Mẫu biên bản thống nhất thang bảng lương

• Thread starter thuxanh85
  • Ngày gửi
T

thuxanh85

Guest
23/4/09
31
0
0
Ha Noi
chào cả nhà.
có ai có mẫu biên bản họp thống nhất thang bảng lương ko cho mình với, mình đang cẫn gấp.
cảm ơn nha.có thể gửi mail của mình là: bienvang850614@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

be84

Guest
14/9/07
7
0
0
hà nội
hik..em cũng thế ạ.. tham khảo cả mấy ngày trời mà thông tin loạn hết cả lên. Cuối cùng vẫn ko biết làm thế nào .
Các anh chị nào có mẫu Thang , bảng lương và thỏa ước LD tập thể của công ty đã làm thì up lên giúp em với.

Muốn theo nghề mà sao khó thế .hik!
cảm ơn anh chị trc ạ

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
hik..em cũng thế ạ.. tham khảo cả mấy ngày trời mà thông tin loạn hết cả lên. Cuối cùng vẫn ko biết làm thế nào .
Các anh chị nào có mẫu Thang , bảng lương và thỏa ước LD tập thể của công ty đã làm thì up lên giúp em với.

Muốn theo nghề mà sao khó thế .hik!
cảm ơn anh chị trc ạ

Đọc bài này đi - đừng than thân trách phận cả. Vạn sự khởi đầu nan.

N

namhai0824

Guest
17/3/10
1
0
0
HCM
các pác cho mình hỏi, công ty mình có vài người ký hộ đồng lao động thời vụ 3 tháng, vạy khi kê khai báo cáo tình hình sử dụng lao động mình có kê khai những người này vào hay không, cám ơn các pác nhé

M

myhasalala

Guest
5/1/08
21
0
0
Hochiminh cty
chào cả nhà.
có ai có mẫu biên bản họp thống nhất thang bảng lương ko cho mình với, mình đang cẫn gấp.
cảm ơn nha.có thể gửi mail của mình là: bienvang850614@yahoo.com.vn

Bên Phòng LĐ TBXH Q. Tân Bình thì yêu cầu làm Biên bản làm việc giữa người LD và Người SDLĐ.

Còn Bên Phòng LĐ TBXH Q. 3 thì yêu cầu làm công văn.

Cả 2 mẫu trên Hạnh đều đưa lên rồi. Các bạn tham khảo nhé :015:

Đính kèm

• Y kien cong doan.rar
    75 bytes · Lượt xem: 1,264
T

TIT2007

Guest
27/12/07
40
0
0
45
Hà Nội
có phải làm chứ. Kê vào mục lao động ko thường xuyên và khi trả lương cho họ phải kháu trừ lại 10%

F

flan122

Guest
14/6/11
1
0
0
Ho Chi Minh
Chào cả nhà.

Mình cũng mới đi đki thang bảng lương cho cty nê mình có mấu công văn về thống nhất thang bảng lương cho những công ty chưa có BCH Công đoàn. Hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn cần mẫu này.

Đơn vị: Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Địa chỉ: Độc lập – Tự do – Hạnh phúc
Điện thoại:
v/v: Thống nhất thang bảng lương TP.HCM, ngày tháng năm 2011

Kính gửi: Phòng Lao động – Thương binh xã hội Quận Bình Thạnh

Theo văn bản số 482/SLĐTBXH – LĐ của Sở Lao động thương binh và xã hội ngày 26 tháng 2 năm 2007 về việc hướng dẫn thực hiện nghị định của chính phủ vè tiền lương tối thiểu và xây dựng hệ thống thang lương, bảng lương áp dụng tại doanh nghiệp thì khi đăng kí thang lương, bảng lương và phụ cấp lương doanh nghiệp phải nộp kèm theo văn bản có ý kiến than gia của ban chấp hành công đoàn cơ sở hoặc ban chấp hành công đoàn lâm thời trong doanh nghiệp.

Công ty Cổ phần được thành lập vào ngàytháng năm nhưng do số lao động tại công ty rất ít ( 4 lao động có hợp đồng tháng) nên đến nay chưa thành lập tổ chứa công đoàn .

Nay Công ty tiến hành đăng ký thang bảng lương áp dụng tại công ty trên cơ sở lấy ý kiến thống nhất của toàn bộ lao động hiện đang công tác tại công ty.

Hệ thống thang lương, bảng lương tại Công ty và đăng ký với Phòng lao động Thương binh và Xã hội đã được toàn thể lao động trong Công ty xem xét và đồng ý.

GIÁM ĐỐC

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA