xin mẫu sổ CTGS trên excel

• Thread starter Thu Lan
  • Ngày gửi
T

Thu Lan

Guest
18/8/07
9
0
0
42
TP HCM
Chào các bạn, cty mình đang ghi sổ kế toán theo hình thức CTGS. Nhưng mà mình toàn làm thủ công bằng tay, bạn nào có file excel mẫu khi nhập liệu sẽ cho ra các sổ cái và các CTGS gởi cho mình với. Cám ơn các bạn nhiều lắm.
À, cho mình hỏi thêm là khi ghi sổ cái thì mình chỉ ghi những tài khoản tổng hợp thôi phải k hay là ghi luôn cả TK chi tiết? vd như TK 112 sẽ có TK chi tiết là 1121 và 1122, TK 333 thì có 3331, 3333,33312... vậy mình chỉ ghi sổ cái TK 112 và 333 thôi phải k? hay phải ghi số cái TK 1121, Scái TK 1122, sổ cái TK 3333, sổ cái TK 33312....
Các bạn có mẫu sổ thì gởi cho mình qua đc mail: thulan0103@gmail.com. thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Bạn gửi email của bạn vào email cho mình , mình sẽ gửi cho bạn tham khảo nhé ! Email của mình đã gửi vào tn cá nhân cho bạn rồi đó .

T

TinhThienCo

Guest
26/6/08
8
0
0
Ha Noi
Bạn gửi email của bạn vào email cho mình , mình sẽ gửi cho bạn tham khảo nhé ! Email của mình đã gửi vào tn cá nhân cho bạn rồi đó .
Bạn cho mình biết mail của bạn đc ko?
Mình cũng đang cần bộ sổ đó.bạn có thể gửi cho mình ko?
Địa chỉ của mình là:tinhthienco@gmail.com
Mình cảm ơn bạn nhiều!

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Bạn cho mình biết mail của bạn đc ko?
Mình cũng đang cần bộ sổ đó.bạn có thể gửi cho mình ko?
Địa chỉ của mình là:tinhthienco@gmail.com
Mình cảm ơn bạn nhiều!

Email của mình là ; haquangcoi2gmail.com

Gửi vào email cho mình như vậy sẽ không làm mất tg của mình và mình sẽ gửi cho các bạn nhanh hơn !:015:

T

Thu Lan

Guest
18/8/07
9
0
0
42
TP HCM
Mình gởi mail cho bạn rồi đó. Bạn check mail và gởi cho mình nhe! thanks

H

heodat

Guest
5/10/07
14
0
1
vung tau
sổ sách báo cáo kế toán

Chào cả nhà !
Hiện mình cũng đang làm sổ sách kế toán tại cty theo hình thức CTGS nhưng nó cứ lẫn lộn hoài. Bạn nào đã có mẫu sổ CTGS thì gửi cho mình xin nữa nha. Địa chỉ mail của mình là phonglando_vt2003@yahoo.com
Cảm ơn các bạn nhiều.

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Các bạn gửi mail của các bạn vào luôn mail của mình ở trên đó mình sẽ gửi ngay cho các bạn ( mình lười lấy bút nghi mail của các bạn )

K

kimsangkt

Guest
21/3/11
13
0
1
ho chi minh
Chào bạn!
MÌnh cũng mốn có 1 file bạn vui long gửi cho mình với nhé.Mail cua mình là: huynhtksang@yahoo.com.Tank kju so mớt!

V

voicoi online

Guest
4/5/11
12
0
0
hai phong
c ơi, công ty e cũng hạch toán theo hình thức CTGS nhưng e chưa thành thạo lắm. Nếu c có fiel excel thì cho e nhé. Mail của e là nttrang12@gmail.com
Thanks!

G

grace jasmine

Guest
9/3/10
1
0
0
34
Dong nai
Mình cũng mới làm kế toán cho 1 cty đăng kí kế toán theo hình thức chứng từ ghi sổ theo QĐ48, có thể cho mình xin được không?
Mail của mình: pl.bichlien@gmail.com. Cám ơn nhiều.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA