"Thi tuyển vào Viettel"

• Thread starter Sakura87
  • Ngày gửi
S

Sakura87

Trung cấp
24/4/08
67
0
6
hanoi
E chào cả nhà. Hiện giờ e rất muốn tìm hiểu cách thi vào viettel mà tìm mãi ko thấy cái đề thi nào để tham khảo. Có bác nào thi vào viettel tech (kế toán) thì cho e xin vài ý kiến về nội dung cũng như cách thi với nhé. E đang cần wa mà ko bit fai cho vào mục nào. Nếu e post sai thì bác admin thông cảm đừng gỡ bài của e đi nhé ( bác chuyển vào mục đúng cho e cũng đc). Thanks!

Gữi mọi người đề thi tuyển viettel 2012

Đính kèm

• dethiviettel.doc
    53 KB · Lượt xem: 485
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meocongcon

Guest
15/7/06
8
0
0
t
cần đề hay cần thông tin vậy,có j mình sẽ hỗ trợ

N

nguyennhunh88

Guest
15/3/10
3
0
0
35
bac ninh
chao ban, ban co the ho tro dum duoc ko? toi can de thi tuyen nhan vien ke toan viettel, iq, chuyen nganh, va nhung cau hoi phong van. neu ban nhiet tinh cung cap thi tot qua. Thank b nhuey

M

medivil

Sơ cấp
26/1/10
14
0
0
Ha Noi
các bác ơi, em thi tuyển kế toán vào viettel cái đợt 340 nhân viên ý, tổ chức thi hoành ta tràng lắm, họ bảo là từ giờ đến 15/9 là có kết quả, em sốt ruột quá. chưa thấy họ gọi đi làm gì cả, không lẽ em tạch rồi nhỉ :(

M

maythao

Sơ cấp
6/8/10
12
0
0
35
Hưng Hà- Thái Bình
Chào bạn. Tớ là Mây Thao, mới tham gia diễn đàn.
Nghe bạn nói thi tuyển vào Viettel hoành tráng lắm làm mình cũng thấy háo hức.
Nếu bạn được nhận vào làm ở đó, có gì mới thì thông tin cho bà con với nhé!

N

natravico

Trung cấp
12/10/09
53
0
6
38
Bắc Ninh
H

huyenthanhngo

Guest
3/11/10
30
0
0
38
Hue
viettel có kết quả lâu rồi bạn a`!! mình cũng có đi thi, bạn nào chuẩn bị đi thi về kế toán cửa hàng thì học lại kế toán tài chính nhé, chủ yếu là cách xác định doanh thu?kết quả kinh doanh. còn thêm phần tin hoc văn phòng nữa, xem lại word với excel nhe'. chúc các bạn thi tốt.

B

bela

Guest
11/11/10
3
0
0
tphcm
ai co de thi va noi dung thi thi gui gium minh vao mail nay nhe:nhungngo206@yahoo.com
Thanks cac ban nhieu nha!

B

bela

Guest
11/11/10
3
0
0
tphcm
Ai co de thi va noi dung thi vao viettel thi gui gium minh vao mail:hcdh15@gmail.com
Va co ai biet thoi gian thi nam 2011 thi cho minh biet voi nha
Thanks cac ban nhieu!

L

lhp7988

Guest
19/11/10
1
0
0
Ha Noi
Chào cả nhà. hnay em mới tham gia diễn đàn lần đầu. Nghe mọi người nói đang có lịch thi tuyển vào Viettel không biết bây giờ liệu còn ko nhỉ?
Mình cũng đang quan tâm ai có nội dung thi và lich thi thì gửi vào mail : phuong7 9.htc@gmail.com giup mình với nhé.
Thanks cả nhà!

N

ngocthegian

Trung cấp
29/6/09
151
0
0
35
Nghệ An -> Hà Nội
Cái này mình cũng rất quan tâm, mình thấy Viettel hình như chỉ tuyển kế toán trình độ đại học trở lên. Vậy có phân biệt bằng Chính Quy, Liên Thông, Tại Chức hay không?
Sang năm là tốt nghiệp liên thông ĐH do vậy cũng rất muốn xem Viettel tuyển như thế nào.
Ai đã thi qua rồi thì vui lòng vào đây cho ít đề tài...có tài liệu gì cho mình xin qua mail.

R

roly

Guest
11/2/11
2
0
0
tphcm
sap toi minh thi vao lam nhan vien ke toan cua viettel tai tphcm. minh khong biet de thi nhu the nao? ai co de thi thi va thoi gian thi sap toi thi goi mail cho minh nhe . mail minh la phuochue1510@gmail.com. cam on.

D

duysang277

Trung cấp
20/11/10
63
0
0
ha nam
mình cũng sắp thi vào vị trí kế toán của vietel mà lo quá không biết là thi nhữg vấn đề gì.mình lo nhất là tiếng anh.không biết ở vòng 1 thi tiếng anh có thi nói hay vấn đáp không nhỉ?nếu có chắc mình toi

T

thavumlh

Trung cấp
2/1/11
78
5
8
35
Hà Nội
Viettel đợt này chỉ tuyển Nam thôi thì phải, ko biết có đợt nào tuyển Nữ ko nhỉ???

L

loanltp

Guest
29/5/10
1
0
0
36
Nam Dinh
Các bạn ơi mình cũng muốn hỏi thi tuyển kế toán vào viettel hình thức ra đề như thế nào? Bạn nào còn nhớ đề giúp mình với nha. Thanks

J

jenero

Guest
10/12/07
43
0
6
42
ha noi
Các bác đi thi tuyển ở Viettel chưa vậy. Em cũng nộp hồ sơ mà chưa thấy gọi j. Chi nhánh đăng tuyển thì thi tại đó hay thi tập trung ạ. Ai có kinh nghiệm j thi chia sẻ với em nhé. Cảm ơn cả nhà!

Q

quynh3001

Guest
17/1/11
5
0
1
Hà Nội
Viettel đang tuyển hả các bạn...để mình mò qua web của nó cái coi nhỉ

S

sacmau

Guest
3/3/08
1
0
0
39
tphcm
minh thi tuyen ke toan viettel dot 17/5 vua roi ne, de thi rat de, nghiep vu don gian lam, hach toan mua ban, roi KQKD thoi.
Tin hoc trac nghiem cung de.
de thi viet noi chung rat de, con pvan thi hoi cang, k 4-5 ng pvan, hoi tiep nghiep vu.
den nay chau co kq nua, neu dau thi vao pvan tiep lan 3

T

thanhhyb

Guest
23/9/10
2
0
0
38
ha noi
bạn sắc mầu oi làm on nói rõ đề thi tuyển vào viettel được ko nhất là phần kế toán Ấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA