mẫu biên bản họp HĐQT về việc bổ nhiệm Chủ tich HĐQT, GĐ,PGĐ,KTT

• Thread starter winwi
  • Ngày gửi
W

winwi

Guest
12/4/10
2
0
0
NAM ĐỊNH
Công ty em mới thành lập, giờ em đi đăng ký mở TK giao dịch tại ngân hàng. Thủ tục mở tài khoản phải có biên bản họp HĐQT về việc bổ nhiệm Chủ tịch HĐQT, GĐ, PGĐ, KTT ; và quyết định bổ nhiệm GĐ, PGĐ, KTT; văn bản uỷ quyền cho người được uỷ quyền( nếu có); Điều lệ công ty. Gìơ em đang rất cần những biên bản này mong anh chị nào biết giúp đỡ em cho em mẫu của chúng để em dựa vào đó làm cho đúng. có thể gửi qua mail của em: thuytrang19101987@gmail.com. mai nghỉ 30.4 rùi anh, chị ơi. mà em phải hoàn tất hôm nay???
em cảm ơn anh( chị) nha!

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

wide

Guest
28/4/11
1
0
0
ha noi
mình cũng đang cần mẫu biên bản bổ nhiệm chủ tịch hội đồng quản trị mà chưa tỉm đươcj, có thể gửi giúp mình với

BuiThanhVu

BuiThanhVu

Sơ cấp
23/8/10
23
0
1
TP Hoà Bình
Công ty em mới thành lập, giờ em đi đăng ký mở TK giao dịch tại ngân hàng. Thủ tục mở tài khoản phải có biên bản họp HĐQT về việc bổ nhiệm Chủ tịch HĐQT, GĐ, PGĐ, KTT ; và quyết định bổ nhiệm GĐ, PGĐ, KTT; văn bản uỷ quyền cho người được uỷ quyền( nếu có); Điều lệ công ty. Gìơ em đang rất cần những biên bản này mong anh chị nào biết giúp đỡ em cho em mẫu của chúng để em dựa vào đó làm cho đúng. có thể gửi qua mail của em: thuytrang19101987@gmail.com. mai nghỉ 30.4 rùi anh, chị ơi. mà em phải hoàn tất hôm nay???
em cảm ơn anh( chị) nha!

Công ty bạn là công ty cổ phần ah, Về các mẫu biên bản họp HĐQT bạn vào google mà tìm có rất nhiều đấy. Bạn tham khảo thêm Luật doanh nghiệp năm 2005 và Nghị định 102/2010 về Điều lệ tổ chức và hoạt động của Cty cổ phần.
Cty tổ chức Đại hội đồng cổ đông để bầu ra HĐQT, chủ tịch HĐQT.
HĐQT có quyền bổ nhiệm các chức danh GĐ, PGĐ, KTT, chủ tịch HĐQT có thể kiêm GĐ điều hành ...

Mẫu quyết định bổ nhiệm về cơ bản cũng như các quyết định bình thường thôi.

O

oanhvjp91

Sơ cấp
4/4/11
6
0
0
vĩnh phúc
Công ty bạn là công ty cổ phần ah, Về các mẫu biên bản họp HĐQT bạn vào google mà tìm có rất nhiều đấy. Bạn tham khảo thêm Luật doanh nghiệp năm 2005 và Nghị định 102/2010 về Điều lệ tổ chức và hoạt động của Cty cổ phần.
Cty tổ chức Đại hội đồng cổ đông để bầu ra HĐQT, chủ tịch HĐQT.
HĐQT có quyền bổ nhiệm các chức danh GĐ, PGĐ, KTT, chủ tịch HĐQT có thể kiêm GĐ điều hành ...

Mẫu quyết định bổ nhiệm về cơ bản cũng như các quyết định bình thường thôi.
em chào anh công ty em đang muốn mở tài khoản ngân hàng họ yêu cầu phải có biên bản họp HĐQT về việc mở tài khoản nhưng em không có nếu ai có thì gửi giúp em với.
mail của em là: truongoanh1506@gmail.com

H

hthichgiao

Cố vấn web ketoan
em cảm ơn anh( chị) nha!

Cái này bạn cứ hỏi lãnh đạo công ty, yêu cầu cung cấp: vì
Điều lệ, Biên bản họp HĐQT về việc bổ nhiệm Chủ tịch HĐQT, GĐ, PGĐ, KTT ; và quyết định bổ nhiệm GĐ, PGĐ, KTT phải có trước rồi thì cơ quan đăng ký KD mới cấp giấy chứng nhận đăg ký KD cho bạn.

C

chichbong2007

Sơ cấp
29/5/09
17
0
1
45
Hà Nội
Sửa lần cuối:
Q

quocha2009

Guest
19/8/09
31
0
6
ha noi
Bạn lập một cái biên bản cuộc họp có thành viên hội đồng quản trị và các thành viên khác, sau đó nêu nội dung cần làm và ký xác nhận là xong, đơn giản vậy thôi đừng lo lắng gì cả.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA