In mã vạch báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn !!!

• Thread starter cuty
  • Ngày gửi
C

cuty

Guest
9/12/04
42
1
0
38
ho chi minh
bạn nào có kinh nghiệm in mã vạch báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn thì in dùm mình hoặt hướng dẫn mình in với . nếu ở hcm thì xin hậu tạ 1 chầu bia !!
bạn làm ơn down về nha :
từ số đến : 371 đến 1500
Tháng trước còn lại chuyển sang : 1130
số đã sử dụng : 371- 1050
Số huỷ : 2tờ gồm 483 và 786.
mấy bác in dùm em với em sài hoá đơn tự in

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhtuy

thanhtuy

Thích thì chiều
9/2/09
192
2
0
HCM
bạn nào có kinh nghiệm in mã vạch báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn thì in dùm mình hoặt hướng dẫn mình in với . nếu ở hcm thì xin hậu tạ 1 chầu bia !!
bạn làm ơn down về nha :
từ số đến : 371 đến 1500
Tháng trước còn lại chuyển sang : 1130
số đã sử dụng : 371- 1050
Số huỷ : 2tờ gồm 483 và 786.
mấy bác in dùm em với em sài hoá đơn tự in

Tự làm đi bạn ơi, vướng chỗ nào thì post lên mình và mọi người sẽ hướng dẫn cho

C

cuty

Guest
9/12/04
42
1
0
38
ho chi minh
mình in hoài mà không được tại mình không có chức năng gởi file nếu không mình gởi file đó lên cho bạn, nói chung là nó báo lỗi ở chỗ hóa đơn hủy , 483 và 786 mình ghi trong phần mền 483,786

L

lyly86

Guest
29/8/08
41
1
8
38
tp.hcm
Hì, mình cũng bị trường hợp tương tự nè. Loay hoay từ sáng giờ, thử đủ mọi cách. Và cuối cùng là ở chỗ số hóa đơn hủy bạn phải ghi là 483,786 liên tiếp nhau, ko có khoảng trắng ỏ kí tự khác (;) thi sẽ ghi dữ liệu thành công thui àh.

Có điều in ra mình thấy form này không được đẹp mắt.

thanhtuy

thanhtuy

Thích thì chiều
9/2/09
192
2
0
HCM
mình in hoài mà không được tại mình không có chức năng gởi file nếu không mình gởi file đó lên cho bạn, nói chung là nó báo lỗi ở chỗ hóa đơn hủy , 483 và 786 mình ghi trong phần mền 483,786

bạn kết xuất ra rồi gởi lên để mình xem cho
Cách gửi file
1/ đổi sang khung lớn
2/ chọn insertfile
3/ chọn addfile
4/ sau khi chọn đường dẫn chọn upload
5/ chọn insertfile o duoi nha
6/ gởi tra lời

C

cuty

Guest
9/12/04
42
1
0
38
ho chi minh
mình thử mọi cách rồi nếu tiện bạn nào hay liên lạc qua yahoo của mình : thanhkhoaa2 hay là skyper : nguyenthanhkhoa2009 mình sẽ nói rõ hơn , posst hình lên luôn .

C

cuty

Guest
9/12/04
42
1
0
38
ho chi minh
Quyền hạn của bạn

* Bạn có quyền đăng đề tài mới tại diễn đàn
* Bạn có quyền trả lời bài viết
* Bạn không có quyền gửi file đính kèm
* Bạn có quyền chỉnh sửa lại bài viết của bạn

* Mã BB đang Mở
* Smilies đang Mở
* đang Mở
* HTML đang Tắt

[url]http://www.mediafire.com/?uapl6o6lxepnhdo[/url]
em vô diễn đang từ năm 2004 nhưng ít có quan tâm xây dựng nên H này chỉ được bấy nhiêu thôi không đính kèm file được mong bạn thông cảm nha . bạn cứ để mail bạn đi mình send lên cho . cái sẻver của công ty mình hôm nay sao nó không cho up file lên mediafile nên mình không thể up được. sorry
[/QUOTE]

Sửa lần cuối:
N

nguyenthuylien83

Guest
10/8/10
2
0
0
40
Hà Nội
Bạn nào biết cách thức in ,tự in hoá đơn vậy. DN phại tự thiết kế hoá đơn như thế nào. BÁc nào biết thì giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

C

covasuong

Sơ cấp
6/5/10
4
2
3
39
tp.hcm
lỗi cột 14 ở BC 26

mình cũng bị lỗi ở cột 14 và bên mình huỷ đến 4 số. Đã nhập như hướng dẫn các anh chị giúp mà mình cũng không làm được. MÌnh đang làm để báo cáo cho kịp mà cứ " báo sai" hoài riết ngán luôn. Giúp mình với...

M

mishow

Sơ cấp
22/10/08
11
0
0
36
Tp.HoChiMinh
mình cũng gập vấn đề như các bạn vậy đó.
Lúc đầi cài đăc font chữ bị lỗi đọc không được gì hết, mình lên mạng tìm hiểu rồi cài font ABC vào thì đọc được font chữ nhưng chỉ đọc được ở phần nội dung phía trong thôi còn mấy chữ phía ngoài giao diện như MÃ SÔ THUẾ, THOÁT, ĐỒNG Ý..... vẫn bị lỗi. Bạn nào biết vui lòng chỉ cho mình với.
Thanks!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA