Mẫu biểu kèm theo TT84/2008/TT-BTC

• Thread starter L'amour
  • Ngày gửi
L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Cơ quan mình là đơn vị hành chính sự nghiệp công đoàn. Hiện mình đang làm thủ tục đăng ký MST cho cán bộ nhân viên trong cơ quan. Mình mới chỉ hướng dẫn cơ quan làm xong tờ khai đăng ký thuế mẫu số 01/ĐK-TNCN.
Mình đã down trên mạng TT84 về nhưng ko có các mẫu biểu kèm theo ( đặc biệt là các mẫu tờ khai giảm trừ gia cảnh Mẫu 16/ĐK-TNCN). Nếu bạn nào có đủ các mẫu này thì có thể cho mình xin được ko?
Cảm ơn các bạn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalantieu2030

hoalantieu2030

Money can't buy happiness
26/8/09
283
1
18
Nơi không có biển
Tớ có TT 84 đầy đủ cả biểu mẫu nè, gửi mail đi tớ gửi cho nhé!

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
email của mình là: nance798091@yahoo.com.vn
cảm ơn bạn nhiều nhé

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Các bạn cho mình hỏi luôn nhé:
Khi nộp Tờ khai đăng ký thuế ( bây h cơ quan mình mới làm MST cá nhân cho CBNV) mình nộp luôn tờ khai đăng ký giảm trừ gia cảnh hay có mã số thuế cá nhân rồi mới nộp tờ khai giảm trừ gia cảnh cùng với quyết toán thuế TNCN? Xin cảm ơn các bạn.

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Các bạn cho mình hỏi luôn nhé:
Khi nộp Tờ khai đăng ký thuế ( bây h cơ quan mình mới làm MST cá nhân cho CBNV) mình nộp luôn tờ khai đăng ký giảm trừ gia cảnh hay có mã số thuế cá nhân rồi mới nộp tờ khai giảm trừ gia cảnh cùng với quyết toán thuế TNCN? Xin cảm ơn các bạn.

Bạn nên nộp luôn đi hơi đâu mà đợi có MST mới làm.

M

meocon2406

Guest
9/11/09
1
0
0
Hà Nội
Em cũng xin các mẫu biểu thuế của TT84, anh chị làm ơn gửi cho em với ạ, địa chỉ email của em myth@aulacdesigns.com
Em cám ơn nhiều.
Tiện đây em cũng xin hỏi luôn 1 số việc: chẳng là bạn kế toán bên em bị cho thôi việc đột xuất, không kịp để lại chút báo cáo nào về công việc thuế má bạn ý đang làm, em "bị" chỉ định làm tiếp công việc của bạn ý cho đến khi công ty tìm được kế toán mới, mà em thì chẳng biết tí tẹo gì.
Bên em có 2 người phải đóng thuế thu nhập cá nhân, và đăng ký nộp theo quý. Vậy em phải khai báo thuế theo mẫu biểu nào ạ?
Các anh/chị làm ơn chỉ giùm em. Em cám ơn

P

phuong tham 22

Guest
28/9/09
1
0
0
My Dinh
Các anh chị nào có mẫu biểu của thông tư 84 gửi cho em với giờ em đang rất cần mà em không có.mail của em là: phuongtham22@gmail.com.cám ơn anh chị nhiều nha

C

camranh100881

Guest
mình là thành viên mới đăng nhập cho mình hỏi giờ mình muốn tải biểu mẫu 16/ĐK-TNCN ban hành kèm thông tư 84/2008 thì mình vào đâu để tải được
anh chị ơi qiúp em với

L

lamtientung

Cao cấp
17/8/09
1,132
1
38
thành phố Bắc Giang
mình là thành viên mới đăng nhập cho mình hỏi giờ mình muốn tải biểu mẫu 16/ĐK-TNCN ban hành kèm thông tư 84/2008 thì mình vào đâu để tải được
anh chị ơi qiúp em với
- Mẫu đăng ký 16 này giờ bạn làm theo TT 28, ngày 28/02/2011 bạn ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA