Thành viên trúng tuyển công chức KBNN TPHCM 2012

• Thread starter thuyduong5988
  • Ngày gửi
T

thuyduong5988

Sơ cấp
21/1/11
30
0
0
35
TPHCM
Mình lập topic này để các bạn đã trúng tuyển kì thi công chức KBNN TPHCM năm 2012 cùng vào làm quen, trao đổi kinh nghiệm, thông tin với nhau từ nay cho đến lúc chính thức đi làm và cả sau này nữa nhé. Sợ là trao đổi bên topic cũ thì thông tin bị loãng và khó cập nhật. Chúc tất cả mọi người nhiều sức khỏe và niềm vui ^^.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhuyen1412

Sơ cấp
6/10/11
33
0
0
35
ha noi
Ðề: Thành viên trúng tuyển công chức KBNN TPHCM 2012

có tui nữa nè.chào tất cả mn

K

khakhathy

Sơ cấp
7/6/12
15
0
0
34
TPHCM

mình cũng tham gia nữa

T

thanhtuanpk

Sơ cấp
27/6/10
9
0
0
34
sai gon

có 26 người hông biết webketoan được bao nhiu đây ta,em sn 90 nên xưng em ở đây nhé hehe

T

thanhhuyen1412

Sơ cấp
6/10/11
33
0
0
35
ha noi

đã ai nhận đc thông báo chưa vậy? t nghe bảo là trong vòng 10 ngày fai đến nộp phải k ah???

T

thuyduong5988

Sơ cấp
21/1/11
30
0
0
35
TPHCM

đã ai nhận đc thông báo chưa vậy? t nghe bảo là trong vòng 10 ngày fai đến nộp phải k ah???

chiều nay mình lên nhận thông báo rồi. Trong vòng 30 ngày kể từ ngày thông báo (11/4) là phải hoàn tất hồ sơ. chị Hằng nói với mình là mọi người có thể nộp các văn bằng chứng chỉ sao y và photo biên nhận của lý lịch tư pháp trước cũng được nhé. Vì nếu mọi người nộp xong sớm sẽ có quyết định phân công công tác sớm. Cô Phượng trưởng phòng hỏi mình nhà ở đâu, mình nói quận 9, cô nói "vậy về Thủ Đức cho gần", mình nói là mình thích làm trên trung tâm hơn, cô nói "mấy đứa còn trẻ cứ thích vậy chứ mai mốt có con cái muốn xin về gần nhà cũng ko được, cô đang có mấy cái đơn xin chuyển công tác của các chị trên này đây". Coi bộ kho bạc sẽ xem xét phân công theo nơi ở quá.

T

thanhhuyen1412

Sơ cấp
6/10/11
33
0
0
35
ha noi

mọi người hẹn nhau cùng nộp 1 lúc nhé.ý kiến của mn thế nào

L

Lucky8831

Guest
12/4/13
4
0
0
tphcm

uhm, ai ở đâu thì sẽ đc phân công việc ở đó, mình đang lo lúc lên gặp Giám Đốc thì sẽ như thế nào nè

K

khakhathy

Sơ cấp
7/6/12
15
0
0
34
TPHCM

chiều nay mình lên nhận thông báo rồi. Trong vòng 30 ngày kể từ ngày thông báo (11/4) là phải hoàn tất hồ sơ. chị Hằng nói với mình là mọi người có thể nộp các văn bằng chứng chỉ sao y và photo biên nhận của lý lịch tư pháp trước cũng được nhé. Vì nếu mọi người nộp xong sớm sẽ có quyết định phân công công tác sớm. Cô Phượng trưởng phòng hỏi mình nhà ở đâu, mình nói quận 9, cô nói "vậy về Thủ Đức cho gần", mình nói là mình thích làm trên trung tâm hơn, cô nói "mấy đứa còn trẻ cứ thích vậy chứ mai mốt có con cái muốn xin về gần nhà cũng ko được, cô đang có mấy cái đơn xin chuyển công tác của các chị trên này đây". Coi bộ kho bạc sẽ xem xét phân công theo nơi ở quá.

Zị bạn có mang giấy photo lên nhận quyết định chưa bạn? mình mang hồ sơ lên là nhận quyết định lun hay khi nào tập hợp lại gặp giám đốc mới có chung 1 lượt zị bạn?

T

thuyduong5988

Sơ cấp
21/1/11
30
0
0
35
TPHCM

Zị bạn có mang giấy photo lên nhận quyết định chưa bạn? mình mang hồ sơ lên là nhận quyết định lun hay khi nào tập hợp lại gặp giám đốc mới có chung 1 lượt zị bạn?

lúc đó mình ko biết nên ko đem theo. Nhưng ý của chị Hằng là nếu mọi người cùng nộp sớm thì sẽ có quyết định phân công công tác sớm, mình nghĩ là có 1 lượt chứ ko phải người trước người sau đâu.

mọi người hẹn nhau cùng nộp 1 lúc nhé.ý kiến của mn thế nào

mình nghĩ hơi khó, nhưng mọi người nên cùng nộp sớm

Sửa lần cuối:
K

kietta

Guest
20/12/12
1
0
0
tp ho chi minh

chào các bạn cho mình làm quen với. Quê mình ở Quảng Ngãi mình phải về ngoài đó để làm lý lịch tư pháp, không biết làm cái đó có lâu không nữa.

K

keiko

Sơ cấp
16/8/12
16
0
0
TPHCM

lúc đó mình ko biết nên ko đem theo. Nhưng ý của chị Hằng là nếu mọi người cùng nộp sớm thì sẽ có quyết định phân công công tác sớm, mình nghĩ là có 1 lượt chứ ko phải người trước người sau đâu.

Hihi, thứ 2 tuần sau chị có đi nộp hồ sơ không chị?

chào các bạn cho mình làm quen với. Quê mình ở Quảng Ngãi mình phải về ngoài đó để làm lý lịch tư pháp, không biết làm cái đó có lâu không nữa.

Khoảng 10 đến 15 ngày, có khi còn lâu hơn nữa đó bạn ^^

Tuần sau có ai đi nộp hồ sơ hok? ^^

Sửa lần cuối:
T

thanhtuanpk

Sơ cấp
27/6/10
9
0
0
34
sai gon

Hí chắc đợi từ từ nộp quá,hồ sơ mình đầy đủ thiếu mỗi lý lịch tư pháp à,8/5 mí cóa lun,chắc photo biên nhận trước quá

L

lethinhatminh

Guest
14/4/13
3
0
1
TPHCM

hi mọi người^^!mn nhận được giấy báo hết chưa vậy? mình vẫn chưa nhận được nữa nên chưa biết phải chuẩn bị những hồ sơ gì cả, không biết kịp k nữa. Mà chính xác là khtphcm cho thời hạn là 10 ngày hay 30 ngày vậy nhỉ?

T

thanhhuyen1412

Sơ cấp
6/10/11
33
0
0
35
ha noi

kb tphcm 30 ngày b ah

A

azupthao

Guest
14/4/13
3
0
0
tphcm

mình phải trực tiếp lên Kho Bạc lấy Giấy báo hay KB gửi về vậy các bạn?

T

thanhtuanpk

Sơ cấp
27/6/10
9
0
0
34
sai gon

Vừa qua Kho bạc Nhà nước TP.HCM có gửi thông báo trúng tuyển công chức KBNN năm 2012 đến các anh, chị. Trường hợp anh, chị nào chưa nhận được giấy thông báo vui lòng tham khảo mẫu file để chuẩn bị các giấy tờ, thủ tục cần thiết trước nhé. Riêng lý lịch tư pháp các anh, chị có thể photo giấy biên nhận của Sở Tư pháp để nộp trước. Các anh, chị tranh thủ làm sớm nhé vì nếu hoàn thiện hồ sơ sớm thì sẽ sắp xếp lịch gặp mặt và đi làm sớm.
Chúc các anh, chị tuần mới vui vẻ!
Mọi người ơi,mail chị Hằng mới gửi á,chắc mình tranh thủ nộp sớm có khi đầy đủ tháng sau đi làm không ta.hihi

mình phải trực tiếp lên Kho Bạc lấy Giấy báo hay KB gửi về vậy các bạn?
Mình không thấy nó gửi lun,bạn muốn thì lên lấy cho chắc,nhưng cái đó chỉ ghi nhưng cái cần chuẩn bị để nộp đó,chứ cũng phải nộp lại à,nội dung những cái nộp có trong mail chị
Hằng mới gửi sáng nay nè,mình gọi hỏi không thấy gửi,chị kêu chị giữ giùm cứ chuẩn bị hết lên nộp mí cái còn lại cũng đc,khỏi mất công lên lấy cũng đâu làm gì đâu.chuẩn bị mang mí cái còn lại là đc rùi,nội dung có trong mail chị Hằng mới gửi sáng ni đóa.

Sửa lần cuối:
T

thuyduong5988

Sơ cấp
21/1/11
30
0
0
35
TPHCM

Chị định chiều thứ 4 đi nộp nè, em có đi ko?

T

thuhoai20

Sơ cấp
29/8/12
23
0
0
33
phan thiet

Khoảng 10 đến 15 ngày, có khi còn lâu hơn nữa đó bạn ^^

Tuần sau có ai đi nộp hồ sơ hok? ^^

sao kho bac co ket qua diem thi thang 12 roi ma toi gio van chua co thong tin di lam vay moi nguoi
ben thue gio co diem z ko bit khi nao di lam nua

kho bac cho tu thang 12 roi ma gio chua di lam lun, hihixhxi

K

keiko

Sơ cấp
16/8/12
16
0
0
TPHCM

Vừa qua Kho bạc Nhà nước TP.HCM có gửi thông báo trúng tuyển công chức KBNN năm 2012 đến các anh, chị. Trường hợp anh, chị nào chưa nhận được giấy thông báo vui lòng tham khảo mẫu file để chuẩn bị các giấy tờ, thủ tục cần thiết trước nhé. Riêng lý lịch tư pháp các anh, chị có thể photo giấy biên nhận của Sở Tư pháp để nộp trước. Các anh, chị tranh thủ làm sớm nhé vì nếu hoàn thiện hồ sơ sớm thì sẽ sắp xếp lịch gặp mặt và đi làm sớm.
Chúc các anh, chị tuần mới vui vẻ!
Mọi người ơi,mail chị Hằng mới gửi á,chắc mình tranh thủ nộp sớm có khi đầy đủ tháng sau đi làm không ta.hihi
Uh, nộp sớm đi bạn ^^

Chị định chiều thứ 4 đi nộp nè, em có đi ko?

Em làm xong hồ sơ nên em đi nộp lun rùi ^^. À mà lần này nộp không có biên nhận hồ sơ, chị đi nộp nếu có biên nhận thì cho em biết nhe chị ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA