mẫu sổ của hình thức chứng từ ghi sổ

• Thread starter congchuamap
  • Ngày gửi
C

congchuamap

Sơ cấp
19/5/09
5
0
0
36
Từ liêm,HN
Các bạn ơi ai có mẫu sổ kế toán chi tiết,sổ kế toán theo hình thức chứng từ ghi sổ thì cho gửi cho mình nha,mình đang cần gấp lắm.Mail của mình la:lytrang872007@yahoo.com .Thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Các bạn ơi ai có mẫu sổ kế toán chi tiết,sổ kế toán theo hình thức chứng từ ghi sổ thì cho gửi cho mình nha,mình đang cần gấp lắm.Mail của mình la:lytrang872007@yahoo.com .Thanks!

Bạn xem trong chế độ kế tóan theo QĐ15 hoặc QĐ 48 có đầy đủ đấy

C

cucai2206

Guest
25/1/11
1
0
0
41
hcm
Các bác ơi em mới vào nghề, cty em làm theo hình thức chứng từ ghi sổ bác nào có mẫu sổ sách theo hình thức bằng file excel gởi cho em với. Em đang rất cần, mail của em là: cucai2010@gmail.com.
Giúp em với các bác ơi!

M

maikhang1953

Guest
8/4/09
2
0
0
Đăk Lăk
Kính các anh, chị !

Tôi muốn tìm các mẫu sổ kế toán (đầy đủ) của hình thức kế toán NK chung và hình thức kế toán Chứng từ ghi sổ theo QĐ số 48 áp dụng cho các DN nhỏ và vừa nhưng ko thấy.
Kính mong các anh, chị nào biết hoặc có thì cung cấp giúp hộ. Nếu là file Excel thì quá tốt :ezpi_hear

Mail của mình là: maikhang1953@gmail.com

Cảm ơn các anh, chị rất nhiều !

Sửa lần cuối:
levanton

levanton

Cao cấp
Kính các anh, chị !

Tôi muốn tìm các mẫu sổ kế toán (đầy đủ) của hình thức kế toán NK chung và hình thức kế toán Chứng từ ghi sổ theo QĐ số 48 áp dụng cho các DN nhỏ và vừa nhưng ko thấy.
Kính mong các anh, chị nào biết hoặc có thì cung cấp giúp hộ. Nếu là file Excel thì quá tốt :ezpi_hear

Mail của mình là: maikhang1953@gmail.com

Cảm ơn các anh, chị rất nhiều !

http://www.webketoan.vn/forum/so-sach-bao-cao-ke-toan/cac-file-excel-so-sach-ke-toan-92547.html

Bạn vào link trên đề tải về tham khảo, bài 2: đó là file đa hệ dùng cho NKC, NKSC và CTGS
do Trung tâm đào tạo kế toán Daniel thiết kế phục vụ giảng dạy và tặng các bạn

Sửa lần cuối:
M

maikhang1953

Guest
8/4/09
2
0
0
Đăk Lăk

Chân thành cảm ơn anh Lê Văn Tồn và Trung tâm đào tạo kế toán Daniel.
Nếu có gì chưa hiểu, mong tiếp tục nhận được sự giúp đỡ, giải thích của anh.
Kính chúc anh luôn vui khỏe và hạnh phúc. Chúc quý Trung tâm ngày càng phát triển !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA