Cách cài đặt TNCN2.4

• Thread starter kimchien
  • Ngày gửi
K

kimchien

Sơ cấp
21/5/13
4
0
1
40
Nghệ An
Các bac ơi? Có bác nào biết cách đăng ký Mã số thuế TNCN ko? Tại sao tôi đăng ký mà máy báo là định dạng file không đúng các bác ah?
lỗi đó thì sửa thế nào các bác, tôi làm phần mềm 2.5 đo các bác ah?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Cách cài đặt TNCN2.4

Các bac ơi? Có bác nào biết cách đăng ký Mã số thuế TNCN ko? Tại sao tôi đăng ký mà máy báo là định dạng file không đúng các bác ah?
lỗi đó thì sửa thế nào các bác, tôi làm phần mềm 2.5 đo các bác ah?
Bây giờ là phần mềm TNCN 2.5 rồi bạn, tải về bung ra cài đặt bình thường như HTKK thôi.

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
K

kimchien

Sơ cấp
21/5/13
4
0
1
40
Nghệ An

Thế các bạn ơi mình nhập dữ liệu vào phần mềm 2.5 rồi mà không được đó ah! Thế lúc mình nhập dữ liệu vào phần mềm 2.5 thì mình cũng nhập đầy đủ thông tin mà ko được các bạn ơi!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Thế các bạn ơi mình nhập dữ liệu vào phần mềm 2.5 rồi mà không được đó ah! Thế lúc mình nhập dữ liệu vào phần mềm 2.5 thì mình cũng nhập đầy đủ thông tin mà ko được các bạn ơi!

Câu hỏi của bạn chưa rõ ràng, bạn không nhập được chỗ nào? Không được cái gì?

K

kimchien

Sơ cấp
21/5/13
4
0
1
40
Nghệ An

Các bác ơi! Em dăng ký lại mã số thuế theo các bác trả lời em rồi mà máy cũng báo là tên file không hợp lệ các bác ah, giwof em phải làm thế nào để sửa cho đúng các bác
Mong bác nào có kinh nghiệm cho em bí quyết khắc phuc với các ơi!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Các bác ơi! Em dăng ký lại mã số thuế theo các bác trả lời em rồi mà máy cũng báo là tên file không hợp lệ các bác ah, giwof em phải làm thế nào để sửa cho đúng các bác
Mong bác nào có kinh nghiệm cho em bí quyết khắc phuc với các ơi!

Tên file không hợp lệ khi bạn gửi file đăng ký hay là khi kết xuất? nếu là khi đăng ký thì bạn lưu ý là sau khi kết xuất từ phần mềm TNCN ra không được sửa tên file, và tên file không được trùng với tên các tệp đã đăng ký trước đó. (Bạn vào phần tra cứu file đã gửi để kiểm tra tên các file đã gửi trước đó)

K

kimchien

Sơ cấp
21/5/13
4
0
1
40
Nghệ An

:now: các bạn oi mình ko đưang ký được mã số thuế TNCN nạ

Xem nhiều