Thi tuyển vào SHB

• Thread starter huyenvusm
  • Ngày gửi
H

huyenvusm

Guest
1/3/10
5
0
0
HCM
Em chưa thấy topic nào về SHB thì phải, xin phép mod cho em mở top này nhé!

Đợt này SHB ở TP HCM và Đồng Nai đang tuyển, ngày mai là thi viết, có ai đi thi cùng em ko ạ?
Lần đầu tiên bon chen thi thố vào Ngân hàng nên run quá.

Anh chị có kinh nghiệm rồi cho em hỏi chút : Họ bảo khi đi thi mang theo CMND và máy tính cá nhân, máy tính cá nhân ở đây là máy tính đẩ làm các phép tính toán hay là ...laptop ạ? em nghĩ là máy làm phép toán, nhưng vẫn hỏi cho rõ, nhỡ đâu...mà mình ko mang máy theo yêu cầu thì lấy gì làm bài thì.

Anh/chị giải đáp hộ em với nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyenvusm

Guest
1/3/10
5
0
0
HCM
Có ai nộp hồ sơ vào SHB Đồng Nai đợt này ko ah?

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
có anh chị nào có đề thi vào SHB không nhỉ? Sáng mai em thi nhưng em vừa mới nhận được thông báo. Anh chị náo có giúp em với.

Q

quynhanhkt

Guest
1/7/08
4
0
1
37
Ha noi
các bạn đã thi chưa? mình đang làm shb đây, các bạn muốn hỏi những gì nếu mình giúp đc mình sẽ giúp các bạn

N

ntt203

Guest
21/1/11
2
1
0
HN
các bạn đã thi chưa? mình đang làm shb đây, các bạn muốn hỏi những gì nếu mình giúp đc mình sẽ giúp các bạn
Chị ơi, em sắp thi vào SHB nên muốn xin chị các tài liệu liên quan đến thi Kế toán, tín dụng, thẩm định, giao dịch viên, ... đặc biệt là kế toán. Chị gửi giúp em vào email: trangnguyen20031987@gmail.com nhé. (ID yahoo của em là thunglunghoahong_2003). Em cũng rất mong chị chia sẻ cho em những kinh nghiệm thi tuyển hoặc kinh nghiệm công tác nữa. Em cảm ơn chị nhiều!

• Like
Reactions: ThuongDT_91
D

dangcuong87

Guest
17/3/10
2
0
0
40
hanoi
Mọi người ơi cho mình hỏi là khi thi vào SHB - Hà Nội thì chỉ thi môn chuyên ngành mình đăng kí thôi hay gì vậy?trên web của SHB chi thông báo ngày thi thôi, còn thi môn gì thì mình vẫn chưa biết mọi người cho ý kiến với nhé.
Thanks

S

Samila

Sơ cấp
21/2/09
13
0
0
Nơi xa lạ

Chị ơi! em đăng ký thi vào SHB Khánh Hòa,chị cho em xin tài liệu liên quan đến kho quỹ chị nhé.Cám ơn chị rất nhiều!
Chị gửi mail giúp em nhé : pt.quyen0209@gmail.com

Sửa lần cuối:
M

muada

Guest
10/4/11
1
0
0
tphcm
chi oi ti nua em thi nv kiem ngan o shb roi chi chi jup e vai van de lien wan dc ko ah

C

camvan89act

Guest
15/3/11
3
0
0
34
Hanoi

mới nhận được thông báo thi viết của SHB, lục tung cái google thì thấy topic của nhà mình, mình thi vị trí chuyên viên kế toán, giúp mình với, mail của mình : camvan89act@gmail.com. thank nhiều nhé :D

T

ToiyeuVN

Trung cấp
10/12/09
54
3
8
Hà Nội
Chị ấy "một đi ko trở lại" nữa rùi :(

H

haru2810

Guest
1/10/11
1
0
0
37
Ha Noi
chao ca nha. E la thanh vien moi cua dien dan minh. ^^
Cac anh chi oi! Mai e thi SHB CN HA NoI vi tri CV QHKHDN a/ c nao co kinh nghiem thi viet, phong van o SHB rui, hjhj. chia se cho e chut kinh nghiem nha :D
Anh chi co de tham khao gui jup e vao dia chi mail ne: thuhienpdp@yahoo.com

Tks a/ c

F

fieldcrab81

Guest
18/12/07
27
0
0
ha dong
Có ai ở nhà mình thi SHB đợt 2/10 đã được gọi PV chưa nhỉ, 6/10 là PV rùi mà hn vẫn hem có j, chắc tạch rùi chăng :(

beckentan

beckentan

Cao cấp
Hồi sáng này nhỏ bạn mới đi phỏng vấn bên SHB, nó ứng tuyển vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng, mà vào phỏng vấn toàn hỏi luật đất đai mới ghê

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA