Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Chào cả nhà,
có ai có kỷ niệm về trường CĐ KTKT Thái Bình không?trước mình học ở đó,ngày còn học mình luôn mạc cảm,
nhưng giờ đã trưởng thành,sống và làm việc xa nhà nên cũng nhớ thật,tết vừa rồi về nhà đi qua trường mà thấy khó tả.
cũng hơi hơi xa lạ,có lẽ tại mình không hay về thăm hay sao ấy,
thôi phải cố gắng sống không hối tiếc như bây giờ nữa,vì thời gian dâu có chờ đợi ai,
già thật rồi

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Chào cả nhà,
có ai có kỷ niệm về trường CĐ KTKT Thái Bình không?trước mình học ở đó,ngày còn học mình luôn mạc cảm,
nhưng giờ đã trưởng thành,sống và làm việc xa nhà nên cũng nhớ thật,tết vừa rồi về nhà đi qua trường mà thấy khó tả.
cũng hơi hơi xa lạ,có lẽ tại mình không hay về thăm hay sao ấy,
thôi phải cố gắng sống không hối tiếc như bây giờ nữa,vì thời gian dâu có chờ đợi ai,
già thật rồi

Bạn học khóa bao nhiu vậy? Mình cũng học ở KTKT thái bình nè. Hic lâu rùi mình cũng ko lên đó ko bít bây giờ có gì khác không nữa. Cũng gần 1năm rùi còn gì

P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
mình cũng học ở đó nè. Mình học khoá 3. ra trường được 4 năm rùi. Nghĩ cũng nhanh thấy đấy, thời gian cứ trôi qua vèo vèo, chẳng mấy chốc đã già

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Mình cũng hoc khóa 3 mình học 3B
Thầy Thiều chủ nhiệm

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Còn mình thì học khóa 6. Có ai học ở CD KTKT Thái Bình thì vào ôn lại kỷ niệm đi các bác.

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
ngày mình học thi chỉ đươc xem khu B của trường xây thôi.chắc khóa 6 là được học ở đó rồi ah,giá ma rớt vài năm là được học đó

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hic học ở khu C chứ khu B gì hả bac. Khu B giờ mới xây đó. Ko bít giờ đã xây xong chưa nữa. Học ở khu C thích lắm bác ạ. Mùa hè thì mát còn mua đông thì ấm. Ngày em ra trường thì khu B đang xây dở dang. ko bít giờ đã xây xong chưa.

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
cũng không nhớ lắm chỉ nhớ là trước đó nằm o trường chính trị,
còn về thầy giáo thì sợ nhất là thầy Hoan đúng ko?ngoài ra thì thầy cô nào cũng dễ chịu

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
cũng không nhớ lắm chỉ nhớ là trước đó nằm o trường chính trị,
còn về thầy giáo thì sợ nhất là thầy Hoan đúng ko?ngoài ra thì thầy cô nào cũng dễ chịu

Hic Thầy Hoan thì "Vô đối" rùi bác ạ, miễn bàn lun. Hehehe

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Trông thầy là thấy tác dụng của thể dục thể thao????
potay

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
quên thẻ gặp anh Tỏ thì thích phải pít,Trường gì lúc nào cũng nề nếp kỷ cuơng, nghỉ lễ, nghỉ hè k yên, lo viết báo cáo.......... bnhieu la cái luật lệ mà chẳng trường nào có, học xong rồi mà nghĩ lại vẫn hãi

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thầy Hoan vô đối

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Anh Tỏ cũng không kém phần long trọng. Kakaka. Đúng là nghĩ lại mà sợ đến già.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe chị cũng cựu học sinh trường đó đây, ái chà nói đến trường đó thì hãi cả linh hồn. Sợ đến già nên em trai chị chị cũng ko cho học ở đó. Ai đã từng dạy chị nhắc đến tên chị là các thầy cô sẽ nhớ, chị nổi tiếng khu B cái tội chọc thầy Tỏ, chuyên tìm cách trốn học và đặc biệt chuyên gia đi hát với bài " Cô gái mở đg ":yo yo (48):

P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
quên thẻ gặp anh Tỏ thì thích phải pít,Trường gì lúc nào cũng nề nếp kỷ cuơng, nghỉ lễ, nghỉ hè k yên, lo viết báo cáo.......... bnhieu la cái luật lệ mà chẳng trường nào có, học xong rồi mà nghĩ lại vẫn hãi

HI, chỉ có ở trường mình mới có lệ nghỉ hè thì viết thu hoạch hè, nghỉ tết thì nộp báo cáo tiẻu luận, mỗi môn 4 quyển vở, 2 quyển sổ. Nghĩ lại cũng thấy cực vô cùng nhưng dù sao thì nhờ thế mà giờ mới có nhiều chuyện để kể. hi:004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Đã có ai bị thầy Hoan bắt lau súng đến bóng loáng lên chưa? Ko bít giờ thầy về nhà còn đi xe Tb ko nhỉ

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Đã có ai bị thầy Hoan bắt lau súng đến bóng loáng lên chưa? Ko bít giờ thầy về nhà còn đi xe Tb ko nhỉ

Hic Thầy Hoan vẫn còn cái xe đạp thống nhất đời chót chị ạ. Vẫn sử dụng đều đều. Hic. Nhìn thấy thầy là nhìn thấy gia vị rùi. Kekeke

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
chà, thế là hang xóm rùi. Minh hoc 3A nè co Nguyệt chủ nhiệm. Đợt đó cũng chơi với đám Thông, Nhung, Thơm, Toản nè.
Thế ah?Toản Thi đang o Tp HCM còn Thông thì ở lại trường nghe nói dạy học,3A trong này nhiều lăm đó

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA