Bảng kê tiền lương

• Thread starter loc21
  • Ngày gửi
L

loc21

Guest
31/3/10
3
0
0
40
tphcm
Chào các ACE trên diễn đàn
Em có trường hợp muốn hỏi trong hợp đồng LĐ mình ghi phụ cấp ăn trưa, điện thoại, đi lại thì trong
phần bảng thanh toán tiền lương mình có cần ghi chi tiết không? Em có thể làm bảng lương nội dung: l
lương cơ bản, chức vụ, tiền ăn, còn các phụ cấp điện thoại, xăng...c e đưa vào 1 cột thu nhập khác
được k?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Em có trường hợp muốn hỏi trong hợp đồng LĐ mình ghi phụ cấp ăn trưa, điện thoại, đi lại thì trong
phần bảng thanh toán tiền lương mình có cần ghi chi tiết không? Em có thể làm bảng lương nội dung: l
lương cơ bản, chức vụ, tiền ăn, còn các phụ cấp điện thoại, xăng...c e đưa vào 1 cột thu nhập khác
được k?
Được bạn, vì khi đăng ký xây dựng thang bảng lương bạn có đăng ký với phòng lao động của bạn nhhư thế mà.

V

vilun

Guest
24/6/10
1
0
0
42
daklak
được k?

S

shosheba

Sơ cấp
11/1/10
8
0
1
Hà Nội
Khi đưa hết các chỉ tiêu đó vào bảng lương thì sẽ phải tính thuế thu nhập cá nhân phải ko bạn?
Bên mình thì lại ko muốn tính thuế thu nhập cá nhân đối với các khoản trợ cấp như thế này thì phải làm thế nào?
Các bạn chỉ cho mình với!
Cám ơn mọi người nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA