Sổ Nhật Ký Chung theo Quyết Định 15/2006/QĐ-BTC

• Thread starter ngyuenxuan
  • Ngày gửi
N

ngyuenxuan

Guest
29/3/07
53
0
0
HCM
:director: Mình đang rất cần Mẫu sổ sách kế tóan Nhật Ký Chung theo Quyết định 15/2006/QĐ – BTC bằng excel. Bạn nào có giúp mình với, địa chỉ email là huonggiang101984@yahoo.com .Cảm ơn các bạn nhiều.:boldred::ladiesman

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thongockieucang

Guest
20/1/08
22
0
0
Hà Nội
Bạn vào down tại thư viện Webketoan ý, ở mục Biểu mẫu - báo cáo nhé!

C

camellia85

Guest
1/12/08
2
0
0
TP.HCM
Bạn vào down tại thư viện Webketoan ý, ở mục Biểu mẫu - báo cáo nhé!

Mình cũng đang cần file sổ kế toán theo hình thức nhật ký chung bằng excel nhưng tìm mãi chưa thấy. Mình cũng vào thư viện xem rồi nhưng down về ko dc. Có ai có file này ko giúp mình với. Mail của mình là trapham.kt@gmail.com rất mong nhận dc sự giúp đỡ của mọi người.

N

ngyuenxuan

Guest
29/3/07
53
0
0
HCM
Đúng rùi đó, mình vào thư viện mà không down được, có cách nào khác không các bạn, bạn nào có rùi thì share cho tụi mình đi…. thanks

xuan84

xuan84

Cao cấp
23/7/08
253
0
16
40
Hà Nội
Đúng rùi đó, mình vào thư viện mà không down được, có cách nào khác không các bạn, bạn nào có rùi thì share cho tụi mình đi…. thanks

Mình gửi cái này, hy vọng giúp được các bạn!

Đính kèm

• KE_TOAN___NKC.rar
    647.1 KB · Lượt xem: 4,500
S

san ho

Guest
30/7/10
13
0
0
37
lam dong
mình cũng download mà ko được. mình cũng đang cần nhật ký chung file excel. cả nhà mình ai có gởi cho mình xin với, địa chỉ mail của mình: thongoc3000thanhcong@yahoo.com
cảm ơn cả nhà nhiều

P

pikachuyeu

Guest
20/10/10
2
0
0
36
Go Vap - Tp. HCM
Bắt đầu làm kế toán cho doanh nghiệp vừa thành lập !

Dear Cả nhà !

Em vừa nhận việc tại một doanh nghiệp vừa thành lập, do chưa có nhiều kinh nghiệm nên em chưa thể hình dung được mình phải bắt đầu từ đâu , công việc nào là quan trọng và về cơ bản thì nên làm điều gì trước ???

Xin các anh chị chỉ dạy giúp em với .

Em cảm ơn cả nhà rất nhiều !

N

ngochn85

Sơ cấp
20/9/10
11
0
0
38
Ha noi
Công ty bạn đã đóng thuế môn bài và làm các thủ tục về thuế chưa bạn? Công việc hàng tháng của bạn là làm kê khai thuế theo phần mềm hỗ trợ kê khai 2.5.3. Bạn phải nộp tờ khai đó trước ngày 20 hàng tháng. Và bạn phải làm Phiếu khai đăng ký hình thức sử dụng hóa đơn. Trước tiên bạn phải làm những việc đấy đã. Còn hạch toán những phát sinh trong kỳ bạn có thể ht luôn hoặc để cuối tháng ht cũng được. Và còn nhiều việc nữa. Hi
Chúc bạn thành công!

Dich vu ke toan | Ke toan thue | Dich vu ke toan thue | Cong ty dich vu ke toan | Tu van ke toan | Bao cao tai chinh | Ke khai thue | Lap bao cao thue | Bao cao thue thang

D

DUSINH

Sơ cấp
29/10/10
6
0
0
HA NOI
bạn xuan84 ui.sao mình downoald sổ của bạn về không hiện thị đc tiếng việt nhị?fonts chữ của bạn là fonts gi vay

hathuy271

hathuy271

Hand by hand
mình gửi cho các bạn rùi đó.
Chúc các bạn thành công!

N

nguyenkyminh

Guest
4/3/11
1
0
0
haungnhia
mình mới ra trường làm kế toán cho công ty chuyen nhận hàng gia công chi phi phát sinh bằng tiền mặt nhiều mà mình không biết tk 111 có phản ánh được vào sổ nhật ký chung không, các bạn giúp mình với nhé

H

hdphuong

Guest
9/5/11
1
0
0
hd
cả nhà ơi. em đang tìm mẫu sổ cái và sổ nhật ký chung bằng word, nhưng em tìm ko đc, anh chị nào có cho em với, em sắp phải thi rồi. thanks! cả nhà

H

hoangtran187

Guest
7/4/11
1
0
1
37
TP. Ho chi minh
Cam ơn Xuan 84 nhieu!
em đã tải được nhưng cho em hỏi lại là theo QD 15 thì Sổ NKC nó có 1 cot TKDU và 2 cot so tien phát sinh( 1 nợ và 1 có), nhưng mà biểu mẫu em nhận được lại 2 cột TKDU và 1 cot phát sinh. Em đã làm mọi cách để sửa hàng, cột nhưng không đưa ra được kết quả đứng. nếu đúng ở NKC thì sai sổ cái, Công thức excell em rất kém vậy Xuân có thể giúp em được không. Giúp em hoàn thành theo đúng qui định của QD15 ah, Xuân cố giúp em nha. em mới vô nghề nên chậm chạp lắm, cám ơn xuân nhiếu. có gì xuân gửi mail giùm em là hoangtran187@gmail.com.
Cám ơn rất nhiều và rất mong được hồi âm của xuân

A

anhtran77

Guest
27/6/11
1
0
0
47
Hoang Mai, Ha Noi
Sổ nhật ký chung theo qd 15

Bạn ơi cho mình hỏi nếu muốn in sổ ra từng thang thì phải làm thế nào? Bạn chỉ giúp minh với nhé Cam ơn bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA