Tra cứu mã chương, mã ngành

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng
Chương trình từ thiện năm 2014 tại xã Tân Mỹ, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

kết quả từ 1 tới 7 trên 7
24,966 lượt xem
  1. Thành viên cấp trung Hình đại diện của NgocHoa2911
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    NgocHoa2911 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Tra cứu mã chương, mã ngành

Mọi người làm ơn giúp mình với. Mình down các chương, mục tiểu mục áp dụng từ năm 2009 về và làm theo hướng dẫn nhưng máy mình không cho thực hiện. Làm ơn tra hộ mình Mã chương, mã ngành, mã NDKT của thuế TNDN. Công ty mình ở Thanh Xuân Hà Nội, làm về thiết kế. Giúp mình với vì lâu rồi công ty không nộp thuế TNDN nên không biết thay đổi thế nào. Cám ơn nhé

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp trung Hình đại diện của vit
    Địa chỉ
    namdinh
    Post Thanks / Like
    vit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi NgocHoa2911 Xem bài
    Mọi người làm ơn giúp mình với. Mình down các chương, mục tiểu mục áp dụng từ năm 2009 về và làm theo hướng dẫn nhưng máy mình không cho thực hiện. Làm ơn tra hộ mình Mã chương, mã ngành, mã NDKT của thuế TNDN. Công ty mình ở Thanh Xuân Hà Nội, làm về thiết kế. Giúp mình với vì lâu rồi công ty không nộp thuế TNDN nên không biết thay đổi thế nào. Cám ơn nhé
    Bản hỏi quản lý thuế để xin tờ đấy nhé, ko hỏi bạn bè quen trong nghề in lại cho 1 tờ để tra cho đúng với cty mình,bạn hỏi vậy ko ai bit hình thức công ty bạn như nào mà tra cho bạn được nhé

4. Thành viên Hình đại diện của Lê Huyền Chang
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    Lê Huyền Chang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    tốt nhất bạn gọi điện đến số 1088 ấn phím 9 họ sẽ tư vấn cho bạn, chỉ trong ko đến 1 phút bạn có thông tin bạn cần ngay

5. Thành viên Hình đại diện của thuhoai6987
    Địa chỉ
    Hà nội
    Post Thanks / Like
    thuhoai6987 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi NgocHoa2911 Xem bài
    bạn cứ để tìm người quản lý thuế mà hỏi. Người đó sẽ có trách nhiệm trả lời chính xác mã chương, mã ngành, khoản và tiểu khoản cho bạn. Mỗi công ty có một mã khác nhau mà.

6. Thành viên Hình đại diện của dangquangdong
    Địa chỉ
    Hanoi
    Post Thanks / Like
    dangquangdong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Bạn xem và làm theo hướng dẫn ở đây rất tiện: http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=58474

7. Thành viên Hình đại diện của buchoadongque
    Địa chỉ
    bac ninh
    Post Thanks / Like
    buchoadongque vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    các ban oi giup mình với. minh đang chuẩn bị đi nộp thuế TNDN năm 2009 nhung minh chua biết chương, khoản, nghành bạn nào biết chỉ giúp mình với. Công ty mình là công ty cổ phần mình nộp thuế ở chi cục thuế TP bắc ninh.ban nao biết mách mình với nhớ. gmail.cua mình la.buchoadongque98@gmail.com. Cam ơn trước nhe!

8. Thành viên Hình đại diện của mua la roi
    Địa chỉ
    số 1 ngõ 332 Trương Định, Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
    Post Thanks / Like
    mua la roi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Bạn không nói rõ cty bạn kinh doanh nghành nghề gì thi làm sao mọ người biết mà trả lời.