Xin Mẫu Biên bản đối chiếu công nợ giữa các đội và Doanh nghiệp xây lắp

• Thread starter K2K78
  • Ngày gửi
K

K2K78

Sơ cấp
9/6/09
8
0
0
Sai gon
Anh chị nào co mẫu Biên bản đối chiếu công nợ giửa đội xây lắp và Doanh nghiệp cho em xin với. Em cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Mẫu giữa đội tương tự với các mẫu biên bản đối chiếu công nợ khác, đối chiếu công nợ trong xây lắp không phải đơn giản, bạn cần phải có bảng kê chi tiết 136 và 336 theo từng công trình căn cứ vào đó mà kiểm tra chứng từ một cách cẩn thận.....tất cả đều là tiền cả đấy...hà hà...

T

tuyetmai018

Guest
19/6/09
3
0
0
nghe an
Doanh thu

các anh chị cho em xin hỏi Cty em là chi nhánh phụ thuộc. vừa qua Cty em có bán một số nhà nhưng khi đóng con dấu đỏ trên HĐ mua bán nhà với khách hàng thì đóng dấu CTy mẹ, mọi thông tin trong HĐ đều liên quan đến Cty mẹ. Nhưng khi thu tiền của khách hàng thì Cty em thu và tiền được chuyển vào tài khoản của Cty em.Vậy anh chị cho em hỏi việc bán nhà vừa rồi có phải là doanh thu của CTy em không? Hạch toán như thế nào?

T

tkthanh

Guest
9/10/09
1
0
0
tp hcm
các bạn giúp tôi cách xin mẫu bãng đối chiếu công nợ excel

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
L

lambaovan

Guest
3/12/09
2
0
0
tayninh
anh chi oi cho em xin mau đoi chieu cong no bang excel

P

phuongdan77

Sơ cấp
29/9/10
16
0
0
tphcm
cycy ơi, bạn gởi cho mình với nhé.Mail của mình:phuongdinh@anlap.com.vn.Cảm ơn bạn

N

ntc178

Sơ cấp
20/8/08
27
0
1
45
Hà Nội
cuong.biz
Các bạn tham khảo mẫu này, hiện đơn vị mình đang dùng.

Đính kèm

• Mau BB doi chieu_Doi sx.xls
    42.5 KB · Lượt xem: 579
N

ngakt19

Cao cấp
10/8/10
272
1
0
botay.com
các anh chị cho em xin hỏi Cty em là chi nhánh phụ thuộc. vừa qua Cty em có bán một số nhà nhưng khi đóng con dấu đỏ trên HĐ mua bán nhà với khách hàng thì đóng dấu CTy mẹ, mọi thông tin trong HĐ đều liên quan đến Cty mẹ. Nhưng khi thu tiền của khách hàng thì Cty em thu và tiền được chuyển vào tài khoản của Cty em.Vậy anh chị cho em hỏi việc bán nhà vừa rồi có phải là doanh thu của CTy em không? Hạch toán như thế nào?
Cty bạn có khuôn dấu và mã số thuế riêng của cty không mà lại đóng dấu cảu cty mẹ ?Nếu cty bạn không có thông tin đó thì đó là doanh thu của cty mẹ, còn nếu bạn có thông tin đó thì khi viết hóa đơn cho khách hàng sao lại thể hiện thông tin của cty mẹ được. Nếu trong trường hợp cty bạn bán mà tiền khách hàng trả cty mẹ vì thông tin of cty là thông tin của cty mẹ thì đó là doanh thu của cty mẹ và bạn phải hạch toán phụ thuộc cty mẹ khi đầu vào bạn mua để bán lại cho khách hàng là đầu vào of cty bạn

T

tahangan

Guest
6/9/11
2
0
0
35
tp.hcm
Chào cả nhà! minh mới di làm va dược giao chuẩn bị bảng đối chiếu công nợ nhưng mình không có mẫu biểu. Cả nhà oi giúp mình với gửi cho mình mẫu đối chiếu công nợ với, nếu được bằng .doc thì mình biết ơn lắm.thanks nhiu nhiu lun:030:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA