Xin mẫu công văn chuyển địa điểm kinh doanh nộp cho BHXH

• Thread starter nguyenloan81
  • Ngày gửi
N

nguyenloan81

Guest
4/3/08
64
0
0
TPHCM
Bạn nào có mãu công văn này không cho mình xin với vì công ty mình sẽ chuyển sang quận khác
Email của mình là: thuynga_20081@yahoo.com.vn
Cám ơn các bạn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

virgo0209

Guest
17/3/10
9
2
1
Hà Nội
Bạn nào có mẫu công văn chuyển địa điểm kinh doanh ( khác quận) để nộp lên CC Thuế cho mình xin với. Email : utchau028@yahoo.com.vn. Cảm ơn các bạn nhiều nhiều.

K

khanhtranpp

Guest
1/4/10
1
0
0
37
Phú Yên
Ai có mẫu xin chuyển địa điểm công ty cho mình xin, theo công văn mới nhất nha. xin cảm ơn trước nha. có gửi tới mail mình: khanhtranpp@gmail.com

hong hanh le

hong hanh le

Cao cấp
6/9/10
373
49
28
ba ria
Bạn lên google đánh từ khoá tìm mẫu, hoặc đến nơi cơ quan Bảo Hiểm mới nơi cty bạn chuyển hỏi họ sẽ cho bạn mẫu. Như vậy bạn cũng có thể hỏi thủ tục ở đó ntn, vì tuy thống nhất về văn bản nhưng thủ tục giải quyết thường hơi khác một chút.

H

hoangngocanhtu

Guest
25/8/10
5
0
1
ha noi
Bạn nào có mẫu công văn xin chuyển văn phòng giao dịch để nộp cho cơ quan thuế cho mình xin với? Cảm ơn các bạn trước nha!

Bạn náo có mẫu công văn xin chuyển văn phòng giao dịch cho mình xin với? Cảm ơn các bạn trước nha!

C

chimsenho

Guest
3/9/09
12
0
1
35
bg
Em chào các anh chị, em là thành viên mới. Hiện em đang làm thủ tục chuyển Bảo hiểm từ quận Đống Đa sang quận Hoàn Kiếm. Các anh chị ai đã từng làm thủ tục này có thể cho em xin mẫu công văn với được không ạ.em Cảm ơn!
gmail: chuhuonghuongbg.kt@gmail.com

N

ntthuong0104

Sơ cấp
26/3/11
3
0
0
Bac Ninh
Xin mau cv chuyen dia diem kinh doanh cho co quan thue

Cong ty minh moi chuyen van phong giao dich sang dia diem moi, ban nao co mau cong van xin chuyen dia diem kinh doanh gui cho co quan thue cho minh xin voi. Ai co cho minh xin vao Email: ntthuong0104@gmail.com. Cam on nhieu.

R

ruclua

Guest
23/5/08
1
0
0
49
tphcm
Cho mình xin mẫu công văn htay đổi địa điểm kinh doanh gửi cơ quan BHXH. Địa chỉ email của mình nanachau@gmail.com
Cám ơn

G

gstran

Sơ cấp
26/7/10
14
0
0
35
tp HCM
Anh chị ơi, a chị nào có công văn chuyển địa điểm nộp cho cơ quan BHXH không?
Có thể gửi qua mail giúp em được không: hoatulipden88@yahoo.com.vn
cám ơn anh chị nhiều lắm ạ.

N

ngochiep27

Guest
22/7/11
1
0
0
cau giay
Bạn nào có mẫu công văn xin chuyển địa điểm nộp cho cơ quan BHXH, xin gửi qua mail giúp mình với nhé! hiepkt3a@gmail.com
mình cảm ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA