Lưu đồ các phần hành kế toán?

• Thread starter sss
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

sss

Guest
9/10/08
48
0
6
36
nghe an
Anh chị nào có các lưu đồ về các quy trình trong các phần hành kế toán gửi cho em đc không ạ.Lưu đồ áp dụng cho kế toán bằng tay(không phải bằng máy).Nếu đc thì gửi vào gmail cho em:saodoingoi1000s@gmail.com
em cám ơn anh chị rất nhiều.Đừng chê em giốt nhé hi

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Anh chị nào có các lưu đồ về các quy trình trong các phần hành kế toán gửi cho em đc không ạ.Lưu đồ áp dụng cho kế toán bằng tay(không phải bằng máy).Nếu đc thì gửi vào gmail cho em:saodoingoi1000s@gmail.com
em cám ơn anh chị rất nhiều.Đừng chê em giốt nhé hi
Các bạn trở ngược lên đầu topic này, tải về các file Microsoft Powerpoint đầy đủ các lưu đồ kế toán kể cả sổ sách luôn

T

trannhi0112

Guest
19/5/10
1
0
0
39
Tp.HCM
bạn có thể chỉ dẫn giúp mình rõ hơn phần này nằm ở đâu ko? mình tìm khắp mà vẫn không thấy. Hiện tại mình đang cần gấp lưu đồ này, mong bạn giúp mình. THanks.

S

supink

Guest
1/4/12
1
0
0
khanh hoa
Ðề: cần lưu đồ các phần hành kế toán(giúp em)?

>"< sao mình tìm topic sơ đồ luân chuyển chứng từ k có, bạn nào có sơ đồ luân chuyển chứng từ của các phần hành kế toán gửi về địa chỉ mail domino_domino31@yahoo.com giúp mình nha T_T đang cần gấp, cảm ơn!

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: cần lưu đồ các phần hành kế toán(giúp em)?

Chào bạn
Hình như trang web có sự thay đổi địa chỉ nên link trên ko còn đúng nữa, mình đã gửi qua email cho bạn rồi đó.Thân

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA