Mẫu công văn nộp lại báo cáo tài chính

• Thread starter zinzin269
  • Ngày gửi
Z

zinzin269

Sơ cấp
26/2/09
46
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà,
Em đã nộp BCTC năm 2009 nhg giờ có nhiều sai sót phải làm lại, em lên hỏi thuế đống đa họ bảo được nộp lại nhg phải về làm công văn giải trình xin nộp lại ( không thấy họ nhắc nhở gì đến bị phạt hay k cả).Theo em tìm hiểu thì không bị phạt ( theo TT 60). Nhg chi cục thuế đống đa thì chắc k dễ dàng như thế. hic
Có bác nào ở chi cục thuế đống đa đã từng nộp lại báo cáo tài chính thì chia sẻ kinh nghiệm với bọn em đi ah. Em đang rối bời, mong nộp được trong tháng 4 này càng sớm càng tốt, để càng lâu càng rắc rối.
Và em cũng đg không biết làm công văn thế nào, hic, bác nào có mẫu cho em xin với ah.
Mong hồi âm sớm sớm của các bác. Em cảm ơn nhìu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

diem meid

Guest
7/4/10
19
0
0
Cầu Giấy
úi, mình cũng đang cần mẫu công văn để nộp lại bctc . Bạn nào có mẫu thì cho mình với nhé. thanks mail của mình là: meid308@gmail.com

T

thanhtamhvtc

Guest
10/7/08
2
0
0
36
vinh phuc
Chào các bạn, mình cũng cần phải làm lại Báo cáo tài chính, bạn nào đã có mẫu công văn nộp lại BC thì send cho mình một bản với nhé, Email: thanhtamhvtc@gmail.com
Thanks!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
H

hoangdunghr

Guest
4/8/09
1
0
0
40
Thái Bình
mình dang can mau thuyet minh bao cao tai chinh theo qd48.anh chi nao co gui cho minh voi.email cua minh :tuyet_nguyen152000@yahoo.com.em cam on nhieu nhe.

L

Loc Triphaco

Guest
27/4/10
2
0
0
quảng ngãi
Hi! E cung dang cần mau cong van nop lai BCTC anh, chi co thi gui cho e voi nhe, e cam on nhieu nhieu

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
Gủi các bạn tham khảo

Đính kèm

• GT_Chi cuc thue_Q.6.doc
    29 KB · Lượt xem: 362
H

Hoangnhungdoandoan

Guest
Chào các bạn.
Các bạn cho mình hỏi. Bạn mình làm báo cáo tài chính năm 2009 vừa rùi. Do có sai sót về tiền lương của công nhân viên: Số tiền tăng lên hơn 4 tr. Do tính thừa nhân viên. vây giờ tớ phải làm sao?

O

otosanvn

Guest
28/5/10
1
0
0
35
sai gon
Mình muốn hỏi, khi ghi sổ nhật ký chung, các nghiệp vụ trích khấu hao, lập các khoản dự phòng, các nghiệp vụ đó khi ghi vào sổ có ghi âm không? Cám ơn.

A

ATcomm

Trung cấp
25/1/07
71
0
6
Hà Nội
webtamsu.com
Tôi mới nộp lại ở chi cục thuế Thanh Trì, báo cáo của tôi không ảnh hưởng gì đến tài khoản thuế nên cũng tương đối đơn giản. Ở đó chỉ yêu cầu đoạn cuối của công văn phải có đoạn: "Những sai sót này không ảnh hưởng đến tờ khai tự quyết toán thuế TNDN năm 2009 và công ty chúng tôi chưa nhận được quyết định kiểm tra của cơ quan thuế.Vậy chúng tôi làm công văn này xin được nộp thay thế báo cáo tài chính năm 2009 đã nộp bằng một báo cáo tài chính mới cho đúng với số liệu thực tế".

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA