Các mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp

• Thread starter hangtlcb
  • Ngày gửi
H

hangtlcb

Sơ cấp
28/3/10
5
0
0
cao bang
Em chào các anh chị, em mới vào làm kế toán ở 1 đơn vị hành chính, các anh chị co thể cho em các biểu mẫu theo QĐ 19/2006/QĐ- BTC theo Mục lục ngân sách mới được không? em đã tim trên 1 số tài liệu nhưng các biểu mẫu đó đều theo mục lục ngân sách cũ thui. Có anh chi nào có thì giúp em với. Em xin cam ơn trước nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Em chào các anh chị, em mới vào làm kế toán ở 1 đơn vị hành chính, các anh chị co thể cho em các biểu mẫu theo QĐ 19/2006/QĐ- BTC theo Mục lục ngân sách mới được không? em đã tim trên 1 số tài liệu nhưng các biểu mẫu đó đều theo mục lục ngân sách cũ thui. Có anh chi nào có thì giúp em với. Em xin cam ơn trước nha
MLNS thì có liên quan gì đến mẫu biểu mới hay cũ hả em? Vẫn làm theo QĐ19 thôi ...

H

hangtlcb

Sơ cấp
28/3/10
5
0
0
cao bang
nhùn em van thay một số mẫu biểu co sửa đôi chút chứ a.vi dụ như bảng đối chiếu dự toán kinh phí tại kho bạc thì sửa Mã chương, mã ngàng, mã NDKT. vi em mới vào làm ở cơ quan chưa co phần mềm kế toán nên tất cả đều phải đánh tay rất mất thời gian

H

hangtlcb

Sơ cấp
28/3/10
5
0
0
cao bang
:wall:Nếu anh chị nào có hoặc biết ở trang nào thì gửi cho em qua địa chỉ: lolemgioivo_125@yahoo.com
em cảm ơn nhiều nhiều!

T

tuyet baby

Guest
21/5/10
2
0
0
36
hà nội
e la tuyet e dang rat can mau bieu chueng tu trong ke toan HCSN nhung e tim hoai ko co, a c nao co giup e voi e dang can rat gap.

K

ketoannhi

Guest
31/5/10
1
0
0
bien hoa
mình cần mấy cái mẫu của kế toán lương. bạn nào có thì gửi cho mình qua mail này nha cauvongdo@gmail.com .mình đang rất cần mấy cái này. thank trước nha

B

binhchau1

Sơ cấp
23/9/08
5
0
0
43
brvt
xin chao cac anh chi, anh chi nao co file ke toan ban hang cho minh voi, minh dang rat can

T

truongnetit

Guest
10/11/10
1
0
0
40
bac ninh
Bac nao co BIÊU MẪU CHỨNG TỪ KẾ TOÁN HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP, cho em xim với.
các bác gửi vào Mail của em nhe, em cảm ơn trước
Mail: truongnetit@gmail.com

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
bạn gửi luôn cho minh với nha, mình cũng đang cần các biểu mẫu đó. Cảm ơn bạn nhiều! Email: quakhu126@yahoo.com

D

dhhoa

Sơ cấp
15/11/10
5
0
1
ha noi
đã có thông tư 185/2010/TT-BTC ngày 15/11/2010 sửa đổi bổ sung QĐ 19 rồi bạn tham khảo thêm !
good luck!

K

kien dinh

Sơ cấp
15/7/10
15
0
0
41
kon tum
Chào bạn Trung hải! mình cũng mới chuyển sang làm kế toán ở một trường tiểu học, cũng chưa xin mua phần mềm được nên mình muốn nhờ bạn send cho mình một số biểu mẫu theo QD 19 với. Nich cua minh là: vananhhue@gmai.com.Thank bạn nhieu nhé!

P

phien81288

Guest
25/7/09
1
0
0
35
da nang
Ðề: các mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp

Send giúp cho mình Biểu mẫu chứng từ kế toán đơn vị HCSN với các bạn ơi! Mail mình: hienthu81288@gmail.com
Thanks các bạn nhiều nhé!!

N

nguyenbaha

Guest
26/9/12
1
0
0
43
BXLC
Ðề: Các mẫu chứng từ kế toán hành chính sự nghiệp

Các bạn gửi cho mình Biêủ mâũ chứng từ kế toán đơn vị HCSN với nha, cảm ơn các bạn! Mail mình: hahien661@gmail.com

A

asdas

Sơ cấp
18/11/09
6
0
0
binh thuan

Bac nao co BIÊU MẪU CHỨNG TỪ KẾ TOÁN HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP, cho em xim với.
các bác gửi vào Mail của em nhe, em cảm ơn trước
Mail: truongnetit@gmail.com[/QUO

Mình send file cho bạn rồi đó, nếu nhận được thì hồi âm lại nhé

Minh cung dang can mau do, ban vui long goi cho minh nua nha, cam on ban nhieu nhieu.
mail cua minh ne ( lovevally_8886@yahoo.com)

H

hiepsidark

Sơ cấp
7/4/11
6
0
0
113
soc trang

Minh cũng đang rất cần những biêủ mẫu hóa đơn chứng từ HCSN. Bạn nào có thi gửi cho mình qua mail thewildlife_090391@yahoo.com. Mình cám ơn nhiêù.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA