt không cho giở tài liệu, chứ nhỡ mình không coi nhưng đối thủ của mình được trong phòng cho coi thoải mái thì cũng nản lắm.

8. Thành viên Hình đại diện của laohac22
    Địa chỉ
    qb
    Post Thanks / Like
    laohac22 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:29 #8566
    Chúng mày chỉ giỏi chém gió, cho chúng mày quay chúng mày có quay không. cứ ra vẻ ta đây

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của minhtam2208
    Địa chỉ
    tùm lum
    Post Thanks / Like
    minhtam2208 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:30 #8567
    [QUOTE=dnthanhhd;2209742]Thật sự mình cũng học rất vất vả và lo lắng nữa, từ bữa ôn thi đến giờ sút mất 5kg roài. Hy vọng cụm 1 làm nghiêm túc coi chặt không cho giở tài liệu, chứ nhỡ mình không coi nhưng đối thủ của mình được trong phòng cho coi thoải mái thì cũng nản lắm.
    chính xác lun bạn, mình học thuộc tất cả lun, một môn học đi học lại 3,4 lần mình làm bài cũng dc nhưng ít nhiều gì cũng k bằng nhựng ng giở tài liệu từ đầu đến cuối nên đang rất lo

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi laohac22 Xem bài
    Chúng mày chỉ giỏi chém gió, cho chúng mày quay chúng mày có quay không. cứ ra vẻ ta đây
    đừng nghĩ ai cũng như bạn, mình chả chém gió gì ai cả, cho quay mình cũng chẳng thèm quay vì mình thuộc bài, phòng mình thi giám thị cho quay đó nhưng có ai làm kịp đâu. Bạn tham gia diễn đàn này nếu để giúp đỡ nhau học tập để cùng nhau tiến bộ thì mình hoan nghênh, và cũng mong bạn vui lòng tôn trọng người khác và dùng lời lẽ lịch sự vì ít nhiều gì bạn cũng là người có học.
    thay đổi nội dung bởi: minhtam2208, ngày 25-07-2013 lúc 13:36

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của chickenbi
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    chickenbi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:36 #8568
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi dnthanhhd Xem bài
    Thật sự mình cũng học rất vất vả và lo lắng nữa, từ bữa ôn thi đến giờ sút mất 5kg roài. Hy vọng cụm 1 làm nghiêm túc coi chặt không cho giở tài liệu, chứ nhỡ mình không coi nhưng đối thủ của mình được trong phòng cho coi thoải mái thì cũng nản lắm.
    Mình cũng sụt 4 kí, ăn k được mà ngủ cũng k ngon.
    Haizz, đúng là may ra thì chỉ có kì thi ĐH là tử tế chứ còn lại thì .... Lúc xác định đi thi đã biết là sẽ gặp phải tình trạng này rồi mà vẫn khó chịu ghê.
    Nhưng mà đã cố thì phải cố đến cùng, giờ k phải là lúc nản hay bàn lùi. Chưa thi mà đã lo thua thì k được, trên này cũng có nhiều bạn đi trước đỗ hoàn toàn bằng thực lực mà :'D
    Mọi người gắng lên nha, đừng bàn chuyện COCC nữa làm j, mấy cụm còn lại thì cũng vài ngày nữa là thi rồi, để đầu óc đó tập trung học thì hơn.

11. Thành viên cấp cao Hình đại diện của lengocmylan
    Địa chỉ
    Quảng Ngãi
    Post Thanks / Like
    lengocmylan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:37 #8569
    [QUOTE=minhtam2208;2209767]
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi dnthanhhd Xem bài
    chính xác lun bạn, mình học thuộc tất cả lun, một môn học đi học lại 3,4 lần mình làm bài cũng dc nhưng ít nhiều gì cũng k bằng nhựng ng giở tài liệu từ đầu đến cuối nên đang rất lo
    nếu học bài và làm bài tốt tất cả các môn khả năng đậu là rất cao, bởi thi đến 5 bài thi chắc gì những người xem tài liệu họ may mắn đến cả 5 lần, trên 50 cho tất cả các môn là có cửa đậu rồi, đừng quá lo lắng.

12. Thành viên cấp cao Hình đại diện của kim1vu
    Địa chỉ
    sddff
    Post Thanks / Like
    kim1vu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    25-07-2013, 13:41 #8570
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi chickenbi Xem bài
    Mình cũng sụt 4 kí, ăn k được mà ngủ cũng k ngon.
    Haizz, đúng là may ra thì chỉ có kì thi ĐH là tử tế chứ còn lại thì .... Lúc xác định đi thi đã biết là sẽ gặp phải tình trạng này rồi mà vẫn khó chịu ghê.
    Nhưng mà đã cố thì phải cố đến cùng, giờ k phải là lúc nản hay bàn lùi. Chưa thi mà đã lo thua thì k được, trên này cũng có nhiều bạn đi trước đỗ hoàn toàn bằng thực lực mà :'D
    Mọi người gắng lên nha, đừng bàn chuyện COCC nữa làm j, mấy cụm còn lại thì cũng vài ngày nữa là thi rồi, để đầu óc đó tập trung học thì hơn.
    Người nhà cũng bảo nên thủ sẵn ít phao nhỡ giám thị dễ, nhưng mà thôi, cứ tự tin đi thi thôi.