File Quản lý và phân tích công nợ theo tuổi nợ tặng các bạn

• Thread starter haitvonline
  • Ngày gửi
haitvonline

haitvonline

Cuộc sống vui vẻ
Theo dõi công nợ và phân tích công nợ luôn là 1 công việc khó khăn và mất nhiều thời gian của DKT. Nhằm giảm bớt gánh nặng cho DKt, tôi chia sẻ cùng các bạn file quản lý, phân tích công nợ theo tuổi nợ để các bạn tham khảo. Mong nhận được góp ý từ DKT.

(Nhớ thank cho 1 phát nhé :dogrun:)

Download tại: https://www.taichinhlinhhoat.com vào phần download nhé.

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: Sn4k3
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

danminhha07

Guest
7/10/08
2
0
1
Can Tho
bạn ơi cho mình hỏi sao mình load File Quản lý và phân tích công nợ theo tuổi nợ về, sau khi mình giải nén thì mở ra nó đòi phải update, bạn chỉ mình chỗ update để có thể sử dụng file này được không, cám ơn rất nhiều

haitvonline

haitvonline

Cuộc sống vui vẻ
bạn ơi cho mình hỏi sao mình load File Quản lý và phân tích công nợ theo tuổi nợ về, sau khi mình giải nén thì mở ra nó đòi phải update, bạn chỉ mình chỗ update để có thể sử dụng file này được không, cám ơn rất nhiều

uh cái này ko quan trọng đâu bạn. Bạn cứ chọn don't update là được. Chúc bạn thành công nha/

Sửa lần cuối:
T

thunganha

Guest
29/10/08
54
0
0
39
thai binh
cho mình hỏi vể file quỹ TM:
Số tiền phát sinh thì tự link rồi.
Nhưng mình có số tồn của năm trước thì làm thế nào?
Mình không biết làm thế nào?Thanks

H

hoanghoai1987

Sơ cấp
21/7/09
6
0
1
36
Vinh
Chào anh Haivonline. Em có tải file phân tích công nợ theo tuổi nợ nhưng em không biết sử dụng như thế nào. Nhờ anh hướng dẫn được không ạ. Em cảm ơn.

T

tudzu

Guest
18/4/13
3
0
0
Ha Noi
Ðề: File Quản lý và phân tích công nợ theo tuổi nợ tặng các bạn

Theo dõi công nợ và phân tích công nợ luôn là 1 công việc khó khăn và mất nhiều thời gian của DKT. Nhằm giảm bớt gánh nặng cho DKt, tôi chia sẻ cùng các bạn file quản lý, phân tích công nợ theo tuổi nợ để các bạn tham khảo. Mong nhận được góp ý từ DKT.

(Nhớ thank cho 1 phát nhé :dogrun:)

Download tại: http://www.kienthuctaichinh.com/2008/01/kho-phn-mm-download-free.html

Link bị die rồi bác ơi

S

Sn4k3

Guest
Ðề: File Quản lý và phân tích công nợ theo tuổi nợ tặng các bạn

Chủ Topic đã nói rồi nhớ phải bấm Thanks nhé. Cảm ơn chủ thớt, rất hữu dung, tôi đang nghiên cứu cách dung sao hiệu quả nhất

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA