Xin mẫu sổ sách thu chi

• Thread starter quynhngavci
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Q

quynhngavci

Guest
28/6/09
3
0
0
hai phong
Chào cả nhà!
Có ai có mẫu sổ thu - chi chuẩn ko cho em xin với. và các bác chỉ jiúp em cần những sổ jì? Mẫu sổ sách nội bộ của công ty phải làm thế nào? Do em mới học nên ko rõ mong các bác chỉ dạy. Em làm kế toán cho cty chuyên thiết kế và xây dựng . các bác chỉ jiúp em là em cần những loại sổ jì (sổ nội bộ và sổ công khai). Do em mới học kế toán nên ko rõ rất mong mọi người chỉ dạy. Thanks các bác nhiều

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Chào cả nhà!
Có ai có mẫu sổ thu - chi chuẩn ko cho em xin với. và các bác chỉ jiúp em cần những sổ jì? Mẫu sổ sách nội bộ của công ty phải làm thế nào? Do em mới học nên ko rõ mong các bác chỉ day. Thanks các bác nhiều
Phiếu thu chi đầy đủ cho bạn, bạn gửi địa chỉ mail mình sẽ gửi cho. mail của mình: ath2206@gmail.com

Q

quynhngavci

Guest
28/6/09
3
0
0
hai phong
Chào cả nhà!
Có ai có mẫu sổ thu - chi chuẩn ko cho em xin với. và các bác chỉ jiúp em cần những sổ jì? Mẫu sổ sách nội bộ của công ty phải làm thế nào? và mẫu sổ nội bộ và công khai phải làm thế nào? Em làm kế toán cho cty chuyên thiết kế và xây dựng . các bác chỉ jiúp em là em cần những loại sổ jì (sổ nội bộ và sổ công khai).Em làm kế toán cho một cty chuyên thiết kế xây dựng. Do em mới học kế toán nên ko rõ rất mong mọi người chỉ dạy. mail của em là: nga.cavietnam@gmail.com Thanks các bác nhiều

T

thanhtuangis

Guest
30/9/09
5
0
0
đồng tháp
cho mình xin mẫu với, mình có bà chị mới ra trường, đang cần gấp

M

minhnguyet107

Sơ cấp