theo dõi công nợ theo HĐồng

• Thread starter camtunct
  • Ngày gửi
C

camtunct

Sơ cấp
11/11/08
8
0
0
TpHCM
Nhờ mấy bạn đóng góp ý kiến dùm mình với. Mình tham khảo phần mềm Fast thấy có phần theo dõi công nợ phải thu, phải trả theo từng hợp đồng. Nhưng trước giờ mình chỉ toàn theo dõi theo Hóa đơn. Vậy nếu muốn xây dựng 1 phần mềm kế toán dùng chung cho mọi lĩnh vực thì có nên xây dựng phần đó ko? Nếu có thì thường sử dụng trong trường hợp nào? Mong mấy bạn giúp mình với. Cám ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

camtunct

Sơ cấp
11/11/08
8
0
0
TpHCM
Nhờ mấy bạn đóng góp ý kiến dùm mình với. Mình tham khảo phần mềm Fast thấy có phần theo dõi công nợ phải thu, phải trả theo từng hợp đồng. Nhưng trước giờ mình chỉ toàn theo dõi theo Hóa đơn. Vậy nếu muốn xây dựng 1 phần mềm kế toán dùng chung cho mọi lĩnh vực thì có nên xây dựng phần đó ko? Nếu có thì thường sử dụng trong trường hợp nào? Mong mấy bạn giúp mình với. Cám ơn.

Sao câu hỏi nào của mình cũng đều ko được giúp hết vậy. huhuhu :wall:

V

vuongtrang

Sơ cấp
10/11/08
47
0
6
42
Hà Nội

nên bạn ạ, vì nếu là DN SX hay XD đều cần (để tính giá thành)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA