Ở đâu dạy anh văn chuyên ngành kế toán tốt?

• Thread starter maiyenvt
  • Ngày gửi
M

maiyenvt

Guest
4/9/09
2
0
0
36
sai gon
E muốn nâng cao av chuyên ngành kế toán, mà em không bít nên học ở ngoài trung tâm hay tự học.K biết ở ĐH Kinh tế có dạy không nữa?E đang là sv năm cuối chuyên ngành kế toán.E đã học av chuyên ngành ở trường nhưng thấy kiến thức không vững...hic, không biết nhiều lắm.
Em nghe ace trên diễn đàn nói cuốn Principle of accounting song ngữ A-V hay, chắc em sẽ mua cuốn này học.
Xin mọi người góp ý cho em, nên ra trung tâm hay tự học ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

DAWNII

Guest
2/4/10
1
0
0
Hà Nội
to nghi la thoi gian dau cau nen ra ngoai trung tam hoc may cai co ban. rui sau do co the tu hoc duoc moa.

N

nguyentrang195

Guest
22/3/10
1
0
0
Nha Trang
trung tâm dạy tiếng anh chuyên ngành kế toán thì tớ cũng chưa tìm hiểu nhưng có 1 web khá hay về dạy tiếng anh chuyên ngành đó. bạn thử xem sao : bea.vn

H

hellosun

Guest
16/12/13
2
0
0
34
hồ chí minh
Ðề: ở đâu dạy anh văn chuyên ngành kế toán tốt ạ?

Học ở Anh Ngữ TOME bên Thủ Đức đó bạn, mình cũng làm kế toán đang học chương trình Giao tiếp Thương Mại ở đó, học khá hay đó bạn, có cô Phương dạy hay mà zui tính nữa, bên TOME có cho học thử 3 buổi nên bạn cứ đến học xem ok ko nhé. Good Luck

T

thanhtruc0905

Guest
26/12/13
2
0
1
33
hồ chí minh
Ðề: ở đâu dạy anh văn chuyên ngành kế toán tốt ạ?

Mình cũng thấy anh ngữ TOMe họccung4 khá ok đó bạn, chương trình học tạm ổn và tươg đương hợp lí với học phí tại trung tâm
mình học xong và đang kiếm việc làm cộg ty nườc ngoài nà, chúc bạn thành công nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA