Cài đặt mật khẩu cho 1 workgroup

• Thread starter minhcong
  • Ngày gửi
minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
cơ quan em có nhiều phòng ban, mỗi phòng có 3 máy tính, 1phòng thiết lập 1workgroup. Vậy anh chị cho em hỏi cách thiết lập mật khẩu của 1 phòng, để bảo mật thông tin. Thank!:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

ĐỖ SƠN HẢI

Guest
10/10/06
130
0
0
45
Phan Thiết
Cái này bạn hỏi chuyen gia mạng nhé, hình như bên Hải cấp user con pass thì mình tự đặt thôi.

Mình ké câu hỏi của bạn nhờ cao thủ chỉ giúp luôn mình dùng ODBC liên kết từ Access tới SQL 2000 và từ SQL 2000 mình phân quyền cho mỗi user (có lần phân quyền cấm xoá nhưng mình cấm nó vẫn trơ trơ nên chịu các bác chỉ giúp cái quy trình này )

Q

quanggol

Guest
8/5/10
5
0
0
34
thanh hoa
cho mình ké 1 câu hỏi nhé mình bị 1 con virut ở trong nick yahoo mỗi lần mình vào là lại bị mà mình dùng anti-virus vẫn không diệt được ai biết cách thì chỉ cho mình với

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
Em có chia sẻ dữ liệu dùng chung cho 02 máy còn lại trong mạng Lan( cùng workgroup)
Em muốn đặt mật khẩu để 02 máy còn lại cần phải gõ thì mới đăng nhập được. em đã tự tìm hiểu là vào: Chuột phải my computer\manage\Local uers and groups.....tiếp theo thì ntn các anh chị?
Em thấy bên tay phải có user và groups ==> Giúp em với

phuyen89

phuyen89

Cao cấp
5/12/08
339
8
18
Tuy Hoà-Phú Yên
Em có chia sẻ dữ liệu dùng chung cho 02 máy còn lại trong mạng Lan( cùng workgroup)
Em muốn đặt mật khẩu để 02 máy còn lại cần phải gõ thì mới đăng nhập được. em đã tự tìm hiểu là vào: Chuột phải my computer\manage\Local uers and groups.....tiếp theo thì ntn các anh chị?
Em thấy bên tay phải có user và groups ==> Giúp em với

Cái đó là chỉ để giới hạn quyền USER thôi mà bạn.Mình có quyền Admin thì giới hạn quyền của USER bằng cách như bạn nói đó

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
Cái đó là chỉ để giới hạn quyền USER thôi mà bạn.Mình có quyền Admin thì giới hạn quyền của USER bằng cách như bạn nói đó
Thế chỗ nào để mình đánh mật khẩu vào hả pac???:015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA