Báo cáo tài chính bằng tiếng anh

• Thread starter hoaitrinh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaitrinh

Trung cấp
24/5/07
149
0
0
39
BÌNH ĐỊNH
Thuyết minh báo cáo tài chính bằng tiếng anh

Anh chị nào có báo cáo tài chính bằng tiếng anh gửi cho em với. Email của em: tuyettrinh2622005@yahoo.com.vn. Cảm ơn anh chị nhiều

huynhsang

huynhsang

Trung cấp
13/4/08
105
1
0
Quỷ Môn Quan
V

Vuminhhoa

Guest
12/5/09
1
0
0
Ha noi
Bạn nào có mẫu Báo cáo tài chính bằng tiếng anh làm ơn gửi giúp mình vào địa chỉ hqhoa79@gmail.com. Xin cảm ơn

P

phungthuy231

Sơ cấp
13/9/09
5
0
0
hanoi
Anh chị nào có Từ điển Anh - Việt ngành kinh tế ko gửi cho em voi? Nếu có về chuyên ngành Tài Chính- kế toán thì càng tốt a!

T

tuantoday3012

Guest
12/10/09
1
0
1
dong nai
bạn nào chưa có báo cáo tài chính bằng tiếng anh thi hay lien lac với mình. mình gửi cho nha! tuantoday

V

Vo Thi Ngoc Anh Tam

Guest
3/11/09
1
0
0
6/2 Ha Long, P2, TP.VT
Anh (chị) nào có mẫu báo cáo tài chính bằng tiếng anh(theo quyết định 15) cho minh xin với. Địa chỉ mail của minh là tamsterling@ymail.com. Cảm ơn anh (chị) nhiều.

vo thi ngoc anh tam

Q

quaconmua

Sơ cấp
15/9/09
6
0
0
40
TP.HCM
Mình nghe nói tại SMART TRAIN đang có chương trình liên kết cùng hội kế toán công chứng Anh ( ACCA) và ĐH Anh quốc mở lớp đào tạo cho kế toán Việt Nam khoá học chuyên ngành Anh văn cho kế toán tài chính English For Accounting, bằng do bên Anh cấp trực tiếp hình như là bằng ICFE theo chuẩn quốc tế mà Chính Phủ Viện Nam vừa ký quyết định công nhận, mình mon men đến đó tét roài , phong cách pro và an tâm theo học lắm....chia sẻ cùng các bạn....^_^

M

MYHANH812003

Guest
8/10/09
1
0
0
39
TPHCM
Ðề: Báo cáo tài chính bằng tiếng anh

Anh Chi oi, Anh chi nao co mau thuyet minh bao cao tai chinh bang tieng anh cho em xin voi. Anh chi vui long gui cho em qua dia chi mail dtmhanhkt@yahoo.com nha.
Cam on anh chi rat nhieu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA