Share đáp án phần chính sách bảo hiểm xã hội thi viên chức bảo hiểm xã hội 2013 (của nhóm giải đề cư

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi

Đánh giá bài làm

• Nhiều câu sai, hoặc chưa đầy đủ

Bình chọn: 0 0.0%
  • Một vài câu sai, hoặc chưa đầy đủ

• Tốt, không cần chỉnh sửa

• Không ý kiến j

• Số thành viên bình chọn
    0
T

truongvucanh

Sơ cấp
29/3/13
12
1
1
33
dak nong
Nhóm bọn mình đã giải xong đề cương thi bảo hiểm xã hội 2013.
Mình share lên đây đáp án phần bảo hiểm xã hội với mục đích
để mọi người tham khảo và cùng hoàn thiện
nó nha.

Các bạn góp ý cụ thể nha, sửa câu mấy,lý do sửa, sửa phần nào, dẫn chứng...
mục đích của topic này là share để các bạn down về và lấy ý kiến đóng góp chỉnh sửa cho đáp án chính xác hơn. Nên các bạn đừng coment ngoài mục đích này nha, để tránh tình trạng tẩu hỏa nhập ma cho các sĩ tử:025:

Đây là link down http://www.mediafire.com/?6of8f6ddbilk696.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

truongvucanh

Sơ cấp
29/3/13
12
1
1
33
dak nong
L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam
Ðề: Share đáp án phần chính sách bảo hiểm xã hội thi viên chức bảo hiểm xã hội 2013 (của nhóm giải đề cương)

Môn y tế bị vi rut mình tải ko được hehe

L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội
Ðề: Share đáp án phần chính sách bảo hiểm xã hội thi viên chức bảo hiểm xã hội 2013 (của nhóm giải đề cương)

Môn y tế bị vi rut mình tải ko được hehe

Vẫn tải bình thường mà bạn.

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

Vẫn tải bình thường mà bạn.
uh tai được nhưng do mấy mình có mua phần mềm diệt vi rút tải về hắn bảo phát hiện vi rút ở trang này, hehe, nếu bạn tải về tức là vi rút sập nhập máy bạn,,, mình đợt vừa RỒI bị vi rút quét sạch hết chương trình làm việc nên giờ sợ hehe

T

thuhaulsa

Sơ cấp
2/7/11
29
0
0
34
hà nội

vậy còn đề cương về môn tin học và tiếng anh sao hả chủ top?

C

camvan89act

Guest
15/3/11
3
0
0
34
Hanoi

mình đọc phần Quản lý nhà nước thấy dài quá, học thế này thì ko biết thế nào, hiu hiu

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city

Chào các bạn thành viên quan tâm tới topic này.

Rất hoan nghênh các bạn tự tìm tới nhau và cùng chia sẻ các cách giải bài để nâng cao trình độ.

Tuy nhiên vẫn nhắc các bạn là tuyệt đối tuân thủ các yêu cầu sau :

1/ Post bài đúng nội dung của topic
2/ Câu từ, bài viết phải sử dụng tiếng Việt có dấu, không chấp nhận cách viết tắt, sử dụng ngôn ngữ chat .

Tất cả những bài viết không tuân thủ 2 điều kiện trên lập tức sẽ bị xóa bài và khóa nick.

Thân !

N

Ninhvani

Guest
10/4/13
1
0
1
Hanoi

Hiện tại chính phủ đã ban hành NĐ số 116/2011/NĐ-CP ngày 14 tháng 12 năm 2011 về Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 94/2008/NĐ-CP ngày 22 tháng 8 năm 2008 của Chính phủ quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn và cơ cấu tổ chức của Bảo hiểm Xã hội Việt Nam trong đó sửa đổi, bổ sung điều 7 ghi rõ: Cơ cấu tổ chức của BHXH VN ở trung ương bao gồm 22 tổ chức
Chi tiết các bạn có thể xem ở đây: http://www.chinhphu.vn/portal/page/...s_id=1&_page=1&mode=detail&document_id=153125

Sửa lần cuối:
M

marolyn

Guest
27/4/13
4
0
0
Hà Nôị

cảm ơn các ACE đã khổ công để làm đề cương ôn tập
các ACE có cách nào để học thuộc được nhanh nhất, dễ nhớ nhất thì chia sẻ cho e học theo với ạ

P

phuongnb91

Sơ cấp
23/10/12
36
0
0
32
Ninh bình

Mọi người ơi, Câu 8 trong môn quản lý chung thì đáp án chính xác là như thế nào nhỉ?

T

Thulangthang

Guest
20/5/08
6
0
0
Thai Nguyen

mình đã lấy dc tài liệu! cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhiều!!!!chúc các bạn thành công!

W

whywhy

Sơ cấp
5/5/13
6
0
0
Hà Nội

cám ơn các bạn nhiều vì tập tài liệu hữu ích này. các bạn cho mình hỏi thi bên bảo hiểm xh có phần bài tập không vậy?? các bạn trả lời giúp mình nhé

A

angelanga

Guest
8/8/12
2
0
0
34
Thái Bình

mọi người ơi.
Khi trả lời các câu hỏi soa không thấy đưa ra các điều khoản trong luật hay nghị định nhỉ?

A

angelanga

Guest
8/8/12
2
0
0
34
Thái Bình

có ai biết gì về kế hoạch thi Bảo hiểm xã hội không nhỉ ???

R

rongnonglam

Sơ cấp
31/8/12
13
0
0
35
long an

Giữa tháng 7 thi đóa

H

hynchik

Sơ cấp
14/8/11
34
0
6
36
QN

Mọi người ơi, mình thấy trong tài liệu câu trả lời đều có 2 bạn soạn.

Học theo cái nào là đúng hơn? Mình phân tâm quá. :(

M

meohenstupid

Sơ cấp
10/12/10
17
0
0
36
HN

tks chủ toppic nha. Nhưng ko có 2 môn tin học và tiếng anh ag ^^

O

ozzkimdung

Guest
18/8/12
3
0
0
hà nội

mình muốn hỏi 3 câu này
1. sơ đồ cơ cấu tổ chức của quốc hội như trên web của quochoi thì k nhắc đến đại biểu quốc hội và đoàn đại biểu quốc hội, chỉ bao gồm ủy ban thường vụ QH, HĐ dân tộc và 9 ủy ban của QH. vậy sơ đồ nào là đúng
2. nhiệm vụ và quyền hạn của HĐ dân tộc theo như Hiến pháp 1992 sửa đổi bổ sung và luật tổ chức QH hợp nhất cũng k giống nhau, vậy nên làm theo cái nào
3. Về câu hỏi liên quan đến Chủ tịch nước và Chính phủ,Trong hiến pháp nêu cả nhiệm vụ và quyền hạn, còn câu hỏi chỉ cần nêu quyền hạn, vậy nêu hết theo hiến pháp có thừa k
Mong bạn nào giải đáp giúp mình, mình nghiên cứu mấy cái này mà chưa có câu trả lời thỏa đáng

L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang

câu số 14, sai mức đóng hỗ trợ của ngạn sách nhà nước về hộ cận nghèo
từ năm 2012 mức hỗ trợ là 70%

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA