File Excel quản lý xuất nhập tồn kho

• Thread starter hoangdanh282vn
  • Ngày gửi
H

hoangdanh282vn

Trung cấp
31/3/07
75
6
0
TP.HCM
Mình gửi các bạn file quản lý nhập xuất tồn kho. File này phù hợp với những doanh nghiệp thương mại có nhiều loại vật tư, hàng hóa, nhiều kho.
Hy vọng nó sẽ giúp ích cho các bạn đang làm công tác quản lý kho.
http://webketoan.net/uploadfiles/luyzk173d71ot2m.rar

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

Giangdinh

Guest
7/9/09
1
0
0
36
Hà Nội
Các bác ơi e là dân mới vào nghề,e làm kế toán tổng hợp cho 1 Cty mới thành lập,chưa có doanh thu (tg tới sẽ có:D).Cty kinh doah khá nhìu lĩnh vực,trong đó có 1 phần nhỏ là kinh doanh hàng mỹ phẩm xịn nhạp khẩu từ bên Mỹ về.Mấy cái đồ trang điểm này lặt vặt nhưng đắt đỏ và nhìu mặt hàng,bác nào có file excel nhập, xuất, tồn kèm theo giá và số lượng thì giúp e với.Cái file của bác hoangdanh282vn e ko áp dụng đc vì hơi nhìu kho và nhìu hàng hóa mà lại ko có cột giá thành đv và thành tiền.. các bác giúp e vơi nhé.e cảm ơn nhìu!!

T

thamviet

Guest
3/7/09
1
0
0
tphcm
em mới vào làm chưa lâu, nhưng hiện tại em phải quản lý hàng hóa của showroom. rất nhiều mặt hàng. Anh chị nào có mẫu quản lý xuất nhập tồn vui long gửi mail giúp em nhé!
thanks!
mail em là: tranthithamld@gmail.com

T

trucxanhxanh

Guest
11/11/09
1
0
0
44
hcm
ôi, mình không mở được file xuât nhập tồn. Ban Hoang danh gởi attach file dùm minh được k ah? calaphan@yahoo.com Cảm ơn bạn

H

Hoatigol88

Guest
9/11/09
1
0
0
Hung Yen
Em mới nhận làm kế toán cho cty TNHH dùng hình thức Nhật ký chung các anh, chị nào có mẫu biểu theo QD 48/2006 cho em xin với. Email của E:thuydtt04@vst.gov.vn

A

alyarika

Guest
22/1/10
1
0
1
38
quang ngai
mình đang có 1 file excel kế toán, mình nhập vật tư bên NKC khi qua phiếu nhập hay phiếu xuất mình muốn dùng công thức chỉ cần chình PN hay PX số mấy là có thể chạy ra mã vật tư cũng như số lương và đơn giá, nhưng mình k biết dùng công thức, huynh tỉ nào giúp với

V

vitcon1

Guest
23/10/09
35
0
0
hanoi
Em tải file excel quản lý nhập xuất tồn kho của bác hoangdanh282vn nhưng sao về ko mở được (ko có password), bác cho em xin pass được ko? Hay bác nào mở được hay có file nào gửi cho em xin với, mail của em: lehuyen05021989@gmail.com. Em xin cảm ơn.

B

baolantn

Guest
28/1/10
1
0
0
37
tphcm
em rất cần file quản lý xuất nhập tồn kho của anh.Em mở không lên,làm ơn gởi qua địa chỉ mail zaza16_1986@yahoo.com dùm em.Rất cảm ơn anh.Nó rất cần cho công việc của em.thanhks

M

mocmiencao

Guest
7/4/10
2
0
0
55
TP HCM
Xin lỗi mình là nhân viên mới có nhiều điều chưa biết, nên vào web tham khảo . Có nhiều điều mong các bạn chỉ giúp. Cám ơn nhiều!

N

Nguyen Dan Tien

Guest
29/5/09
1
0
0
Nha Trang - Khanh Hoa
Cũng như các bạn khác, mình muốn tham khảo file quản lý "Xuất nhập tồn kho" của bạn nhưng không tải về được. Bạn cỏ thể gửi cho mình theo địa chỉ: tiendankt@yahoo.com.vn được không.
Cảm ơn bạn nhiều!

P

phamthuminh

Guest
16/12/08
40
0
0
hanoi
file excell quản lý xuất nhập tồn các loại ở đây các bạn ơi, bạn nào đang cần thì dowload về nha, nhớ thank mình một tiếng đó hii hii

Bạn ơi, pass để bỏ protect là gì vậy. Mình cảm ơn trước nhé

L

loanphamvn

Guest
26/12/08
4
0
0
Quận 10, TPHCM
Cảm ơn bạn hoangdanhvn282 rất nhiều. Mình tìm kiếm mãi mới thấy file bạn gửi phù hợp với nhu cầu của mình hiện tại. Mừng quá.

Thanks rất rất nhiều

L

loanphamvn

Guest
26/12/08
4
0
0
Quận 10, TPHCM
Hi Hoang Danh,

Mình đã download về rồi, rất phù hợp với nhu cầu của minh. Tuy nhiên mình chưa sử dụng được, nhờ bạn hướng dẫn thêm:
Làm thế nào để tạo Được mã sản phẩm mới phù hợp với nhu cầu của cty mình, vì danh sách mã sản phẩm bạn tạo đó không thay đổi được.
Khi tạo được Mã sản phẩm thì nên bắt đầu nhập từ sheet nào trước.
Nói chung là thứ tự thực hiện để sử dụng được bảng excel của ban.

Email: thuloanvn@gmail.com

Thank nhiều.

V

volucbinh

Guest
7/5/10
1
0
0
41
TPHCM
Mình đang làm kế toán kho cho 1 siêu thị, bạn nào có mẫu nhập-xuất-tồn cho mình nhé! lungvh@vhome.com.vn nick: bebinhcm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA