đăng ký mã số thuế TNCN có còn thời hạn

• Thread starter 4_eyes girl
  • Ngày gửi
4

4_eyes girl

Guest
12/8/07
5
0
0
Hà Nội
Cả nhà ơi, cho em hỏi chút. Trước đây em có đăng ký mã số thuế TNCN cho các nhân viên văn phòng của công ty em và đã được cấp MST. Hiện tại có một số người chưa đăng ký và những người làm hợp đồng thời vụ em muốn đăng ký tiếp và gửi qua mạng thì có được ko? ( công ty em là công ty xây dựng).
Ai biết trả lời giúp em với! Cảm ơn cả nhà nhiều!:smile3:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Cả nhà ơi, cho em hỏi chút. Trước đây em có đăng ký mã số thuế TNCN cho các nhân viên văn phòng của công ty em và đã được cấp MST. Hiện tại có một số người chưa đăng ký và những người làm hợp đồng thời vụ em muốn đăng ký tiếp và gửi qua mạng thì có được ko? ( công ty em là công ty xây dựng).
Ai biết trả lời giúp em với! Cảm ơn cả nhà nhiều!:smile3:
Có nhân viên mới phát sinh bạn cứ đăng ký gởi bình thường.

4

4_eyes girl

Guest
12/8/07
5
0
0
Hà Nội
Cảm ơn bạn nha, mà tên bạn nghĩa là gì vậy? Mình luận mãi mà ko ra, có thể bật mí cho mình biết ko?:wall:

L

lannsn

Guest
26/5/06
39
0
0
40
tay ninh
Mình mới đi đăng ký MSt TNCN cho nhân viên làm vào t8/2009 giờ t4/2010 mới đăng ky MSt, bên thuế không nhận hồ sơ làm sao đây các bạn??? Sao mình nghe nói 2010 vẫn đăng ký được ?

Y

yenhoang110

Guest
9/2/10
1
0
1
35
TP.HCM
Ai biết trả lời giúp em với! Cảm ơn cả nhà nhiều!:smile3:[/QUO

Nhung ai chua dang ky ban cu dang ky MST tiep tuc la duoc.:015: