Tra cứu tờ khai thuế qua mạng down về nhưng không đọc được

• Thread starter minhphutang1
  • Ngày gửi
M

minhphutang1

Sơ cấp
24/1/13
6
0
0
33
nghệ an
Mọi người cho mình hỏi là mình vào tra cứu tờ khai để xem lại tờ khai báo cáo sử dụng hóa đơn đã gửi nhưng khi down về lại không đọc được bản trắng "null" là thế nào ạ? các tờ khai khác vẫn down về và đọc bình thường ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: tra cứu tờ khai thuế qua mạng down về nhưng không đọc được

Mọi người cho mình hỏi là mình vào tra cứu tờ khai để xem lại tờ khai báo cáo sử dụng hóa đơn đã gửi nhưng khi down về lại không đọc được bản trắng "null" là thế nào ạ? các tờ khai khác vẫn down về và đọc bình thường ạ
Null vẫn đọc được, trường hợp này do bạn gửi bằng file excel chứ gửi bằng PDF thì không có tình trạng null

T

tathao1411

Sơ cấp
9/5/09
6
0
0
Ha Noi
Ðề: Tra cứu tờ khai thuế qua mạng down về nhưng không đọc được

Mọi người cho em hỏi, khi em nộp tờ khai Quyết toán thuế TNCN bằng file excel thì sau đó ko down về được từ phần Tra cứu của trang nhantokhai, có cách nào lấy lại được tờ khai đó ko ạ, máy em mất hết dữ liệu nên ko còn lưu nữa :(

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Tra cứu tờ khai thuế qua mạng down về nhưng không đọc được

Mọi người cho em hỏi, khi em nộp tờ khai Quyết toán thuế TNCN bằng file excel thì sau đó ko down về được từ phần Tra cứu của trang nhantokhai, có cách nào lấy lại được tờ khai đó ko ạ, máy em mất hết dữ liệu nên ko còn lưu nữa :(
Web fix như thế nên đâu có ai tải được đâu bạn hiền.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA