Hỏi về cách Đóng dấu trên chứng từ

• Thread starter Ban Me Thuat CITY
  • Ngày gửi
B

Ban Me Thuat CITY

Sơ cấp
23/5/13
6
0
0
Ban Mê Thuật, Dăklak
Mọi người cho em hỏi với . sếp e có đưa cho e một quyển chứng từ và nói em đóng dấu( trên tất cả các chứng từ đã có chữ ký của sếp e). do là trên các phiếu thu, chi, xuất, nhập phần chữ ký lại ở ngay trong góc nên e hk thể đóng đc dấu trong lên chữ ký theo đúng nguyên tác đc nên e đã tiện tay đóng treo lên trên chứng từ.vậy giờ e fai xử lý làm sao. sếp e thì nói đóng thêm con dấu nữa lên chỗ chữ ký và ông đã đóng lên vài tờ rồi. giờ e nên để nguyên như vậy hay làm theo lời sếp e.Mong mọi ng chỉ giúp e với

Khóa học Quản trị dòng tiền
nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định
Ðề: Đóng dấu trên chứng từ

Mọi người cho em hỏi với . sếp e có đưa cho e một quyển chứng từ và nói em đóng dấu( trên tất cả các chứng từ đã có chữ ký của sếp e). do là trên các phiếu thu, chi, xuất, nhập phần chữ ký lại ở ngay trong góc nên e hk thể đóng đc dấu trong lên chữ ký theo đúng nguyên tác đc nên e đã tiện tay đóng treo lên trên chứng từ.vậy giờ e fai xử lý làm sao. sếp e thì nói đóng thêm con dấu nữa lên chỗ chữ ký và ông đã đóng lên vài tờ rồi. giờ e nên để nguyên như vậy hay làm theo lời sếp e.Mong mọi ng chỉ giúp e với
Bạn hãy làm như xếp của bạn nói.

B

Ban Me Thuat CITY

Sơ cấp
23/5/13
6
0
0
Ban Mê Thuật, Dăklak

như vậy có sao hk bạn. sợ mai mốt sếp lại đổ thừa là sao em biết sai mà vẫn làm :038:

nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định

như vậy có sao hk bạn. sợ mai mốt sếp lại đổ thừa là sao em biết sai mà vẫn làm :038:
Sai chỗ nào? lý do tại sao mà sai? đóng dấu mà cũng sợ sai à?

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

- Đóng dấu lại, vào bên trái phủ 1/3 chữ ký.
- Chữ ký bị nhét vào góc là do bạn design form chứng từ thôi, chỉnh sửa lại các vị trí này là OK.

B

Ban Me Thuat CITY

Sơ cấp
23/5/13
6
0
0
Ban Mê Thuật, Dăklak

mấy cái chứng từ này là do người trc lam đã đóng thành quyển hết rồi giờ mà đóng dấu đè lên là đè lên hết chữ ký lun mà hk khéo lại đè lên cả chữ ký của ng bên cạnh. khổ vậy đó bạn ơi.
nếu để vậy lun thì có sao k nhỉ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA