Phí giấy khi in HTKK

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
chg trình HTKK thiết kế sao mà lúc mình in bcáo ra lúc nào cũng nhảy ra > 1 trang nhỉ?
trong khi trang 1 còn dư rất nhìu chỗ trống thì trang 2 chí có fần chữ ký của GĐốc, ko biết chỉnh sửa chỗ này để dồn trang lại dc k nhỉ?
tks

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tntuan

Guest
25/3/09
6
0
0
Cục Thuế QNam
Ứng dụng HTKK phiên bản 2.0 đã sửa lỗi này bạn à.
Bạn vào http://www.gdt.gov.vn download phiên bản mới cập nhật trong tháng 3/2009 về update lên nhé.
thân!

Sửa lần cuối:
B

Bui Chung

Guest
cho hỏi cho hỏi chút... sao mình cài đặt phần mềm HTKK20 bị cáo lỗi Erro: 08x000FFFF là sao!? các bạn giúp mình với!!!thanks nhiều..^^

W

Wanboo

Guest
19/3/09
16
0
0
39
Binh Thanh - Sai Gon
tntuan: Mình xài hoài mà kg thấy lỗi gì cả. Hình như cái này cũng khó nói, chương trình nó kén máy in hay sao đó. Máy chỗ mình xài là Epson N2500, in ra đều hết 1 trang và in được cả 2 mặt. Nghe đồn là bạn thử vô Setting/ Control Panel / Printer của máy in set lại khổ giấy và cách in ấn xem sao ^^

Bui Chung: Lỗi này là 1. Cài Win Vista, HTKK hình như kg chơi với Vista. 2. Lỗi nhiễm virus khi cài phần mềm. Cách sửa là Control Panel\ Add Remove Programs\HTKK remove nó đi, rùi vào C:\Programs Files\HTKK delete thư mục này lun, restart máy lại rùi cài lại.
( Nhớ là quyền cài đặt phải là Administrator )

T

thuy10359

Sơ cấp
15/7/08
4
0
1
Kiên Giang
Mấy ông viết chương trình HTKK làm ở nhà máy giấy bãi bằng?

W

Wanboo

Guest
19/3/09
16
0
0
39
Binh Thanh - Sai Gon
In kg được là tại bạn chả biết in. Đúng là mấy người kg biết làm thì cái gì cũng đổ thừa. ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA