Mẫu C/O Form D

• Thread starter Ocean 13
  • Ngày gửi
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Bác nào có mẫu C/O form D trên excel sẵn thì cho mình xin với, mình đang rất cần.
Cảm ơn nhiều lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trung1812

Cao cấp
31/3/06
211
6
0
44
Hải phòng
cái này chắc giờ khó kiếm đấy bạn ơi. Mẫu mới mà. Chắc chỉ có mấy đồng chí ở VCCI có.

H

hph404

Sơ cấp
Em hỏi rằng: Theo quy định mới, C/O Form D phải ghi đủ 10 mã Hải Quan phải không (HS Code)? Trước đây quy định là 8 cũng được.

Bác nào biết chỉ rõ giúp em văn bản nào nói đến việc quy định này với ạ. Em đang cần gấp! Cảm ơn nhiều!

N

Nguyen Ngoc Tram

Guest
21/8/09
2
0
0
long khanh
Các anh , chị nào có mẫu C/O form D trên excel và bảng kê nguyên phụ liệu sẵn thì cho mình xin với, mình đang rất cần, đia chỉ yahoo của mình ( thaonguyen_tinhyeu702)
Cảm ơn nhiều lắm.

V

vuongchiviet

Guest
4/11/09
1
0
0
HN
anh chi nao co tai lieu do cung cho minh xin voi. minh dang rat can.
YH: vuongchiviet
Mail:vuongchiviet@yahoo.com
Minh xin cam on

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Cty hoalan_chi làm form A ko àh,nên ko giúp mọi người được.Các bạn chịu khó lên VCCI mua vậy!

S

senhongmuaha

Sơ cấp
11/11/09
29
0
0
Hung Yen city
Chào các bác! Chúc các bác một ngày làm việc hiệu quả!
Bác nào thích mẫu C/O nào thì cứ vào trang này nhé. Em chẳng biết làm cách nào để gửi trực tiếp qua Webketoan cho các bác cả. Mời các bác vào: www.covcci.com.vn/index.apx
Vào và làm theo hướng dẫn các bác nhé.
Thân.

S

senhongmuaha

Sơ cấp
11/11/09
29
0
0
Hung Yen city
Bác nào có mẫu C/O form D trên excel sẵn thì cho mình xin với, mình đang rất cần.
Cảm ơn nhiều lắm.

Sao mình gửi mãi mà không được thế nhỉ.
Các bạn muốn tìm các mẫu form thi vào trang này mà tìm nhé, vì minh không biết cách tải lên mà: www.covcci.com.vn
Vào đây là có sẵn hết các mẫu mà. pp

K

khoachay

Guest
24/11/08
2
0
0
49
da nang
Cho mình hỏi :những mặt hàng nào được miễn xuất trình C/o,C/Q khi nhập khẩu hoặc làm thủ tục HQ-Thanks

L

LIPPTONG28

Trung cấp
22/6/09
52
11
0
vung tau
Cho mình hỏi :những mặt hàng nào được miễn xuất trình C/o,C/Q khi nhập khẩu hoặc làm thủ tục HQ-Thanks
Bạn vào tìm TT 01/2010/TT-BCT ngày 08/01/2010m của Bộ CÔNG THƯƠNG thực hiện Quy tắc xuắt xứ trong ...tuy mặt hàng đó có được ký kết trong C/o voi các nước thành viên hay ko; thường thì mặt hàng dưới 200 usd thì miễn nộp C/o; với lại bạn muốn đươcị miễn thuế thì nộp c/o; còn ko thì thôi

S

senhongmuaha

Sơ cấp
11/11/09
29
0
0
Hung Yen city
bạn ơi VICC đâu có cấp C/O form D đâu :wall:

Nếu bạn muốn xem mẫu thì vào trang đó rồi tải về, trong đó có sẵn mẫu các form A, B, D.. Mình cũng tải từ đó về và tự kê khai sau đó mới in vào bản gốc.

T

thuphuong1985

Guest
12/8/10
3
0
0
38
Lào Cai
mình cũng thắc mắc là mặt hàng nào thì được miễn cung cấp C/o. Cty mình xuất khẩu trong HĐ ngoại thương có viết chứng từ thanh toán cso cả C.o thì bắt buộc phải có C/o ah?? ai bit trả lời giúp mình với? mình cảm ơn

N

nguyen thi hong nghia

Guest
12/8/11
1
0
0
36
quang ngai
co form D

cac anh chi oi! em muốn làm co form D mà không biết lam thế nào hướng dẫn em với. thanks. có mẫu sẵn cho em với

L

LIPPTONG28

Trung cấp
22/6/09
52
11
0
vung tau
Cảm ơn nhiều lắm.

C/O form chỉ cơ quan có thẩm quyền cấp thôi! bạn xin C/O form D trên excel để làm gì vậy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA