Lịch sử chat trong Yahoo Messenger

• Thread starter mai thi ngoc
  • Ngày gửi
M

mai thi ngoc

Guest
11/7/09
18
0
0
thanh xuan, ha noi
cả nhà ơi cứu mình với.
mình chát với bạn nhưng lỡ tay bầm tắt khung giao diện 2 đứa đang nói chuyện vậy là mất hết thông tin, mình phải làm thế nào để khôi phục lại các dữ liệu đó. ai có cách chỉ giúp mình với, đó là những thứ quan trọng lắm. huhu.:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

KyPhuong

Guest
20/3/07
1
0
0
TpHcm
Bạn vào Danh Bạ - Tin nhắn lưu trữ xem thử coi có không

Vu Ngan Ha

Vu Ngan Ha

Guest
15/11/05
82
0
0
Yen Hoa-Cau Giay- Ha Noi
cả nhà ơi cứu mình với.
mình chát với bạn nhưng lỡ tay bầm tắt khung giao diện 2 đứa đang nói chuyện vậy là mất hết thông tin, mình phải làm thế nào để khôi phục lại các dữ liệu đó. ai có cách chỉ giúp mình với, đó là những thứ quan trọng lắm. huhu.:wall:

hihi, ngây thơ ghê! Chả bù cho mình.Bạn click chuôt vào nick của bạn trong danh ba của bạn sau đó click vào dòng ghi xem tin nhắn gần đây, hoặc làm theo cách của kỳ phương, vào Mesenger, vào tuỳ chỉnh ctrl+ Shift+ P sau đó chọn tin lưu trữ và xem tin lưu trữ xem có k nhé.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
cái chính là fải chọn chế độ Yes, save all of my messages trong fần Preferences.

M

mai thi ngoc

Guest
11/7/09
18
0
0
thanh xuan, ha noi
hihi, ngây thơ ghê! Chả bù cho mình.Bạn click chuôt vào nick của bạn trong danh ba của bạn sau đó click vào dòng ghi xem tin nhắn gần đây, hoặc làm theo cách của kỳ phương, vào Mesenger, vào tuỳ chỉnh ctrl+ Shift+ P sau đó chọn tin lưu trữ và xem tin lưu trữ xem có k nhé.

hi, cam ơn mọi người nghen. mất cái này là mình tự tử luôn đó. bây giờ thì đc rồi. cám ơn nhìu nhìu nha.

K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
38
Hải Phòng
mọi người ơi làm như nào vậy, của mình yahoo dung tiếng anh nên ko biết làm thế nào, các bạn nói rõ hơn đc không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA