Mẫu hợp đồng khóan nhân công

• Thread starter spadix
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

spadix

Guest
9/10/08
2
0
0
HCM
Anh chị giúp em với. E không biết mẫu hợp đồng nào có thể sử dụng để làm hợp đồng thuê công nhân theo ngày. Vì cty em có nhiều công trình, lại nhiều công nhân, có thể sử dụng hợp đồng nào tự đánh máy không? E ko biết làm sao cả.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ba gia kho tinh

Ba gia kho tinh

Trung cấp
8/5/08
158
1
18
Hà Nội
Theo mình bạn sử dụng hợp đồng mẫu 07 hoặc 08 trong lao động tiền lương mà làm. Bạn tự đánh mãu cũng được mà. Trên hợp đồng nhớ ghi ht, số cmt của người lao động nha

Trinhtaythi

Trinhtaythi

Badico.info
29/9/08
185
0
16
Ha Noi
badico.info
Anh chị giúp em với. E không biết mẫu hợp đồng nào có thể sử dụng để làm hợp đồng thuê công nhân theo ngày. Vì cty em có nhiều công trình, lại nhiều công nhân, có thể sử dụng hợp đồng nào tự đánh máy không? E ko biết làm sao cả.
HĐLĐ xanh chỉ là HĐLĐ mẫu, các doanh nghiệp có thể linh động tự soạn thảo hợp đồng theo mẫu đó.
Còn việc thuê nhân công làm theo ngày có khác gì với các hợp đồng thông thường đâu, bạn ký hợp đồng thời vụ với họ, chấm công, họ làm ngày nào thì trả lương ngày đó.
Nếu là công nhật thì bạn ghi rõ hơn trong hình thức thanh toán: "hàng ngày, sau khi kết thúc công việc..."

T

timhieu111

Guest
5/4/08
1
0
0
Thủ Đức
HĐLĐ xanh chỉ là HĐLĐ mẫu, các doanh nghiệp có thể linh động tự soạn thảo hợp đồng theo mẫu đó.
Còn việc thuê nhân công làm theo ngày có khác gì với các hợp đồng thông thường đâu, bạn ký hợp đồng thời vụ với họ, chấm công, họ làm ngày nào thì trả lương ngày đó.
Nếu là công nhật thì bạn ghi rõ hơn trong hình thức thanh toán: "hàng ngày, sau khi kết thúc công việc..."

Chào các bạn, mình mới vào làm trong doanh nghiệp xây lắp, mình đang cần mẫu hợp đồng công nhật như các bạn đã nêu, mong các bạn cho mình xin file duoc không ạ? mình rat mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn. Thân!

B

bomngoc83

Guest
29/11/08
6
0
0
40
HCM
Các bạn ơi, mẫu HĐLĐ thời vụ hay thường xuyên đều như nhau chỉ khác thời gian là 1 bên ký dưới 3 tháng và trên 3 tháng thôi. Nó giống mẫu HDLD của Sở LĐTB&XH phát hành, nếu bạn thích thì có thể tự in

kunkun 1

kunkun 1

Hạt cafe buôn mê
18/5/09
245
0
16
Sông Serepok
Chào các bạn.Mình dang làm cho công ty xây dựng.Mình cũng rất cần mẫu HDLD thời vụ.Các bạn gửi dùm mình theo địa chỉ: all_nothing0506@zing.vn nha. Cảm ơn các bạn nhiều!!

Các bạn tự mình tạo mẫu cho cty mình đi chứ. Đừng có xin hoài vậy.
Các bạn ra nhà sách mua mẫu HĐLĐ màu xanh của Sở LĐTB&XH phát hành. Rồi dựa trên đó mà tự soạn thảo cho mình 1 hợp đồng hợp lý chứ.
Tự thân vận đông là nhanh nhất đó. :004:

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Mẫu hợp đồng !

Có mấy cái mẫu hợp đồng thấy dùng cũng được, các bạn chỉnh sửa chút xíu để biến nó thành của mình nhé :mrstraetz

Đính kèm

• giaokhoan.doc
    48 KB · Lượt xem: 4,436
  • HD thue nhan cong.doc
    52.5 KB · Lượt xem: 4,397
  • Mau phu luc hOp dong.doc
    57.5 KB · Lượt xem: 2,467
Sửa lần cuối:
N

nguyen thi qui

Sơ cấp
19/5/09
30
1
0
binh phuoc
Có mấy cái mẫu hợp đồng thấy dùng cũng được, các bạn chỉnh sửa chút xíu để biến nó thành của mình nhé :mrstraetz

Cảm ơn Anh Maboro lắm lắm .Mình tìm cả tháng nay nhưng không thấy . :1luvu:

K

kikyo

Guest
15/7/09
1
0
0
HN
Mình cũng đang băn khoăn để soạn thảo hợp đồng sao cho đúng. Cảm ơn bạn Marlboro nhiều!

N

ngank57cdb1

Guest
28/8/09
1
0
0
thai nguyen
ai co hop dong cho thue may xay dung khong cho minh xin voi. minh cam on nhieu

B

BEmapBU

Guest
18/9/09
35
0
0
45
Kiến An - Hải Phòng
Cảm ơn bác Malboro nhé! Chắc bác làm đại lý kiến thức hay sao mà bác có lắm thông tin bổ ích thế? Cảm ơn bác nhiều nhiều vì đã cung cấp nhiều thông tin cần thiết cho lũ kém hiểu biết như chúng em...:1luvu:

Ngocxuan

Ngocxuan

Trung cấp
26/2/09
57
1
0
ha noi
Các bạn tự mình tạo mẫu cho cty mình đi chứ. Đừng có xin hoài vậy.
Các bạn ra nhà sách mua mẫu HĐLĐ màu xanh của Sở LĐTB&XH phát hành. Rồi dựa trên đó mà tự soạn thảo cho mình 1 hợp đồng hợp lý chứ.
Tự thân vận đông là nhanh nhất đó. :004:

Không nên ích kỷ thế bạn nhé!
Nói vậy ai cũng nói được bạn ạ.
Mình có HĐ NHÂN CÔNG THỜI VỤ & HĐ XÂY THÔ cũng xin được chia sẻ với mọi người.:015:

Đính kèm

• Hop dong lnhân công thời vụ-Chinh.doc
    48 KB · Lượt xem: 653
H

Hiepcoi

Guest
31/10/09
35
0
0
44
ĐắkTô Kon Tum
Mình cũng có mẫu hợp đồng giao khoán nhưng không biết gửi cho các bạn bằng cách nào ai biết chỉ cho mình chia sẻ cùng tham khảo với. Cám ơn.

M

meoconconmeo

Guest
21/11/09
3
0
0
36
ca mau
Có Anh Chị nào có mẩu thanh lý HDLĐ không cho em với em đang rất cần:angel:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.