Phần mềm kế toán miễn phí tốt nhất

• Thread starter aries1990
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

aries1990

Guest
22/2/10
1
0
0
Gia Lộc, Hải Dương
Các anh chị co ai biết phần mềm kế toán miễn phí nào tốt cho em biết với. Em cảm ơn nhiều!
:thanx::thanx:

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Các anh chị co ai biết phần mềm kế toán miễn phí nào tốt cho em biết với. Em cảm ơn nhiều!
Bạn ơi, miễn phí mà có tốt mấy cũng không an tâm khi sử dụng bởi lẽ:

1. Ai sẽ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

2. Ai sẽ hỗ trợ khi bạn trong khi dùng

3. Ai sẽ sửa lỗi cho bạn nếu bạn phát hiện số liệu bị lỗi (bất cứ phần mềm máy tính nào cũng đều phải có lỗi gì đấy, chỉ là hiện tại chưa thấy mà thôi)

4. Ai sẽ ....

Lý do: Không có ai chỉ cần hít khí trời mà sống, họ cần có thu nhập để tồn tại - duy trì - phục vụ - phát triển

Tóm lại: Nếu bạn cho rằng số liệu kế toán là không quan trọng, nếu bạn cho rằng công sức và thời gian nhập số liệu hàng năm trời của bạn là không có giá trị thì bạn có thể sử dụng các phần mềm kế toán "tình cho không biếu không"

Nếu không có khả năng mua phần mềm, tôi khuyên bạn hãy làm kế toán trên Open Office (vì thực chất Excel vẫn phải mua).

• Like
Reactions: juliacoco
hanhks

hanhks

Trung cấp
23/8/07
134
0
0
38
Hà Nội
pivot.vn

Bạn sẽ không bao giờ tìm được nó cả, vì đơn giản ngay cả có phí cũng không có phần mềm nào tốt, mà chỉ có phần mềm phù hợp với bạn mà thôi.

trantri1311

trantri1311

Trung cấp
5/9/08
113
0
0
42
Hồ Chí Minh
www.bestdeal.vn
phần mềm kế toán bằng excel không chia sẻ được hả bạn?

exel đã là phần mềm rồi, ứng dụng vào kế toán thì tuỳ mỗi người mỗi kiểu, sắp xếp data mỗi người cũng khác nhau mà :015:

L

leo_hn

Guest
25/7/06
6
0
0
Hà Nội
Bạn ơi, No Free Meal
Nếu thật sự muốn phần mềm miễn phí, bạn hãy thử phần mềm mã nguồn mở.

INFORMATION IS FREE - U have to Know
PEOPLE ARE NOT - U have to Pay
CONTRIBUTORS ARE PRICELESS - U have to Be
(câu nói nổi tiếng của Red1, một đồng sáng lập dự án Adempiere Business Suite (http://adempiere.org)

H

huytk

Guest
11/9/08
1
0
1
đất lành chim...!
mình cũng đang tìm kế toán hình thức NKSC trên excel mà chưa tìm ra, ai có giúp mình với !

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
không có khái niệm phần mềm miễn phí mà tốt đâu bạn ơi, nếu có thì người ta cũng chỉ cho mình thử dùng phần mềm đó trong khoảng thời gian nào đó thôi,

N

napoleonvn1011

Guest
19/12/09
5
0
0
39
Thanh hoa
chính xác. các công ty luôn phải giữ bản quyền chứ. Đâu có dễ gì cho anh em mình xài chùa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA