Phần mềm lấy lại file Office đã xóa (nhất là excel)

• Thread starter thumper
  • Ngày gửi
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hôm qua táy máy xóa nhầm mất file nhật ký Công trường, lo bạc đầu vì ko có nó thì ko làm thanh toán được he he ...Mất 1 ngày cầy ải trên Internet em đã tìm ra 1 phần mềm Khôi phục lại các file Office đã bị xóa.....

Xin chia sẻ 1 kinh nghiệm khôi phục lại các file Office đã bị xóa. Nhất là các file sổ sách bằng EXCEL....đó là phần mềm: DiskInternals_Excel_Recovery

Các bạn tải file cài đặt tại ĐÂY

hiện lên trang Web, các bạn kéo xuống cuối kick chuột vào "Try it free"

Sau khi download xong, các bạn chạy file đó để cài đặt, ( cứ " Next và OK" đại đi :error:)

Vậy là xong, giờ chúng ta chỉ việc chạy phần mềm..... Tất cả các file Office đều được load lại hết , kể cả chúng ta đã dùng " Shift + Delete"

Phần mềm này hỗ trợ save lại file Recover và cả ghi ra đĩa luôn ( nếu máy tính có ổ ghi.) Để tối nay nghiên cứu nốt rồi up hướng dẫn sử dụng cho các bạn

hì hì đây là bản demo nên ko save lại file được, tuy nhiên nó có cho chúng ta xem nội dung của file đó.....he he còn mún dùng free thì chịu khó tìm trên mạng tý hoặc mua bản quyền nhá
HE HE HE ĐÁ BÓNG ĐÊ HE HE HE

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Bình thường trước khi turn off computer.em dùng KR folder backup.nếu chẳng may lỡ tay xóa thì em vẫn dùng PM này lấy lại được.hì!

T

thatko1

Guest
23/7/09
15
0
0
36
ádasd
Trường hợp mất các file nói chung (k riêng excel), mà không hề chuẩn bị trước, thì dùng GetDataBack bạn nhé, hoặc nếu vẫn k được thì đành can thiệp bằng phần cứng, mang ra hàng :p

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Trường hợp mất các file nói chung (k riêng excel), mà không hề chuẩn bị trước, thì dùng GetDataBack bạn nhé, hoặc nếu vẫn k được thì đành can thiệp bằng phần cứng, mang ra hàng :p

hì hì tớ đã thử nhưng ko hiệu quả. file EXCEL ko khôi phục lại được...

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
khi cài win lại mà mất dữ liệu excel hết,ko biết phần mềm này tìm lại được ko nè?

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
khi cài win lại mà mất dữ liệu excel hết,ko biết phần mềm này tìm lại được ko nè?

tìm lại kể cả sau khi format ổ cứng...he he

Ku em có nhu cầu hem.....anh làm hộ cho......:dance2:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
bé chứ ko fai ku:wall:,chẳng lẽ chạy ra HN để nhờ ku anh sửa hả trời...

dùng teamviewer làm được tất........chỉ e ku em sợ anh phá hỏng máy tính của ku em thoai :dance2:

M

minhngocphuongloan

Guest
18/2/11
1
0
0
35
hiep hoa bac giang
cám ơn anh rất là nhiều bởi vì tôi cũng táy máy ma del mất công sức làm việc cả tháng của tôi

T

thunguyen1993

Sơ cấp
20/6/18
1
0
1
30
giúp em tìm lại file excel bị xóa shift delete với ạ :((

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA