Tài liệu về phân tích kỹ thuật

• Thread starter T_Trang
  • Ngày gửi
T

T_Trang

Guest
12/11/06
10
0
0
38
Ha Noi
www.stox.vn
phân tích kỹ thuật

Em học xong khóa phân tích và đầu tư chứng khoán trên UBCK mà vẫn thấy cái gọi là phân tích kỹ thuật sao mà nó cứ mông lung thế nào ý, làm thế nào mà vận dụng nó vào đầu tư chứng khoán được nhỉ, thị trường thì đang rẻ, có nên đầu tư hay không , bla... bla ...

Em tìm được cái trang này có nhiều tài liệu về phân tích kỹ thuật lắm. Bản thân em cũng thấy nó hay nhưng mà chả biết ứng dụng thế nào.

Bác nào chuyên gia xin chỉ giáo với ạ.

Hiện tại link trên không hoạt động nên các bạn đừng post bài thắc mắc. Thay vào đó là 1 file sưu tầm tổng hợp về kiến thức chứng khoán mà các bạn có thể download tại đây
hai2hai

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hac phin

Guest
2/3/09
40
0
0
35
Hoai Duc,Ha Noi
t không phải là chuyên gia nhung to có ý kiến thế này:đầu tiên cậu nên xác định loại cổ phiếu mà cậu wan tâm rùi thu luom thông tin về các phiên giao dịch của nó,cho chạy trên các phần mềm rùi du bao xu huong giá cả xem sao,còn to lai thích phân tích kỹ thuật hon!chúc thành công!à wen,mua vào bây gio to nghĩ la hay day!

N

nickkudo

Guest
23/5/09
20
0
0
38
Tp.HCM
Mình cũng chia sẻ 1 trang cung cấp công cụ phân tích kỹ thuật hỗ trợ các nhà đầu tư, công cụ này có ưu điểm không kém các phần mềm PTKT MegaStocj, TradeStation. Trang này cũng có diễn đàn của nhà đầu tư, các bạn lên đây tranh luận, chia sẻ kiến thức với các bác ấy thử.
Công cụ và Dữ liệu Phân tích Kỹ thuật Chuyên sâu - Vietstock
Diễn đàn Chứng khoán Vietstock
Hi vọng sẽ hữu ích cho mọi người

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA