Quyết toán công trình xây dựng cơ bản tự xây dựng

• Thread starter Dungford
  • Ngày gửi
D

Dungford

Sơ cấp
27/7/10
10
0
1
42
Buôn Ma Thuột, DakLak
Hiện tại mình mới làm kế toán cho một công ty, khi mình tiếp nhập thì công ty có 2 công trình xây dựng cơ bản đã hoàn thành đưa vào sử dụng. Tuy nhiên 2 công trình này chưa quyết toán. Mình mới làm nên chưa có kinh nghiệm và biểu mẫu quyết toán công trình xây dựng cơ bản dưới hình thức này. Anh em nao trong diễn đàn có biểu mẫu quyết toán công trình xây dựng cơ bản dưới hình thức tự làm , làm ơn cho minh xin được không. Mình cảm ơn nhiều!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenuyen30

Guest
13/3/10
1
0
1
39
ha noi
minh cung mới lam ke toan cho mot cty XD, cty cua minh lam nhiều loại dịch vụ lắm, thi công xây dựng, tư vấn giám sát, thiết kế, tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, mình đang bù hết cả đầu lên.
ca nhà oi, ai có loại hình như cty mình giúp mình với, quyết toán như thế nào, khó quá

N

nguyenthuhuongacc

Guest
4/5/10
0
0
0
43
quang ninh
Ðề: Quyết toán công trình xây dựng cơ bản tự xây dựng

Sao diễn đàn chỉ có người hỏi mà không thấy ai trả lời thế này ? hic

H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
Ðề: Quyết toán công trình xây dựng cơ bản tự xây dựng

Hiện tại mình mới làm kế toán cho một công ty, khi mình tiếp nhập thì công ty có 2 công trình xây dựng cơ bản đã hoàn thành đưa vào sử dụng. Tuy nhiên 2 công trình này chưa quyết toán. Mình mới làm nên chưa có kinh nghiệm và biểu mẫu quyết toán công trình xây dựng cơ bản dưới hình thức này. Anh em nao trong diễn đàn có biểu mẫu quyết toán công trình xây dựng cơ bản dưới hình thức tự làm , làm ơn cho minh xin được không. Mình cảm ơn nhiều!!

Hồ sơ QT C.trình XD do bộ phận kỹ thuật làm theo QĐ bao gồm:nhật ký công trình, BB nghiệm thu khối lượng công việc hoàn thành nội bộ, nghiệm thu với giám sát, chủ ĐT, Nghiệm thu hoàn thành giai đoạn ( nếu có ) theo Phụ lục 03a TT 86/2011/TT-BXD các biên bản kiểm định chất lượng vật tư đưa vào sử dụng ... nghiệm thu công trình hoàn thành đưa vào sử dụng bao gồm: bản vẽ hoàn công, khối lượng, giá trị thực tế công trình, biên bản bàn giao công trình ....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA