Nhật ký sổ cái theo quyết định 48

• Thread starter buikiem1980
  • Ngày gửi
B

buikiem1980

Trung cấp
18/4/09
130
0
0
ho chi minh
Chào cả nhà. chúc cả nhà một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc.

các anh chị và các bạn nào có phần mềm nhật ký sổ cái bằng excel theo quyết định 18 không vui lòng gởi cho em xin với. em cần file mà mình chỉ cần nhập vào phần data thì nó tự chạy vào NKSC đó. vì hiện giờ em phải nhập đi nhập lại hoài có cái đó còn bị sai nua. địa chỉ mail cua em là: truongminhkhiemsale@gmail.com.
thân chào cả nhà.:music-smi

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
Chào cả nhà. chúc cả nhà một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc.

các anh chị và các bạn nào có phần mềm nhật ký sổ cái bằng excel theo quyết định 18 không vui lòng gởi cho em xin với. em cần file mà mình chỉ cần nhập vào phần data thì nó tự chạy vào NKSC đó. vì hiện giờ em phải nhập đi nhập lại hoài có cái đó còn bị sai nua. địa chỉ mail cua em là: truongminhkhiemsale@gmail.com.
thân chào cả nhà.:music-smi

File này mình đã upload ở 1 chủ đề. Bạn theo link sau tải về nhé.
http://webketoan.net/uploadfiles/znw8lqe5r4trdth.rar

T

thanhminhnp

Sơ cấp
9/11/09
8
1
0
hà nội
Xin lỗi nhân tiện em chen ngang một chút. Xin hỏi làm các bước như thế nào để chỉnh cho macro ở chế độ thấp hơn vì khi mở em thấy máy tính báo máy đang ở chế độ 'high' nên không chạy được macro. Làm ơn chỉ sớm giúp em nhé. Em đang cần gấp lắm a!

H

hugoqn

Guest
1/12/09
1
0
0
42
Quy Nhon,Binh Dinh
:welcome_2:welcome_2
Chào Chi hội webketoan!
Có thể vui long chỉ cho mình cách kiểm tra báo cáo tài chính của doanh nghiệp nhỏ và vừa một cách chính xác & nhanh nhất không?Cảm ơn nhiều nhiều!!!

B

bay nguyen

Guest
11/4/12
3
0
0
33
Đồng nai
Ðề:kế toán tiền lươg và các khoản trích theo lương

xin chào mọi người mình mới tham gia vào trang web này, mình có một số vấn đề về kế toán mong mọi người giải đáp giùm mình.
Trong kế toán về trích trước tiền lương nghỉ phép cho công nhân sản xuất, kế toán lập dự phòng trợ cấp mất việc làm thường sử dụng những chứng từ nào? Các khoản trích theo lương thường trích dựa theo lương cơ bản hay lương thực lãnh?
Mình đang viết báo cáo thực tập về tiền lương rất mong mọi người gải đáp cho mìh những vấn đề trên.
Thankyou.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA