Danh sách các phòng khám để đăng ký BHYT lần đầu

• Thread starter ngaptm
  • Ngày gửi
ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
Mình đang tìm danh sách các phòng khám mới (vì danh sách cũ không đầy đủ, và có nhiều bệnh viện chuyển địa điểm) để đăng ký BHYT lần đầu cho CBCC mới và cho những người cũ có thể thay đổi địa điểm khám mới phù hợp hơn. Ai có danh sách này thì gửi qua mail cho mình với. Địa chỉ mail của mình: phamthimainga@dtqg.gov.vn. Thanks mọi người nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
hỏi ở BHXH chỗ mình ko có. Mọi người ai có giúp mình với. Hic. Chuẩn bị phải đổi thẻ cho những người có nhu cầu đổi nơi KCB rồi

NGUYEN VO BINH

NGUYEN VO BINH

Cao cấp
7/3/07
275
2
18
Trang Bang - Tay Ninh
Mình đang tìm danh sách các phòng khám mới (vì danh sách cũ không đầy đủ, và có nhiều bệnh viện chuyển địa điểm) để đăng ký BHYT lần đầu cho CBCC mới và cho những người cũ có thể thay đổi địa điểm khám mới phù hợp hơn. Ai có danh sách này thì gửi qua mail cho mình với. Địa chỉ mail của mình: phamthimainga@dtqg.gov.vn. Thanks mọi người nhiều!

Thân chào bạn
Bạn vào trang web của BHXHTPHCM , trong đó có danh sách các bệnh viện có HĐ khám chữa bệnh với BHXH
http://www.bhxhhcm.org.vn

ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
Thanks! Nhưng mình ở Hà Nội. Danh sách ở Hà Nội ko đủ bạn ạ. Thiếu nhiều lắm, chủ yếu là các PKĐK với TTYT thôi, còn các BV trong nội thành HN thì ko có. Hic

D

dinhmucdogo

Guest
27/2/09
46
0
0
43
TPHCM
Thanks! Nhưng mình ở Hà Nội. Danh sách ở Hà Nội ko đủ bạn ạ. Thiếu nhiều lắm, chủ yếu là các PKĐK với TTYT thôi, còn các BV trong nội thành HN thì ko có. Hic

Mình ở TPHCM nếu ở hà nội thì mình pó tay! Nếu Ở TPHCM mình có thể gửi cho bạn!!!!

ngaptm

ngaptm

Guest
12/12/07
71
0
0
Hà Nội
Mình ở TPHCM nếu ở hà nội thì mình pó tay! Nếu Ở TPHCM mình có thể gửi cho bạn!!!!

Dù gì vẫn cám ơn bạn nhiều. :015:
Cuối cùng BH chỗ mình cũng dã cho mình danh sách với mã các phòng khám mới, nhưng địa chỉ thì ko có. :069:

L

lequynhtrang104

Guest
30/10/06
4
0
0
HN
danh sach cac phong kham de danh ky bhyt lan dau

BAN nao co danh sach cac phong kham dang ky chua benh ban dau cua bao hiem yte cho minh xin voi
GUI CHO MINH VAO lequynhtrang104@yahoo.com Cam on ban nhieu

Z

z0z0_kull

Guest
18/3/15
24
5
3
31
Hỏi. Mình ở huyện Từ Liêm, Cầu Giấy. Mình vẫn đăng ký ở BV 198, nhưng NLD ở chỗ mình muốn đăng ký bệnh viên khác, vậy mình có thể đăng ký ở đâu.

ngoannguyenbg89

ngoannguyenbg89

Guest
17/2/14
91
7
8
34
HN
Các bạn pm địa chỉ mail mình gửi cho nhé

ngoannguyenbg89

ngoannguyenbg89

Guest
17/2/14
91
7
8
34
HN
Hỏi. Mình ở huyện Từ Liêm, Cầu Giấy. Mình vẫn đăng ký ở BV 198, nhưng NLD ở chỗ mình muốn đăng ký bệnh viên khác, vậy mình có thể đăng ký ở đâu.
bạn có thể thay đổi nơi khám chữa bệnh ban đầu vào đầu các quý nhé ( từ ngày 01- ngày 10). Việc đăng ký ở đâu bạn xem nhu cầu của người lao động và là địa điểm có trong danh mục được quy định

ngoannguyenbg89

ngoannguyenbg89

Guest
17/2/14
91
7
8
34
HN
mail của bạn mình gửi báo lỗi nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA