em muốn hỏi về mẫu biên bản huỷ hoá đơn bán hàng thông thường

• Thread starter ngoctuyenmai
  • Ngày gửi
N

ngoctuyenmai

Guest
25/4/10
6
0
0
35
ha noi
Hiện tại Cty em có viết sai 2 hoá đơn bán hàng thông thường đã xé liên đỏ ra khỏi cuống. Bên Thuế yêu cầu cty em làm biên bản huỷ hoá đơn và có chữ ký xác nhận của 2 bên.Nhưng em không biết mẫu hoá đơn như thế nào.Mong anh chi giúp em với. Cảm ơn cả nhà.:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangkhuc

Sơ cấp
13/4/10
32
0
0
36
hà nội
Bạn làm cái biên bản huỷ hóa đơn như một biên bản bình thường, với nội dung hai bên xác nhận huỷ hoá đơn rùi đóng dấu 2 bên mỗi bên một bản, thu hồi hoá đơn và xuất lại hoá đơn mới

kiengxanh

kiengxanh

Guest
10/10/09
17
0
0
go vap _tp ho chi minh
Bạn cho mình mail nhé, minh sẽ gửi 1 bản cho bạn tham khảo, chào bạn:015:

N

ngoctuyenmai

Guest
25/4/10
6
0
0
35
ha noi
T

thanhthuy250387

Guest
7/4/10
19
0
0
tphcm
em có thắc mắc này xin các anh chị giúp em với, em mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm gì hết. tháng rồi e kê khai chi phí vào tờ khai thuế TNDN tạm tính thì em đã bỏ quên phần hạch toán phần chi phí xăng dầu trên hóa đơn tiền xăng. vậy em phải xử lý thế nào đây? và các anh chị cho em hỏi thêm và phần chi phí xăng dầu này thì mình định khoản như thế nào?
còn điều này nữa, em có ghi nhầm hóa đơn GTGT và lỡ xé ra khỏi cuốn hóa đơn rồi. phải làm biên bản hủy hóa đơn nhưng em ko biết phải làm như thế nào. mong anh chị chỉ giúp em với!
em cảm ơn!

L

lan090

Guest
3/1/09
5
0
0
Hà Nội
còn điều này nữa, em có ghi nhầm hóa đơn GTGT và lỡ xé ra khỏi cuốn hóa đơn rồi. phải làm biên bản hủy hóa đơn nhưng em ko biết phải làm như thế nào. mong anh chị chỉ giúp em với!
em cảm ơn!

cho chị email chị gửi cho

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA