Nộp tờ khai qua mạng không được?

• Thread starter lilikt
  • Ngày gửi
L

lilikt

Sơ cấp
24/9/12
14
0
1
33
đà nẵng
Khi e tick vào chữ nộp tờ khai thì nó hiện ra khung này , e đã tich run nhưng nút chọn tệp vẫn không sáng

Đính kèm

• Document 1.doc
    344 KB · Lượt xem: 527
Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Nộp tờ khai qua mạng không được , mọi người giúp e với

Khi e tick vào chữ nộp tờ khai thì nó hiện ra khung này , e đã tich run nhưng nút chọn tệp vẫn không sáng
Lỗi này có thể do PM diệt vi rus, bạn disable các addin trong IE đi và khởi động lại IE nộp thử nhé. GL

L

lilikt

Sơ cấp
24/9/12
14
0
1
33
đà nẵng

dạ e làm được rồi , e cảm ơn a nha

M

muahebuon304

Guest
12/9/10
2
0
0
nam dinh

Chắc là bạn không dùng mạng IE nên xảy ra lỗi này à

T

tnganshanh

Trung cấp
13/6/13
97
4
18
32
hung yên

éo kais này do mạng nữa rồi gióng m thế hm truớc m nộp thuế cũng thế ,nhung tat máy khởi động lại và dùng mạng dây là ok hết ah hèhhe

K

kienphugia

Guest
30/5/13
1
0
0
tp.hcm
Ðề: Nộp tờ khai qua mạng không được?

Tại sao mình dùng IE8 vào nộp tờ khai mà các tiệp nộp tờ Khai không cho đính kèm file, ( nút nộp tờ khai không sáng lên). bạn NÀo biết chỉ mình giúp. Thanks you.

C

chuquynho

Sơ cấp
12/3/13
5
0
0
33
TPHCM

Bây giờ bắt buộc phải nộp tờ khai qua mạng đúng không các anh Chị

ketoanratruong

ketoanratruong

Trung cấp
27/5/13
56
1
0
Hà Nam

Bây giờ bắt buộc phải nộp tờ khai qua mạng đúng không các anh Chị
Đúng rồi Ông, bắt buộc đối với các thành phố và tỉnh thành có hạ tầng CNTT tốt, còn tốt sao thì hồi sau phân giải :004:

K

kekhung102

Sơ cấp
28/2/13
7
0
1
TP. Hồ Chí Minh

Đúng rồi Ông, bắt buộc đối với các thành phố và tỉnh thành có hạ tầng CNTT tốt, còn tốt sao thì hồi sau phân giải :004:

Quy định này ban hành khi nào vậy? có thể cho mình biết thông tin để đọc không?

T

thanhvnpt

Guest
26/3/13
1
0
0
34
Hà Nội

@KEkhung102: Bạn gửi cho mình địa chỉ mail mình gửi thông tin Luật thuế sửa đổi cho

TamAntax

TamAntax

Sơ cấp
4/9/12
14
6
3
48
DN
T

thuha89nguyen

Guest
Hi Anh , Chị.
Cho em hỏi xíu được không ạ. Em dân mới vào nghề, giờ còn 2 ngày nữa kết thúc hạn nộp Báo cáo Quý, khổ cái 2 ngày nay em vô k đc kekhaithue để nộp tờ khai, Mong anh chị giúp e, cái lỗi mỗi lần vô là nó không hiện cái chữ ký điện tử hay đính kèm tờ khai, em đính kèm không được. Có anh chị nào gặp lỗi vậy không ạ!. Em sợ nợp chậm bị phạt quá ạ

http://nhantokhai.gdt.gov.vn/ihtkk_nnt/nopTKhai.do

V

vutuyet1603

Guest
27/1/15
1
0
1
32
Bạn kiểm tra Internet của bạn xem có phải I8 ko, vì I9 ko sử dụng được, bạn nhấn F12, browser mode và chọn I8, nêu chưa được bạn thử kiểm tra xem máy bạn đã cài đặtphần mền Java chưa, nếu chưa thì cài lại, sau đó mở lại trình duyệt Internet
là ok!

B

boconganh1234

Guest
27/1/16
1
0
1
38
Đệc. Lần nào nộp báo cáo cũng hết lỗi này đến lỗi kia. Cài đặt phần mềm lòi cả mắt. Cả nước đẻ ra được 1 cục ...thuế nuôi biết bao nhiêu thằng quản lý cán bộ mà làm cái phần mềm kê khai ngu vãi cả đái. Tại sao lại cứ kêu thất thoát thuế nhưng ngay cái khâu quản lý đã loằng ngoằng thế này thì làm sao mà ngư dân muốn kê khai cơ chứ. Thối nát

O

Orient

Guest
2/11/07
3
1
1
Hà Nội
Hi Anh , Chị.
Cho em hỏi xíu được không ạ. Em dân mới vào nghề, giờ còn 2 ngày nữa kết thúc hạn nộp Báo cáo Quý, khổ cái 2 ngày nay em vô k đc kekhaithue để nộp tờ khai, Mong anh chị giúp e, cái lỗi mỗi lần vô là nó không hiện cái chữ ký điện tử hay đính kèm tờ khai, em đính kèm không được. Có anh chị nào gặp lỗi vậy không ạ!. Em sợ nợp chậm bị phạt quá ạ

http://nhantokhai.gdt.gov.vn/ihtkk_nnt/nopTKhai.do
Bạn đã cài đầy đủ các phần mềm chưa: java, đọc và đính sign trong pdf, đã cắm usbtoken chứng thực số chưa

H

hong dao le

Guest
29/3/16
4
0
1
33
Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: null

trời ơi, có ai không giúp em với. đang lúc dầu sôi lữa bỏng mà nó báo lỗi này. e chỉ muốn dóng máy đi ngủ. có ai biết chỉ giúp e với. e cam ơn các bác nhiều nhiều

N

như nguyệt_87

Guest
11/11/15
4
1
3
37
T�? khai không đúng định dạng với XSD. -Dữ liệu sai tại dòng: 75. - Chi tiết: cvc-complex-type.2.4.a: Invalid content was found starting with element 'TongDThuVaThueGTGTHHDVBRa'. One of '{"http://kekhaithue.gdt.gov.vn/TKhaiThue":HHDVBRaKhongTinhThue}' is expected.
Cả nhà giúp mình với, mình đang đính kèm file để nạp thuế thì hiện lên lỗi này không nạp dược? cả nhà giúp mình voi ạ, rất cảm ơn.

• Like
Reactions: HUỲNH THẢO AN
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
T�? khai không đúng định dạng với XSD. -Dữ liệu sai tại dòng: 75. - Chi tiết: cvc-complex-type.2.4.a: Invalid content was found starting with element 'TongDThuVaThueGTGTHHDVBRa'. One of '{"http://kekhaithue.gdt.gov.vn/TKhaiThue":HHDVBRaKhongTinhThue}' is expected.
Cả nhà giúp mình với, mình đang đính kèm file để nạp thuế thì hiện lên lỗi này không nạp dược? cả nhà giúp mình voi ạ, rất cảm ơn.
1. Nâng cấp lên HTKK 3.4.0
2. Nếu đã nâng cấp bạn xem lại chỉ tiêu 34, 35 trên tờ khai.

• Like
Reactions: Fuji Mountain
L

Lê Trần Yến Linh

Guest
11/7/16
9
0
1
32
T�? khai không đúng định dạng với XSD. -Dữ liệu sai tại dòng: 96. - Chi tiết: cvc-complex-type.2.4.b: The content of element 'BANGTHUEGTGTCUASXTHUYDIEN' is not complete. One of '{"http://kekhaithue.gdt.gov.vn/TKhaiThue":chiTietThueGTGTCuaSXThuyDien}' is expected.

CẢ NHÀ GIÚP MÌNH VỚI, MÌNH ĐANG NỘP TỜ KHAI NHƯNG LẠI THÔNG BÁO LỖI NÀY.
MONG SỰ TRỢ GIÚP MỌI NGƯỜI. MÌNH CẢM ƠN!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA