Sơ đồ luân chuyển chứng từ?

• Thread starter Gautrucxynh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

Gautrucxynh

Guest
28/3/08
46
0
0
38
Hà Nội
Tình hình là em k biết vẽ, nên em muốn nhờ anh chị 1 tẹo. Ai có tài liệu hoặc biết vẽ làm ơn vẽ giúp em sơ đồ luân chuyển chứng từ của:
- Kế toán mua hàng
- Kế toán tiền lương
- Kế toán TSCĐ
- Kế toán tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh.
theo hình thức chứng từ ghi sổ với ạ.
Em rất cảm ơn ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

danhthaipro

Sơ cấp
21/8/08
35
3
0
Hà Nam
Không biết có phải bạn cần cái này không. Mình cũng ở Hà Nội nè. Có gì trao đổi thêm. Thân!

Đính kèm

• sodo.rar
    271.5 KB · Lượt xem: 12,031
G

Gautrucxynh

Guest
28/3/08
46
0
0
38
Hà Nội
Không biết có phải bạn cần cái này không. Mình cũng ở Hà Nội nè. Có gì trao đổi thêm. Thân!
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Nhưng cái này siêu quá, tớ k biết có dùng đc k. hihi

D

danhthaipro

Sơ cấp
21/8/08
35
3
0
Hà Nam
Tham khảo cũng được. Cái này ông KTT công ty mình đưa cho mình xem. Hihi lúc đầu xem cũng không hiểu nhưng dần dần vấp qua nghiệp vụ rồi, mới thấy cái sơ đồ đó đúng quá, có thể nhiều bước phụ mình có thể là bỏ qua. Tớ làm công ty Xây lắp còn bạn làm cho loại hình doanh nghệp nào? Có thể trao đổi thêm Nghiệp vụ với nhau. Thân

• Like
Reactions: NghiaTD_29
M

mechua195

Guest
12/10/09
1
0
1
vinh
hic.cái này mình tìm mãi,may mà có file của bạn ở đây.cảm ơn bạn nhìu nhìu lắm.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

Chuẩn......Tham khảo được..em đang làm mấy cái quy trình trong Kế toán ...sơ đồ của pác là tài liệu rất hay cho em...he he Cám ơn pác lần nữa ..

CỐ lên 50K/ quy trình

he he:015:

myyen9999

myyen9999

Tình ơi xin ngủ yên!
30/3/10
203
3
18
TP Quy Nhơn
Không biết có phải bạn cần cái này không. Mình cũng ở Hà Nội nè. Có gì trao đổi thêm. Thân![/QUOTE

Cảm Ơn anh nha, e mới vào nghề chẳng biết gì nhiều, may mà có sơ đồ anh gởi, rất dễ hiểu và logic.hihi.thankkkkkkkkkk

H

helenmary

Guest
5/6/09
10
0
0
ha noi
Mình cảm ơn danhthaipro nhiều vì qua sơ đồ của bạn mình thấy nó logic và đặc biệt đã giúp cho nhiều thành viên trong gia đình kế toán về công việc ở các cty được hiệu quả hơn.

L

linh1989

Guest
24/2/10
2
0
0
Hà Nội
nhưng bạn ơi, cho mình hỏi các sơ đồ trên là của hình thức kế toán nào vậy?NKCT - NKC - hay...

D

danhthaipro

Sơ cấp
21/8/08
35
3
0
Hà Nam
nhưng bạn ơi, cho mình hỏi các sơ đồ trên là của hình thức kế toán nào vậy?NKCT - NKC - hay...

Cái này là luân chuyển chứng từ mà có liên quan đến hình thức sổ nào đâu bạn, xem lại nhé.

J

JameP

Guest
25/4/10
2
0
0
35
kon tum
chao các anh chị,anh chi nao biet :"sơ đồ luân chuyển chứng từ theo hinh thức nhật ký chung" có thể chi giao em được không ah.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Tham khảo cũng được. Cái này ông KTT công ty mình đưa cho mình xem. Hihi lúc đầu xem cũng không hiểu nhưng dần dần vấp qua nghiệp vụ rồi, mới thấy cái sơ đồ đó đúng quá, có thể nhiều bước phụ mình có thể là bỏ qua. Tớ làm công ty Xây lắp còn bạn làm cho loại hình doanh nghệp nào? Có thể trao đổi thêm Nghiệp vụ với nhau. Thân

Chào pác! E đang làm cho một doanh nghiệp kinh doanh, kiêm ké toán của 1 cơ quan nhà nước, sắp tới kiêm luôn kế toán của một công ty xây lắp ...he he
Có điều là công ty này đang trong giai đoạn thành lập, mà em cũng chưa làm KT xây dựng bao giờ cả, rất mong nhận được sự ủng hộ giúp sức>
Thanks

T

toantoan1988

Guest
26/11/08
3
0
1
Hà Nội
To Danhthaipro:
Bạn ơi, trong sơ đồ "kế toán mua hàng và công nợ phải trả" thì "ghi sổ (thẻ) kho" phải do thủ kho ghi chứ?

L

lalakt2

Guest
29/9/09
4
0
0
ha nội
Có ai làm kế toán trong đơn vị hành chính sự nghiệp cho mình hỏi với: Nếu XDCB hoặc sửa chữa lớn đén cuối năm chưa hoàn thành đối với nguồn kinh phí dự án, đơn đặt hàng nhà nước thì có treo trên 3372 k?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA